39 Giải nhiệt mùa hè !!!

Lượt xem: 1,974

Bonaito-175

Binh Nhì
Bé Thích Massage
8/4/18
Chủ đề
2
58
11
34
0 ₿
Lần đầu tiên xin mến chào toàn thể các ae đồng râm và cám ơn lời động viên của Bác cv6868 đã cho e động lực viết bài rp này :)
Sài gòn dạo này nắng nóng qá phải ko các Bác? Làm e cũng nắng...cực theo và thế là e phi ngay đến PA để trú cái nắng cực nóng này đây.
Vào PA thì các bác cũng đã rõ hơn e, csvc ok từ giữ xe, quầy đến pv đều very nice.
E đc vào phòng và xông hơi thì thấy bóng dáng pé bc vào. Xôg đc tí e ra đc pé lấy khăn lau khô ng và vuốt ve kiu e ngồi ngỉ tí e xã nc nóng cho a tắm. Nge êm tai làm sao. Pé tắm cho e rất kỹ. Đâu đó xog xui e mặc quần lên giường nằm đc pé lót gối túi nóng và đắp mặt nạ. Pé bắt đầu ms cho e từ chân đến tay rùi ms đầu và mặt. E vừa làm vừa bắt chuyện, pé trông rất hiền nhưg lâu lâu lại pha tí hài hước ^^
Xog phần ngữa đến phần sấp pé đấm lưng làm đá nóng rất kỹ càng và đủ lực, đủ bài, có chút kích thích nhột nhột làm e nằm ko yên ;)
Khi phần khỏe đã xog, e bắt đầu lau sạch lưng e và dùng chiếc lưỡi và đôi môi ngọt ngào hôn khắp ng e, sau đó pé dùng sữa dưỡng thể fa lên chân và body của e, pé nâng 2 bàn chân e lên xoa xoa len bầu ngực của pé nó mới mềm mại làm sao ☺️
Tiếp đến pé dùng cặp ngực săn chắc từ từ chà khắp body của e từ chân đến lưng, pé vừa chà vừa hôn mặt e liếm lổ tai e mún xỉu.
Sau đó e nằm ngửa lại, pé lại đổ sữa lên ng e và thằng e của e, pé chường lên chường xuống e phê qá xá...@@ pé lau lại và bắt đầu dùng lưỡi đi khắp dương vật của e, pé liếm 2bi mà mún nuốt lun, pé lau cột Bj rất skill. E chịu hok nổi thế là núi lửa tuôn trào...pé lau sạch sẽ và bảo e nằm ngỉ tí để pé đi rữa tay. Xog pé ms đầu lại cho e. Và nc vui vẻ :)
Đánh giá về pé 39
Face: 7đ
V1:8đ
V2: ko mỡ
V3: 8đ
V4:8đ điện nc đầy đủ
Tic tip = nhau
Kêt thúc 1 bủi thật happy
Cám ơn ae đã đọc bài :)

GAtapMASXA

Tù Binh
Banned