33 boss new new

Lượt xem: 4,992

đẹp độc lạ

Thượng Sĩ
Tiểu Đệ Massage
13/6/17
Chủ đề
16
377
85
27
0 ₿
Sau một ngày khám phá thiên nhiên xong chiều đến lại muốn tìm nguồn nước mát cho n
ên DDL ghé boss tìm nàng nào tâm sự, sau một hồi đọc thần chú thì chả ra gì nên quyết đi ramdom , và số được gửi đến là bé 33
Đánh giá sơ bộ
Face 6đ nhìn teen
V1 6.5 đ khá đẹp
V2 5.5 mỡ
V3 5đ em ngồi trên lưng mx mà mình tưởng em nó mx 4 tay,
V4 không biết vì kẹt không check.
Kỷ thuất mx khỏe, đủ giờ 45ph, nhưng tay nghề yếu thiếu lực , bác nào xỉn xỉn vào thì ok , em nó đấm cho giải rựu .
Kỷ thuật mx mệt . em nó cho khám phá vòng 1 sờ sờ , chưa cho uống sữa vì em bảo sợ hư hehehe. Bj đá bi liếm cột được , và Hj kết hợp tỷ lệ bj và hj 30/70 cũng khá ổn.
Sau khi xong thì em vào nc chơi không có đấm bọp tay chân gì nữa nên cũng khá đuối với em. mà thông cảm vì em mới vào làm co 2-3 hôm nên hok biết.
Xuống thưa giản thì em có lượn qua lượn lại vài vòng rồi mất tích hichic, trong khi mấy khách kia thì có em ngồi nc.
Buồn , nhưng hy vọng sau một thời gian em nó sẽ thích nghi được
Tick 200 tip 300 pv 20k gx 20k

• Like
Điểm cảm xúc: LeeMinHo

MrxXx

Thượng Tá
Thiên Sứ Bóng Đêm
21/3/16
Chủ đề
140
4,855
4,623
30 ₿
Có vẻ v3 ko phải gu mình rồi

L.O.X

Thượng Tá
Người Gác Hầm Vĩ Đại
6/12/16
Chủ đề
101
2,771
1,541
Xì Gòn
25 ₿
Cái đầu tháy hứng sau đó tuôt cmmr hihi. Chia buồn cung thớt.

UnlimiteD

Binh Nhì
Bé Tập Massage
31/7/17
Chủ đề
1
16
3
30
0 ₿
Em này đi rồi ,kết nhất cặp vếu em nó nhìn cực kỳ thích luôn,bóp sướng tay lắm .Giọng cũng rất nhẹ nhàng với chịu khó bắt chuyện với khách lăm.

Ai di một lần bảo đảm mê em nó như điếu đổ luôn...

nhocsongoku

Tập Sự
Bé Chưa Biết Gì
17/1/18
Chủ đề
0
2
0
35
0 ₿
Đa đi em rất nhiều lần, lần nào em cũng vui vẻ, thoải mái, dễ thương. Rất đáng đồng tiền lun đó

nhocsongoku

Tập Sự
Bé Chưa Biết Gì
17/1/18
Chủ đề
0
2
0
35
0 ₿
Còn phòng thư giản, bác cũng thông cảm đi, nhìu lúc khách đông hay có yc thì cac em nó không thể ngồi nc lâu dc, để khách đợi lâu thì kỳ. Bác cung đâu mún đợi lâu đúng hok ne. Mình đi chơi thoải mái vui vẻ thì sau này các em nó cũng thoải mái nhiệt tình hơn