Halloween 36 CHỒI NON MỚI XỨ PHARAON

Lượt xem: 1,836

VIP 7

Trung Sĩ
Nhập Môn Massage
16/7/23
Chủ đề
13
123
44
Go vap
1 ₿
May mắn nhận được code Halloween của mod dory thấy pharaon có 2 bé mới. Hỏi quản lý thì bé 16 đèn đỏ nên book luôn Bé 36.
Đến giờ hẹn xấch con ngựa chiến tới cơ sở. Toi noi gặp nhân viên locker niềm nở Check code nhanh sau đó lên phòng.
Csvc của pharaon thì phải nói quá OK. Xông hơi xông khô WC đầy đủ. Bồn tắm lớn giường cũng lớn. Có cả trái cây bò húc và beer. Tranh thủ vào xông hơi với xông khô cho khoẻ. Tầm 10 phút thì bé vào. Đập vào mắt là 1 cô bé hết sức dễ thương tướng mình dây cao tầm 1m58. Bé quê hậu Giang 2k4 nhưng kinh nghiệm thì bảo làm cũng lâu rồi. Ngồi nghĩ xíu chờ nước lên rồi vào tắm.
Tắm thì bé tắm kỹ. Mình cũng tranh thủ sờ mó v1 v2 về của bé. Bé có cái hình xăm bên đùi nhìn rất đẹp.
Mass khoẻ bé làm có lực cũng đủ bài. Người cảm thấy thoải mái. Sau đó bé bắt đầu đi thái.
Cặp ngực gái mới lớn hết sức mềm mại vừa tay chà đến đâu đã đến đó vừa chà vừa đi lưỡi nhột nhột. Lật ngược lại bé cũng chà thái từ dưới lên nhưng cảm giác hơi ngắn chà đc 1 lúc bé bắt đầu chăm sóc thằng em mình luôn. Mình cũng kêu bé vào thế 69. Bé thì vừa Hj với bj tầm 50-50 đc vài phút thì mình cũng out.
Tắm rửa lại rồi xuống quầy làm tô mỳ trứng rồi về.
Tổng kết bé dễ thương nhí nhảnh. Hơi ít skill mong các bác vào chỉ dạy cho e nó.
V1 cam việt ti hồng
V2 ko lipit
V3 vỗ chan chát
V4 các bác tự khám phá
Tick code free
Tip 800k
Locker 50k
Thanks mode dory đã tài trợ code

Massage Pharaon

Thiếu Tá
Đại Diện Cơ Sở
ĐÃ XÁC THỰC
7/1/22
Chủ đề
60
366
233
0 ₿
Chúc mừng anh! Cảm ơn anh nhiều ạ! Hẹn gặp lại anh trở lại ghé thăm Pharaon một ngày không xa để kiểm tra tay nghề của các bé ạ!