...

Lượt xem: 506

Trạng thái
Không mở trả lời sau này.

KaChiuSoa

Tham Mưu
Người Truyền Cảm Hứng
Moderator
30/3/15
Chủ đề
72
1,470
1,145
0 ₿
Juno Emmons
_ Lâu nay ko viết bài report từng số toàn chơi tuyển tập dày đặc trong khi ae post bài đều đều nên Soa mổ cảm thấy ấy nấy vô cùng. Dạo gần đây có công việc hay đi ngang Đại Nam nên cũng ghé vô thường xuyên,cũng sưu tập được 1 dây số tốt nhưng hnay làm 1 bài đề pa lên dây cót cho có tinh thần cái nhỉ :p:p
_ Vào Massage Đại Nam cực kỳ thích 2 hồ Jacuzi nóng và lạnh,thường là sẽ bơi hết 2 hồ luôn nhưng nghe 1 lão tiền bối dặn dò Nóng ra Nóng,lạnh ra Lạnh,Âm Dương Cách biệt Ko Thể Nào Dung Hòa Được nên chỉ bơi 1 trong 2 hồ mà thôi,cảm thấy mỗi khi ngâm hồ Lạnh thì may mắn gặp e xinh đẹp cao hơn là ngâm hồ Nóng vì hay đi random test số mà :rolleyes: Nói lan man thế thôi chứ trong đầu định hình đươc số sẽ yêu cầu rồi :D:D Số 38.
_ Tui tình cờ gặp e sau khi bước ra khỏi thang máy lên khu vực massa,vẫn anh gác thang máy đó,vẫn anh thu ngân đó,vẫn khung cảnh sang trọng của quầy tiếp tân càng trở nên ảo diệu dưới ánh đèn vàng mờ mờ ảo ảo,nhưng hôm nay bổng dưng khác biệt vì sự xuất hiện của cố gái đó. Đi đc vài bước cũng là lúc em đi xuống đưa bill khách trước,thoáng thấy 1 cô gái xinh xắn cao ráo,tui vội nháy mắt với anh thu ngân thân quen,như hiểu đc ý tui muốn gì,anh ấy nhép nhép trong miệng.
Ảnh : 38
Tui : hả
Ảnh : 3 mươi 8
Tui : hả
Ảnh : BA MƯƠI TÁM
Tui : ok ok :D:D

_ Vào phòng khoảng 3p thì e gỏ cửa,khi cánh cửa đóng lại cũng là lúc tui sững sờ bởi khuôn mặt đáng yêu của em,1 nụ cười luôn hé,thế giới vẫn quay,lòng a đã mê say... thoáng phút chốc bỡ ngỡ tui cũng bừng tỉnh lấy lại phong độ nhìn em và nói : em ơi,có phải bố em là chuyên gia sưu tập đồng xu cổ ko,vì ông đã đính lên 2 má của em 2 lún đồng tiền rất đẹp. Bổng dưng nụ cười rạng rỡ biến mất thay vào đó là đôi mắt hình 2 viên đạn liếc nhẹ vào tui,tưởng chuyện chẳng lành,em ấy bổng chuyển wa cười hết cỡ Há Há Há Há,anh này khéo nịnh,cơ mà Em Thích Thế híhíhí...:eek: hú hồn con chồn,chỉ là thích thôi mà,có cần ép tim ngta tới vậy ko :oops: Em nựng má tui 1 cái coi như xoa dịu :D
_ Bước đầu ngoại giao coi như trót lọt,em khá cởi mở phần chém gió sau này. Face em xinh xắn pha chút dễ thương nhí nhảnh cộng chút lai lai. Body mình dây thon thả,cao ráo,nói chuyện vui vẻ,kỹ thuật đấm đá cũng bình thường,thích nhất khoảng đắp túi cát nóng,đắp được 2p than vs em nóng wá,thế là em nó thổi từ mông lên tới cổ,vừa thổi vừa lấy khăn lau trong khi tay kia lại ria ria 2 bên cánh vừa nhột vừa mát vừa phê vừa hứng :D Lật ngửa dậy cũng là lúc e thả đàn kiến đen hùng hậu mà e nuôi dưỡng bấy lâu nay lên đùi và khu hang động nơi trú ẩn của ku tèo bé bỏng của tui...tui cười khúc khích pha chút đê tiện tỏ vẻ khoái chí cho e vui,ai dè e nó vui thiệt,e nhìn tui và nói : a cao ráo nè,a đập chai nè,a vui tính nè,mà sao mặt a đểu wa za :eek: hahaha em nói sao chứ,ngày nào mà ko có người khen mặt a đểu là a ăn uống ko ngon,bởi ai mà khen a đểu a sẽ mời người đó đi ăn,e giúp a đc toại nguyện nhé :p Ok a :). Công đoạn xin sdt và thăm dò thái độ hẹn hò chỉ có nhiêu đó thôi đấy các bác ạ :) e bước xuống đứng bên hông rồi thoa dầu vào thằng nhỏ trong khi vẫn nở nụ cười mỉm chi đầy huyền bí,tui nhìn e thêm chốc lát rồi nhắm mắt lại để trí tưởng tượng và đôi bàn tay làm việc,theo sự điều phối của bộ não đôi tay liên tục di chuyển nhẹ nhàng,vòng 3 ok mình dây mà,eo ót đầy đủ,quan trọng nhất V1 của em hệ cam VN nhưng đủ để cho trí tưởng tượng bay xa,em bắt đầu đề pa bằng skill xoáy nòng nhẹ nhàng chậm chậm đôi khi xiết đôi bàn tay lại để tăng cảm giác,vừa xoáy vừa vuốt nhẹ nhàng rồi bắt đầu lên xuống,lúc này tay phải sờ mông tay trái xoa V1 cảm giác thiếu thiếu gì đó,mở mắt ra nhìn em bằng cặp mắt iu thương,e hiểu ý và cuối xuống hôn nhẹ vào môi rồi di chuyển xuống lick hai ti,tình cảm,nhẹ nhàng ,các giai đoạn cứ thế trôi qua trong im lặng chỉ còn những tiếng thở đều của 2 chúng tui,đôi khi được xáo trộn thêm bằng âm thanh hifi phát ra từ ẻm làm tăng thêm sự kích thích đến 1 mức đủ để đạn bắn ra khỏi nòng,e làm càng nhanh theo nhịp thở của tui khoảng 5p thì tui out trong sung sướng,e vắt đến giọt cuối cùng. Tui canh giờ rất chuẩn nên khi e ra rửa tay vào cũng hết giờ,nên hẹn gặp e 1 ngày ở ngoài để tâm sự nhiều hơn và ko quên Tip cho em 300k và hẹn gặp lại.;)

Trạng thái
Không mở trả lời sau này.