36 ơi sao em lại như thế? Thật là buồn...

Lượt xem: 22,424

Trạng thái
Không mở trả lời sau này.

Giấc mơ

Tù Binh
Banned
26/2/16
Chủ đề
4
249
53
TPHCM
0 ₿
Đi hay không do mình, đúng thế, nhưng bác xem kỹ rp đi, không đi là em nó đổi thái độ. Đây là cách phục vụ khách hay sao? Với tui cứ làm cho tốt, ngoan và lịch sự thì mới được, khách hài lòng thì tip cao hơn chút chứ có gì đâu. Giới ăn chơi nhưng phải có giá thị trường hợp lý nhé, chứ làm gì có kiểu tự cho cao sang mà hét giá trên trời? Tui nghĩ các lão làng ở đây từng đi qua các cơ sở khác nhau và biết giá cả hết đó. Vấn đề không phải mắc rẻ mà là phải chi tiêu hợp lí không phá giá gây lạm phát bác à.

Hido86

Tham Mưu
Cao Thủ Massage
Moderator
15/12/13
Chủ đề
215
1,636
1,174
0 ₿

Bác quay lại trang 3, coi comment #46 của Hido rồi hiểu nha

• Like
Điểm cảm xúc: Giấc mơ

nguoi tinh tram nam

Tù Binh
Banned
17/3/16
Chủ đề
2
94
181
0 ₿
Mình viết ra để chia sẻ, để ae biết số nào dịch vụ kém mà biết đường tránh chứ lỡ đi random ăn hành sao bác? Nghe bác nói về giá mình thấy hơi lo. Thêm 1 bác định vung tay dạy hư các em sao ta:rolleyes::rolleyes:

nguoi tinh tram nam

Tù Binh
Banned
17/3/16
Chủ đề
2
94
181
0 ₿
Các bác quả là cao kiến. Bác nào tự tin tràn đầy, tinh thần sắp thép hãy thử chiêu này xem, nếu "rước nàng về dinh" được mình sẽ khao cả box 1 chầu ăn mừng võ lâm thoát khỏi 1 ma nữ :D:D

Hido86

Tham Mưu
Cao Thủ Massage
Moderator
15/12/13
Chủ đề
215
1,636
1,174
0 ₿
Anh em đồng đạo võ lâm lưu ý, chiêu này ko xài đc với Diệt Tuyệt Sư Thái nhé! :eek:Cỡ Sư Thái thì phải đại gia tỷ phú ngang Phạm Nhật Vượng mới rước về đc keke:D

Kenneth Pham

Tù Binh
Banned
5/11/15
Chủ đề
9
266
132
TPHCM
0 ₿
Ngay cả "vé số thần công" cũng vô tác dụng với Diệt Tuyệt Sư Thái.....chà quả 0 hổ danh chưởng môn nha. Hèn gì mà bao năm qua nhiều đại hiệp phải lắc đầu ngao ngán :D

Vampire2145

Hạ Sĩ
Luyện Khí Massage
15/6/14
Chủ đề
9
333
100
32
0 ₿
Đệt,để về luyện Quỳ Hoa Bảo Điển mới có cơ hạ gục đc Diệt Tuyệt Sư Thái :)

• Like
Điểm cảm xúc: Giấc mơ

xe_om_

Tập Sự
Bé Chưa Biết Gì
9/5/16
Chủ đề
0
9
5
0 ₿
Hôm trước đi hát karaoke cũng gặp một con vậy, Nó cũng hét giá cao, tỏ thái độ, nhưng mình hiểu vì nó thuộc dạng hot girl. Mặt đẹp, trắng, cao, vú bự. Ko biết con 36 này có đẹp ko có phải hot girl không, mà hét cao vậy vì mình chưa gặp, thường mấy con hot girl hay hét giá cao hơn giá mặt bằng chung, thậm chí trên trời. Nếu không phải hot girl mà hét cao vậy thì cho vô black list là vừa

Sửa lần cuối:
  • Like
Điểm cảm xúc: New Vision and Kenneth Pham

xe_om_

Tập Sự
Bé Chưa Biết Gì
9/5/16
Chủ đề
0
9
5
0 ₿
một like cho bác này. Mời bác một chén nữ nhi hồng.

xe_om_

Tập Sự
Bé Chưa Biết Gì
9/5/16
Chủ đề
0
9
5
0 ₿
thế giới ăn chơi này gì mà không có bác, tiền nào cúa đó, người mẫu hoa hậu diễn viên vài ngàn đến chục ngàn, hàng bình dân vài xị, hàng khá vài chai, hàng đẹp chục chai, đâu phải xấu hay bình thường đòi bao nhiêu cũng được ? hóa ra phá giá ah ? có tiền thì cũng nên xài đúng chỗ, ko phải cứ hễ có tiền em nó đưa giá nào cũng chấp nhận, hàng xấu cũng chấp nhận hóa ra mình bị lừa à ? em nó chảnh vậy thì chắc cũng ko ít khách đâu, bác khỏi lo em nó that nghiệp ha

• Like
Điểm cảm xúc: Kenneth Pham

nguoi tinh tram nam

Tù Binh
Banned
17/3/16
Chủ đề
2
94
181
0 ₿
Em này chẳng hot girl gì đâu bác, sửa tè lè từ mặt mũi tới body luôn đó, mà nhìn có nét dữ, kì kì chứ chả xinh. Mình là cho vào "Né list", mốt đi random cũng né ra thôi, bác mà cho vào blacklist luôn thì bắt tay cái :D

xe_om_

Tập Sự
Bé Chưa Biết Gì
9/5/16
Chủ đề
0
9
5
0 ₿

nói chung éo có tiền bú loz thì đừng la liếm xàm loz ở đây làm gì, có tiền biết cách chơi, biết luật chơi khác với lâu lâu có chút tiền chơi ngu chơi ngông CVL (chết vì lồn) ha, con người khác con vật chỗ có cái đầu kkk, chú đừng nên ghen tức làm gì kkkk

Sửa lần cuối:

Giấc mơ

Tù Binh
Banned
26/2/16
Chủ đề
4
249
53
TPHCM
0 ₿
Chà chà lâu ngày gặp được 1 đại gia nghen, hẳn là anh bạn đây phải giàu có rủng rỉnh lắm mới ngoác miệng phán 1 câu như thế! Ờ tụi tui ít tiền, nhưng biết quí trọng đồng tiền vất vả làm ra, và không có phá giá gây lạm phát thị trường chiều hư các em.
Mà nếu tui không lầm, cũng có rất nhiều đại gia công tử, hoặc các lão làng ở đây đều không vì vấn đề tiền bạc mà khoe khoang lấy le lấy l*** với các em, không phải người ta không biết giá cả không biết cách chơi đâu anh bạn. Nghe anh bạn phán mà tui liên tưởng đến mấy tên không biết tiền đầy túi thế nào mà thỉnh thoảng có 1 khoản rồi vung tay ra chứng tỏ ta đây, tưởng đâu sau khi về các em xuýt xoa ghê lắm. Ai dè không biết thật sự là mình đang phí phạm, mà mang lấy chữ N-G-U trên trán. Chậc chậc, tội quá, tội quá:eek::confused:

Trạng thái
Không mở trả lời sau này.