Q.10 33 nhẹ nhàng mà say đắm như lon 333

Lượt xem: 672

long tài

Trung Sĩ
Bé Thích Massage
19/6/23
Chủ đề
11
62
46
0 ₿
Tình hình đang nhậu bên Bắc Hải xong hứng lên kéo qua 383 sư vạn hạnh cho gần.
Đến nơi để xe xong lấy cái mã camapro xong mua vé , chả nhớ số nào vì đang tê tê sau buổi nhậu rồi
Lên phòng vip 4 vừa thay đồ xông hơi tầm 10ph thì bé vào. Bé chào hỏi lễ phép, bé mang số 33 , và bắt đầu chăm sóc mình, khâu tắm rữa khá kỹ . Bé gội đầu mà cứ úp mặt mình vào cặp ngực bé làm mình không ngồi yên được mà bóp lấy bóp để, bóp vú rồi lại bóp mông , rồi 2 thân hình quấn lấy nhau trong bồn , bé đi lưỡi từ trên xuống rồi dừng ngay thằng nhóc rồi BJ nhịp nhàng tới khi mình out , xong lên giường nằm nghỉ
mát khỏe. dáng bé khá chắc nên đấm rất có lực , kêu mạnh nhẹ gì bé làm theo ý mình, lúc này còn tê tê bé đấm xong tỉnh táo lên .
mát mệt: bé làm thái, bé khép chân mình lại trườn lên đến bờ mông thì bé đi lưỡi phối hợp với trườn, vừa cảm giác ấm ấm, vừa mềm mềm trượt trượt,bé vừa đi lưỡi xong khuyến mãi thêm vài cái hôn chùn chụt làm mình sướng rên người rồi, thôi xoay lại, thì lần này mình rất tự tin là vừa out bên kia 1 phát rồi thì làm sao out nổi, nhưng sai lầm, với kỹ thuật thái của bé, phối hợp lưởi và trườn ngực , kẹp xúc xích, vuốt trụ, đá bi, làm thằng nhóc chào cờ mạnh mẽ. và súng đã vươn nòng thì bắn thôi, một cảm giác out trong suong sướng , bé nhẹ nhàng vuốt ve thằng nhóc cho nó dịu lại rồi đi rửa tay lại vào bóp đầu tay cho mình.
Cuối cùng dẫn mình ra tắm táp lại, lúc này giò vẫn còn run khi được bé làm cho phê như vậy.
Tổng kết : 2tr cho cuộc tình 120p
Hẹn gặp lại bé 33 trong ngày gần nhất.

• Love
  • Like
Điểm cảm xúc: Massage P.A Relax and Hidro

Bailey

Trung Uý
Luyện Khí Massage
30/9/16
Chủ đề
25
325
158
0 ₿
nghe bác tả bé nó làm mà thằng em nó muốn ngóc dậy rồi

Uchiha Sasuke

Tập Sự
Bé Thích Massage
17/1/23
Chủ đề
0
93
50
Konoha
0 ₿
bé này hình như có cái tha thu ở giữa cặp núi đôi phải ko bác

Massage P.A Relax

Thượng Tá
Đại Diện Cơ Sở
ĐÃ XÁC THỰC
1/6/17
Chủ đề
119
1,730
1,959
383 - Sư Vạn Hạnh - P. 12 - Q. 10 - Tp.HCM
0 ₿
Chúc mừng huynh có trãi nghiệm tuyệt vời cùng pé cưng.. cảm ơn huynh đã ủng hộ và tin tưởng chọn PA là nơi thư giản ạ :cuteonion41: