31 MT LTK, audit & review

Lượt xem: 1,166

Trien

Trung Sĩ
Luyện Khí Massage
25/10/16
Chủ đề
13
342
84
HCM
0 ₿
Triển mỗ đã có dịp audit bé 31 tại khu vip MT LTK. Sau khi dưỡng thương xong vội vàng lên viết và gửi đến quý bạn và các vị bản report cho lần audit này.

Thật ra mình rất chọn lựa và tìm hiểu trước khi quyết định đi audit phần do sức khoẻ có hạn mà thủ đoạn có thừa :D, phần do đọc report thấy có tiềm năng và động lực để đi review lại cho mọi người. Bé đắt sô nên phải book từ trước đó 1 ngày mới set được kèo.

Bé này thì nhẹ nhàng tình cảm nhưng thật ra cũng ko phải dạng vừa đâu :p
Thôi ko lan man, đi vô chi tiết đây.

Face: 6.5₫ trang điểm phấn nền dày che khuyết điểm, màn tắt đèn 1 phần để che khuyết điểm (mấy bro đi rồi có thể confirm điều này)
Skin: 6.5₫ Theo face, da tay và body cũng thô drap, bé nên xài dưỡng da cho đẹp lên nhé. Khắc phục sẽ cho lên 7₫-7.5₫.
Body: dáng tròn, có hình xăm, cao tầm 1m6 gì đó.
V1: 8₫, bưởi da xanh, thật, nhưng bb k đc nhiều vì bé nhột. Trong bối cảnh ánh sáng mờ ảo, ti hiện ra lấp ló nho nhỏ, nhưng ko phải nhỏ xíu.
V2: 7₫, do body thuộc dạng tròn.
V3: 7₫, theo body, ko quá căng, nhưng đủ doggy (phạch phạch phạch :D )
V4: 7.5₫, gọn gàng, ẩm ướt, lênh láng.
Ser: lick, bb, cl, đá bi, bj, đưỡng lưỡi toàn thân, lỗ nhị. Phần khoẻ có gọi là thôi, phần mệt thì... mình xin take our riêng.
Tổng thể: 7₫, nhưng do có đột phá phút cuối nên cho lên 7.5₫.
Bé thuộc tuýp tình cảm “dữ dội”, ko phải tình cảm “nhẹ nhàng”, ko dễ set kèo bem được. Nhưng may mắn đã mỉm cười với Triển mỗ, sau khi bé từ chối nhiều lần khiến Triển mỗ định bỏ cuộc rồi, phần vì cũng ko quá hấp dẫn để “leo thang”, thì bất ngờ cuối cùng bé cũng chịu và nói “chuyện này riêng mình anh thôi đó, giữ kín dùm em chứ để mấy anh quản lý biết là em bị đuổi luôn đó vì ở đây ko cho làm tình” - trích nguyên văn bé. Nên bro nào đi ko được vui lòng cho qua, cứ xem như Triển mỗ chém gió cũng được, ko cần ném đá chi cho mệt. Bro nào đi được hoặc hẹn ra ngoài bem được thì nhớ inbox Triển chia sẻ nhé.
Sự tình là khi bé massage khoẻ xong, bé bỏ lại Triển nằm bơ vơ trên giường, chạy vô toilet. Triển nằm đợi mà phân vân nên tung chiêu cuối, leo xuống chiếc giường 1 lỗ tiến thẳng xông vào toilet. Bé đã cởi áo ngực và tụt áo ngoài xuống và đang cởi váy. Triển tiến lại ôm từ phía sau khiến bé giật mình. Vì bé đã nude 90% nên bàn tay Triển mỗ xoa nắn V1, bé nhột nên đẩy ra, nhưng Triển vẫn ghì bé lại và nắn ti bé, một hồi bé đã “ngấm đòn”, tay còn lại triển khai kích động hang động bên dưới. Khi nước trong hang bắt đầu “róc rách” thì bé nói nguyên ý trên, hí hí... may mà trong bóp còn nhà tài trợ Durex. Do bé sợ bị lộ nên mình chỉ thi triển nhanh 1 thế doggy trong toilet. Bé chống 2 tay lên lavabo, còn Triển một tay ôm eo 1 tay vòng ra trước nắn V1 của bé. Sau 10p thì cũng ôm ghì chặt em trong “vỡ oà”. Xong ra bé rửa mà muốn làm thêm phát nữa, hí hí hí...
Ra về dúi vô tay em nó 3,000k, em cũng ko đếm mà bỏ vô túi luôn kèm lời cám ơn ngọt ngào, đường đi ra thang máy em khoác tay như người yêu, cười bẽn lẽn dựa đầu vào mình đáng yêu lắm luôn. Hẹn em hôm nào đi ăn ốc có thời gian để tâm sự cả đêm :rolleyes:
Số điện thoại bé 4488

