39 Lời Tình Gió Mây <3

Lượt xem: 2,125

Bonaito-175

Binh Nhì
Bé Thích Massage
8/4/18
Chủ đề
2
58
11
34
0 ₿
Mãi mê vs WC2018 nên hnay mới rãnh viết bài cho em.
Sau khi ngâm 3 chai rượu vang để tối nay relax thì mh tranh thủ phi đến PA relax lun. Vẫn là sự tiếp đón nồng hậu của các locker. B được đưa lên tầng high.
Mở cửa ra và bước vào, ôi, cái không gian thân thuộc ngày nào cái mùi thơm của xã từ phòng xh. Thay đồ mặc cái quần đùi huyền thoại của PA ngồi đợi e.
Chào hỏi vài câu sao bao ngày gặp lại. Em cười và bảo B vào e tắm cho. Lại được cảm giác như vua chúa, ngồi trong bồn để em nó kỳ cọ từng cen ti mét. Thằng anh tê, thằng em cũng tê luôn. Ẻm nó bảo "Sao đã lên rùi, vậy sao trụ nổi với E =))
Mấy hum chạy dưới nhà máy ở Trà Vinh mệt mỏi, B nằm yên cho em nó xử phần massage khoẻ. Em ms đầy đủ thì khỏi chê r.Bài tốt! Xog bài em bảo"a ơi mh đi du lịch Thái nhé! " tui đồng ý liền. Em bảo nhớ thắt dây an toàn để rớt máy bay nha a! ^^e đi lười từ chân lên lưng. Dòng sữa mát lạnh rải đầy lưng Nock và 2 quả núi ấy cuối cùng cũng đã đè lên Nock như núi Ngũ Hành đè lên bác Tôn 500 năm vậy.B tê dại cuốn theo tiếng rên nhẹ nhẹ của em nó. Và rồi Nock phá núi bật ngửa dậy....:=o:=o:=oB chiêm ngưỡng trước vẻ đẹp hoang dã của tạo hoá. Đứng trước cái đẹp, chúng ta mới cảm nhận được hương vị đích thực của cuộc sống. Khi B còn đang ngây ngất, em nó đã đè ngửa B ra, và bắt đầu tua du lịch thái. Tay B bắt đầu khám phá, từ trên xuống dưới, từ trong ra ngoài. Từ từ, từng ngõ ngách, từng đường cong.... Em nó thì khỏi phải nói rồi, chăm sóc từng milimet trên cơ thể mình... hôn, đá từ cổ, ngực, bụng và rồi cũng tới thắng nhỏ. Thằng bé đợi lâu quá nên cứng ngắc, dương dương tự đắc đợi em nó tới.
Thằng nhỏ bắt đầu hành trình, đầu tiên là 2 cái bầu sửa núng nính căng mộng kia. Nhẹ nhàng ko là gì, e nó chuyển sang kẹp luôn thẳng nhỏ vào 2 bình, tay e vòng qua eo B vừa nhún vừa đá khắp người B Hix, thằng bé cứng lắm nha, chỉ mới dạo đầu thôi.angel~~angel~~angel~~
Khởi động thế đủ rồi, em nó cũng lao vào chiến luôn với thằng nhỏ của B. Lại một màn BJ điệu nghệ, những pha nút cán tới tận cùng đưa B tới tột đỉnh của cảm xúc. Tiếng chiến nhau của em nó và thằng nhỏ cứ chụt chụt, cùng hình ảnh thực tới tận từng tế bào làm B mường tượng lại những thước phim JAV ấy, lại 1 lần được tạo nên thước film của chính mình.
Cứ thế, em nó đổi từ mạnh sang nhẹ nhàng đầu bao, đá bi, liếm cột... rồi lại mạnh mẽ nút cán như muốn chiếm chọn thằng nhỏ.
B nằm đó nhớ trọn từng cảm xúc này. Rồi em tắm cho B . hix, thằng nhỏ lại lên đòi chiến tiếp. "Hix, lại lên rồi, hư quá ha" em nói. "Nó chào e đấy, hẹn tiếp lần sau nhé!!!
Tip:xxxx
Locker:50k cf
Chào thân ái

• Like
Điểm cảm xúc: xpress

xpress

Trung Sĩ
Trưởng Lão Massage
18/3/17
Chủ đề
11
737