36 ơi sao em lại như thế? Thật là buồn...

Lượt xem: 22,427

Trạng thái
Không mở trả lời sau này.

nguoi tinh tram nam

Tù Binh
Banned
17/3/16
Chủ đề
2
94
181
0 ₿
Ngoại trừ 1 lần không may với Diệt Tuyệt Sư Thái thì mấy chuyến hành trình Đại Nam sau này của mình khá là ok, do được anh em chỉ số trước. Tuy nhiên, gần đây nhất mình đi số hot mà lại mang về 1 cảm giác hụt hẫng, chán chường, nên muốn chia sẻ chi tiết với anh em.

Mình có xem vài report về em 36 này và muốn đi thử xác minh xem sao. Mình vào phần chính luôn, mô tả ngoại hình 1 tí:
_Face: 7đ, có nét tây tây, lạ thôi chứ 0 thật sự xinh xắn, 7đ là mình khá dễ, nhưng ai cho 8đ chắc phải cho mình _hỏi lại về thẩm mỹ quan quá.
_V1: khá tốt do đã qua chỉnh sửa, thôi cái này mình không quan trọng thật giả gì cũng được
_V2: có lipid, em này thuộc dạng đậm người chứ không mình dây nhé.
_V3: không to, mà chẳng săn chắc, cặp đùi em chắc to hơn à :D
_V4: chỉ check sơ qua, và nản không check kỹ vì lý do gì thì mình sẽ trình bày sau đây.

Tính ra với vóc người của em, mình nghĩ đấm đá sẽ khá nhưng thực tế là không tốt không có gì nổi bật, chưa kể làm đá nóng hơi qua loa. Thôi kệ mình vẫn muốn thử xem thư giãn thế nào. Và đây là cái phần gây hụt hẫng cho mình. Khi lật ngửa lên, em bắt đầu thả kiến, xoa người mình, rồi tung chiêu thăm dò, bắt đầu khoe là em có service thuộc hàng đỉnh ở đây đó. Thế là em bắt đầu dùng lưỡi liếm nhưng mà liếm cũng không đạt nữa. Mình mới nói thẳng luôn tiền anh không thiếu bị cái nhiều thì không có, hahaha nói thế chứ em ngoan thì anh sao cũng được, em làm giỏi anh sẽ rủ ra ngoài chơi.
Em cười rồi nói với mình, anh nhiệt tình thì em cũng thẳng thắn với anh. Tuy nhiên với cái gợi ý chi phí "đi chơi" của em thì vượt qua budget của mình, cho nên mình nói, à để bữa nào đi nha, hôm nay anh có việc bận. Và từ đó em đổi sắc mặt, cười cái kiểu nhìn nó khinh khỉnh sao ấy, và các chiêu của em có xu hướng "công nghiệp hóa", để chân xuống luôn nên mình cũng 0 thèm check v4 nữa. Mình đành lắc đầu cười nhạt rồi tập trung out lẹ để ra. Sau khi xong em còn quên ms đầu nữa, mình cũng nản quá nên thôi, kêu ghi tip cho xong.

Mình tip mức trung bình theo thị trường, và đương nhiên em thể hiện sự không vui trên mặt. Mình chỉ lắc đầu cười nhẹ và bâng quơ nói, đơn giản là anh chỉ muốn dịch vụ xứng đáng đồng tiền bỏ ra. Theo mình nghĩ thì em này hợp cho bác nào mạnh lúa, tip cao và chịu chi để đi chơi, còn mình thì đành đưa em vào "NÉ LIST" mà thôi.
Xin hết, mai mốt mình sẽ đi lại các số phục vụ với thái độ tốt hơn!!

Sửa lần cuối:

Robert Nguyen

Trung Sĩ
Trưởng Lão Massage
23/2/16
Chủ đề
12
798
245
us
0 ₿
Xem ra bác này có vẻ khó tính nhỉ. Mỗi người mỗi ý mà, riêng mình thì e này mình cho 7+, phần relax thì ok mà. Có lẻ hôm ấy tâm trạng em thế nào thôi. Hôm kia mình vẫn còn gặp e ấy, gần đây mỗi lần vào mình đều yc em (tháng rồi mình vào ĐN khá nhiều -5 lần. Do tâm trạng và cv ko vui nên muốn giải tỏa)

CAT&DOG

Tù Binh
Banned
28/3/16
Chủ đề
4
867
141
25
0 ₿
gái massage với người này khác với người kia khác là bình thường cái nài là kinh nghiệm bản thân

Hido86

Tham Mưu
Cao Thủ Massage
Moderator
15/12/13
Chủ đề
216
1,647
1,179
0 ₿
Em ấy gợi ý chi phí đi chơi bao nhiu vậy bro?

nguoi tinh tram nam

Tù Binh
Banned
17/3/16
Chủ đề
2
94
181
0 ₿
Vấn đề tùy tâm trạng mình biết, nhưng ở đây là chuyện khác. Đang vui vẻ thì nhắc đến chuyện tiền bạc thì đổi thái độ....cái đó mình rất kị nhé, cái này 0 phải 1 hình thức vòi sao? Em nào làm dịch vụ mà kiểu này là tự sát.

• Like
Điểm cảm xúc: New Vision and CAT&DOG

Aijavn

Tập Sự
Bé Chưa Biết Gì
3/5/16
Chủ đề
0
1
0
36
0 ₿
E đòi giá ra ngoài bao nhiêu vậy bro?