emhamvui

Binh Nhì
Sư Huynh Massage
24/8/13
Chủ đề
2
507
189
0 ₿
móa đúng là bái bác làm sư phụ, ko những ở khả năng check hàng, mà còn ở khả năng viết report.

• Like
Điểm cảm xúc: Trien

midu

Binh Nhì
Bé Thích Massage
19/3/18
Chủ đề
2
72
19
0 ₿
Bác rp lên đây thì có chắc quản lý sẽ không đọc được đâu nhỉ :confused:

Trien

Trung Sĩ
Luyện Khí Massage
25/10/16
Chủ đề
13
342
84
HCM
0 ₿
Bác nên hiểu nguyên lý làm việc của họ. Ko lẽ mấy cơ sở khuyến khích cho làm? Nên cấm là 1 chuyện, còn mấy em làm là 1 chuyện, quản lý biết là 1 chuyện, quản lý vẫn im lặng để cơ sở đông khách là chuyện khác. Nên dù quản lý có biết cũng sẽ ko nói gì, miễn đừng làm lố quá. Hơn nữa Triển mỗ cũng phải xem xét tình huống của em nó nữa chứ.

Nh0xc0n

Binh Nhất
Bé Tập Massage
28/11/15
Chủ đề
3
38
2
33
0 ₿
Công nhận bác cao thủ thiệt đó. E vẫn còn 1 em nữa chưa report vì cảm thấy ko đc tươi lắm do e đã có 1 lửa rồi, sợ ae ko thích. Nhưng ser của e nó cũng ko thua kém gì 31. Khả năng nếu bác muốn audit thì cũng phải hao mòn 1 cái durex. Hehe

Anh Dài 5cm

Binh Nhất
Nhập Môn Massage
12/10/17
Chủ đề
6
134
24
29
0 ₿
triển đại hiệp quả là lợi hại, tại hạ xin được cam bái hạ phong

Golddragon

Binh Nhì
Bé Thích Massage
24/4/18
Chủ đề
2
75
33
37
0 ₿
Mình đọc bài report là biết chủ thớt viết tào lao oy. Mình đi em này nhiều lần lắm rồi, từ lúc em ấy làm ở chỗ khác trước khi chuyển qua Minh Tâm. Em ấy xác nhận rõ ràng là không có cái vụ xoạc ai ở Minh Tâm hết nha. Anh em đi masage thư giãn thì report chân thật cong tam chút, đừng bịa đặt ra những chuyện ảo tuong làm ảnh hưởng đến công việc em ấy.
Note: em ấy là một trong số những người dễ thương và lịch sự nhất mình từng gặp. Ai đến Minh tâm thì ủng hộ em ấy.

• Like
Điểm cảm xúc: 90char, dnht and yoyo86.

90char

Binh Nhì
Bé Tập Massage
16/3/18
Chủ đề
1
13
1
36
0 ₿
Bác này là quản lý của MT này. Chào bác, mình thích mấy bé đấm có lực, ko quá quan trọng phần thư giãn. Bác giới thiệu cho e vài bé để ngon lưng với. Hí hí

Trien

Trung Sĩ
Luyện Khí Massage
25/10/16
Chủ đề
13
342
84
HCM
0 ₿
Thật ra Mt có ai xoạc ai ko thì mấy bro đi rồi sẽ biết, công tâm hay ko thì trong lòng mấy bác đi có xoạc ắt sẽ biết. Trước đây mình từng bị bới móc rồi, nhưng mấy bác lão thành đi về cũng inbox riêng là có hay ko và tự chúng tôi hiểu. Và thậm chí trong report mình cũng nói rõ rồi. Sau này mấy bro lão thành cũng động viên nên Triển mỗ mới tiếp tục. Chứ gặp mấy thứ tào lao ăn ko được lên chửi bới kêu thớt xạo lòng thì xin lỗi, Triển mỗ ko cần phản hồi. Miễn các bro đi có được xoạc hay ko thì tín nhiệm của Triển với mấy bro đó, ta chả quan tâm điều còn lại. Ta đi vì ta được ăn, thế thôi!

