39 kute sn98 truyền nhân 01 bạo vô đối

Lượt xem: 4,940

MinhHoaNguyen

Binh Nhất
Bé Thích Massage
12/11/16
Chủ đề
4
66
18
32
0 ₿
Cũng lâu rồi không đi massage. hôm nay cuối tuần mấy thằng bạn rủ nhau đi xông khoảng 7h rôi sjn quá , nên xin cáo lổi anh em về trước, chạy một đoạn đường thấy quá mệt, mà về tới nhà thì , vk nhà sẽ hát bài ca con cá nghe nhức cái đầu ,,,,hihi:D.,,, suy nghỉ thôi không về, tìm chỗ nào xong hơi cho tỉn táo xiu rồi về, chạy trên đường gò dầu về nhớ lại lâu quá không gé tây thi, hôm nay vô lại xem có gì mới không nghe mấy bác trên diễn đàn bàn tán hấp dẩn quá, lâu lâu đi lần di thái cho nó sướng nha,:eek: vô gặp một em gái ngồi quầy nhìn củng dể thương ,mua vé xông ,có anh locke vô mấy lần nên cũng quen cầm mấy chục lẻ gửi a đó cafe nói có em nào mới không anh, a locke nói ở đây giờ nhiều em lắm anh nghe qua cũng thấy vv thôi chọn đại em mới coi sao,,,,,? ,,,,,,,,, bỏ qua phần xông hơi vô thẳng vấn đề nha cac bác, v1; quá chuẩn sn98 ma hệ cam mĩ nha nhìn cưc phê. v2,,,v3 hơi tròn tí xíu nếu máy lạnh quá thì ôm hai vòng của em la quá ok,,,hehe v4 em nó cắt tỉa gọn gàng nước nôi rất được như sông
Được cái em này bạo... làm nhiệt tình mới đầu tưởng em số 1 ai dè là cháu dã man con ngan :eek: đúng là truyền nhân đã là bạo thì về phần Thái ko cần chi tiết củng biết em nó trườn bò ra sao nên quá đuối dồi xong ngồi dưới được mấy anh đãi pizza ăn chung tám vui nên RP cho phát xin cáo lỗi về ngủ:p
Chúc Tây Thi ngày càng phát triển làm thêm mấy em bạo bạo thế này được

Kamelot

Trung Sĩ
Sư Huynh Massage
21/11/15
Chủ đề
13
657
206
41
0 ₿
Rp kiểu viết văn: Đầu voi đuôi chuột
3 điểm, về làm lại
Ha ha ha

• Like
Điểm cảm xúc: ridotoji1989
0

0968997965

Tập Sự
Guest
Đọc RP của bác mà em thấm thấm cười vài . đầu to đít teo thế . phần thái bác phải chi tiết hơn , để những anh em nào đang treo mỏ , thì đọc cũng đỡ ghiền . anh em góp ý thôi . lần sau RP kĩ kĩ hơn nha :D:D:D