Hido86

Tham Mưu
Cao Thủ Massage
Moderator
15/12/13
Chủ đề
216
1,647
1,179
0 ₿
Huynh đài Robert Nguyen chắc là khách VIP, thổ địa ở ĐN nhỉ, chắc hẳn bác công lực cao và đạn nhiều lắm nên mới đi ĐN nhiều đc như vậy. Ước j mình cũng đc như huynh đài và có may mắn diện kiến huynh để đc đàm đạo học hỏi thêm kiến thức võ công của bác.
Nghe nói huynh đài sắp quyết đấu với Diệt Tuyệt Sư Thái rồi, huynh nên giữ sức, giữ công lực và luyện công nhiều chút cho chắc ăn nhé vì võ công của Diệt Tuyệt cao thâm khó lường lắm đó! Chúc huynh chiến thắng!;)

nguoi tinh tram nam

Tù Binh
Banned
17/3/16
Chủ đề
2
94
181
0 ₿
Ôi ngưỡng mộ thế, bác robert cho mình theo làm khán giả đi. CHiến thắng trở về là mình khuyến mại bác 4 tăng đi chơi ra trò luôn nhé!

• Like
Điểm cảm xúc: Giấc mơ and New Vision

Kevin007

Binh Nhất
Nhập Môn Massage
3/4/16
Chủ đề
3
131
50
51
0 ₿
"bàn tay 5 ngón kiêu xa" hả bác, mắc vậy ... mình thì chưa gặp em này bao giờ, nhưng khi em nói ra ngoài là thời gian bao lâu? Em có thể đi trong giờ làm việc à? Hay mình phải chờ đến hết ca, em mới đi? Vậy thì khuya quá bác ơi

• Like
Điểm cảm xúc: New Vision

nguoi tinh tram nam

Tù Binh
Banned
17/3/16
Chủ đề
2
94
181
0 ₿
Em này thường làm ca ngày, nên có khách chịu chi thì xin về sớm đi chơi thui, bác có hứng thú đi chơi với ẻm hông

• Like

Hido86

Tham Mưu
Cao Thủ Massage
Moderator
15/12/13
Chủ đề
216
1,647
1,179
0 ₿
Oh My Chúa! Vậy là 5 chai hả bác? Bác kêu e ấy là cái giá đó thì đi chơi với dế đi chứ mình thì k có điên mà cúng 5 chai đi chơi với em ấy đâu! Hồi Tết t có đi chơi 1 em hot girl lễ tân khách sạn face 8đ, ngực 9đ, làn da trắng trẻo như bông tuyết, skills tuyệt đỉnh phê tê tái lun mà có 3 chai ah, Tết mình vô mánh kha khá nên đi chơi cao cấp ấy mà, đáng tiếc name card của má mì mình vô tình làm mất rồi uổng ghê!:(

nguoi tinh tram nam

Tù Binh
Banned
17/3/16
Chủ đề
2
94
181
0 ₿
Bởi mình thấy chi phí hổng hợp lí nên chia tai luôn đó, mình cũng thuộc dạng tiết kiệm và chơi đúng nơi cho đáng đồng tiền mồ hôi nước miếng vất vả kiếm được, chứ không phung phí bao giờ.
Bác Hido quả là cao thủ tốt số, toàn được đi chơi với mấy em xinh. Em 36 này mình nghĩ có các thiếu gia công tử COCC gì đó mới vinh hạnh săn đón được thôi, mình tránh qua 1 bên cho phẻ.

• Like
Điểm cảm xúc: Giấc mơ

Giấc mơ

Tù Binh
Banned
26/2/16
Chủ đề
4
249
53
TPHCM
0 ₿
Ôi chao, chú em của tui tốt số ghê ta, toàn được gặp người đợp hem đụng hàng. Hết Diệt Tuyệt Sư Thái đến em này. Mà anh cực lực lên án chú nha, sao không mạnh tay chi đẹp hốt em ấy đi, chứ cứ vầy black list của anh chật cứng hết sao:D

Hido86

Tham Mưu
Cao Thủ Massage
Moderator
15/12/13
Chủ đề
216
1,647
1,179
0 ₿
Oh, cũng 1 phần may mắn thôi. Lúc Tết may mắn đc mấy oppa HQ tốt bụng chiêu đãi karaoke bia ôm, lúc vô là má mì đưa liền name card kèm theo câu "khi nào a mún vui vẻ thì alo cho em điều đào cho a!" lần đó mấy Oppa cũng tính đi nhưng tụi nó thấy HQ nên hét giá trên trời nên mấy Oppa cụt hứng về lun nhưng mình thì khác, hôm sau alo cho má mì và thỏa thuận giá cả cam kết ko đẹp ngon 8đ trở lên thì đổi.
Đáng tiếc mình bỏ name card vô hộc tủ rồi tháng trước dọn dẹp tủ thì vô tình dọn sạch hốt bỏ hết cái tủ, sau đó mới nhớ ra là bỏ name card trong đó! hix:(

nguoi tinh tram nam

Tù Binh
Banned
17/3/16
Chủ đề
2
94
181
0 ₿
Xui vậy bác, mất luôn cái name card thần thánh. Uổng quá. Mình cũng xui nè, gặp toàn thứ dữ ĐN, hết Sư thái tới em này, để xem kiếm cái biệt danh gì đặt cho ẻm đây ta:rolleyes:

Sửa lần cuối:

nguoi tinh tram nam

Tù Binh
Banned
17/3/16
Chủ đề
2
94
181
0 ₿
cám ơn à! Anh kinh nghiệm dày dặn, sức chịu đựng cao lại thóc lúa đầy đủ thì vào hốt ẻm đi, em non kém nhường anh đóa :D

• Like
Trạng thái
Không mở trả lời sau này.