• Like
Điểm cảm xúc: boomba

Trien

Trung Sĩ
Luyện Khí Massage
25/10/16
Chủ đề
13
342
84
HCM
0 ₿
Inbox nhé, Triển test thử. Mà ae lưu ý, lễ sắp tới hay bị động ổ nên cẩn thận củi lửa đề phòng hugo :D

Trien

Trung Sĩ
Luyện Khí Massage
25/10/16
Chủ đề
13
342
84
HCM
0 ₿
Thử đô la thần chưởng mà bố láo xem có hốt được ko. Mấy bé cũng chọn mặt gửi loz lắm nhé. Đừng đùa!

Trien

Trung Sĩ
Luyện Khí Massage
25/10/16
Chủ đề
13
342
84
HCM
0 ₿
Ai đó nói bé này dễ thương và lịch sự thì nên xem kỹ lại. Hay đụng vào xem đi rồi biết. Bro đó nhận định hơi chủ quan rồi, biết lý lịch bé sao chưa mà phán đúng như rồi. Chẳng qua bé muốn lo làm kiếm tiền 1 cách tự lập thôi nên bro nào hiềm bé sẽ hiền, thử cà chớn xem rồi sẽ rõ. Ko đùa được đâu!

Denhatanh

Binh Nhì
Bé Thích Massage
9/2/17
Chủ đề
1
60
55
54
0 ₿
Bác Triển viết đúng đấy. Mấy em MT cũng bảo giữ kín dùm “ em chỉ làm với anh thôi”. bác Triển viết rỏ quá cũng tội em ấy. Quản lý làm ngơ don’t ask, don’t tell. Mục đích là ham doanh thu. Nhưng trên quản lý còn có boss nữa. Ko boss nào muốn vụ tới Z vì sợ phiền phức. Người ta kinh doanh kiếm tiền nên sợ ồn ào lắm.

Người Việt mình có truyền thong uống nước nhớ nguồn vì vậy khong cảm ơn bác Triển thì cũng đừng bite the finger that feeds you.

Có câu chuyện ngụ ngôn rùa và cá. Con cá chỉ sống dưới nước nên khi con rùa kể chuyện trên bờ thì con cá không tin và bảo rùa nói dóc. Đi matxa cũng vậy. Mình ko được ko có nghĩa là ko có. Đôi khi chúng ta nên mở lòng give someone the benefit of the doubt thay vì vội vàng kết luận này nọ.

Denhatanh

Binh Nhì
Bé Thích Massage
9/2/17
Chủ đề
1
60
55
54
0 ₿
Gái matxa hầu như ko em nào hiền. Bác nào cà chớn xem mấy ẻm có con xưng anh em nữa không hay đổi sang mày tao. Bac nào còn non xem mấy ẻm có ăn hiếp, moi hết tiền ko. Nghề chơi cũng lắm công phu là vậy ! Càng nhân giá ngọc càng cao phẩm người. Các cụ dạy ko bao giờ sai.

Golddragon

Binh Nhì
Bé Thích Massage
24/4/18
Chủ đề
2
75
33
37
0 ₿
Bác Triển đừng nói tào lao quá, bác mà xoạc được em ấy ở Minh Tâm, tui đi đầu xuống đất, chỉ giỏi nói ra những điều ko ai xác nhận được, mấy em ấy đâu có ngu làm vậy để quản lý đọc được rồi kỷ luật đuổi. Bác đưa tiền trước 5 triệu em ấy còn ko dám làm ở đó nữa, huống hồ chi bác đi vào toilet rồi xoạc ở đó, xoạc xong mới nhét 3 triệu cho em ấy. Chỉ ai ngu ngốc mới tin những gì bác nói. Chứ ai động não 1 chút là biết bác nói xạo rồi.