39 - Tàu nhanh Tô Châu

Lượt xem: 43,965

Mzeus

Hạ Sĩ
Bé Tập Massage
1/7/16
Chủ đề
7
43
36
43
0 ₿
Massage Sài Gòn đi mãi vẫn không có gì mới mẻ, thấy anh em review Cần Thơ ăn chơi kinh quá nên đánh liều đi 1 chuyến tàu nhanh xem thế nào.

10h tối lên xe, 0h40 sáng đến Cần Thơ. Trước khi đi gọi trước Style em lễ tân bảo 2h đóng cửa, 0h50 đứng trước Phương Đông, chú bảo vệ lạnh lùng bảo massage... nghỉ rồi. Ơ, 1 điểm trừ cho Style :-/. Thế là số phận mách bảo Tô Châu thẳng tiến :D Ko hổ danh trung tâm ăn chơi Cần Thơ, 1h sáng vẫn dập dìu bóng hồng :"3

Gà mờ đến TC lần đầu nên bo locker 30k, ngồi xông hơi 10 phút thì ẻm bước vào, cặo ngực cứ phấp phổng sau bộ Kimono đúng là ko thể kiềm được hic hic. TC chuyên mát gần nên mà massage dạo đầu cũng xa xa. Bù lại mát gần đúng là sài gòn ko thể sánh bằng. Em út hot ngang ĐN, service thì dạt dào. Mình thích chủ động nên sau khi em lật ngửa mình lên thì mình xin phép được lật ngửa em ra, em im lặng ko nói gì, mình bắt đầu hôn từ cổ xuống ngực, tập trung bú bình tầm 5 phút luồn tay xuống dưới thì hỡi ôi nước nôi dạt dào từ lúc nào ko hay. :D vẫn tiếp tục tấn công vòng 1 kết hợp xoa bóp vòng 4, em im lặng rồi chợt rên Ư 1 cái rồi thở hổn hển :D :D sau đó em quay qua cười "Đến lượt em làm anh ra nha :"3 "... Sau đó mình được tận hưởng service như một ông hoàng hí hí ^^

Đánh giá như sau:
Face trẻ đẹp. V1 khủng, v2 thon, v3 ngon da trắng, v4 dạt dào.
Tic 300k tip 500k cho một đêm sung sướng.

2h30 mình bước ra khỏi TC, 3h lên xe, 6h về đến sài gòn, 8h đi làm lại ^^.

Thichthitcay

Binh Nhất
Nhập Môn Massage
6/1/16
Chủ đề
3
181
64
0 ₿
Đúng là tàu nhanh thặc. Cơ mà như vậy còn hay hơn bỏ cả triệu ăn nhậu rồi say xỉn thấy bà chả lợi lộc gì. Chắc hôm nào tui cũng mần 1 tour như bác., mấy nay toàn chờ đi công tác mà cứ mòn mỏi ngóng trông.

Robert Nguyen

Trung Sĩ
Trưởng Lão Massage
23/2/16
Chủ đề
12
798
245
us
0 ₿
Bác này cao thủ đây rồi. Chắc bác thích phim " Những cánh trym không mỏi"

Hamaru

Binh Nhì
Luyện Khí Massage
14/7/16
Chủ đề
2
230
14
37
0 ₿
:eek::eek: Chắc cuối tuần nào đẹp trời phải làm chuyến giống bác này quá, ko biết coá ae thổ địa nào dưới này ko nhỉ :rolleyes::rolleyes:

Mzeus

Hạ Sĩ
Bé Tập Massage
1/7/16
Chủ đề
7
43
36
43
0 ₿
Cám ơn các bác đã ủng hộ. Thực ra mình cũng không muốn tàu nhanh vậy đâu nhưng do tính chất công việc đi làm miết ko đi đâu được cả :(. Được cái là tàu nhanh tiết kiệm thời gian, không cần chuẩn bị hành lý gì ngoài vác trym đi :D và tính ra cũng không đắt: vé xe 2 chiều 120x2, tic 300, tip 500, taxi 100k. Tổng cộng 1tr140k cho một chuyến ăn chơi sướng hơn nhiều so với ở Sài Thành.
Chỉ tiếc là sau 2h sáng chỉ có TC mở cửa, không biết ngoài TC còn chỗ ăn chơi nào ở CT mở muộn không nhỉ?

• Like
Điểm cảm xúc: bò lúc lắc and Hamaru

conan2205

Binh Nhất
Nhập Môn Massage
11/2/15
Chủ đề
6
173
66
38
0 ₿
Sax, like bác, mạnh dữ. Chắc bác chưa có gia đình nên mới tự do dữ dzậy. AE có gia đình như tui thì chỉ mong công tác CThơ thì mới có dịp tung hoành ^_^

• Like
Điểm cảm xúc: Tony., namnguyen917 and Mzeus

Mzeus

Hạ Sĩ
Bé Tập Massage
1/7/16
Chủ đề
7
43
36
43
0 ₿
Hehe bác mah máu thì có thể xin sếp nghỉ đi trong ngày luôn: 9 giờ sáng đi 12h trưa đến chơi với em nó rồi 2h chiều về 5h đến sài gòn :D

• Like
Điểm cảm xúc: Tha'nh_that_tha

Yui Hatano

Tập Sự
Bé Tập Massage
29/9/16
Chủ đề
0
17
1
32
0 ₿
heheh có những người giống mình, em đang có vài số ngon anh em nào cần thì inbox

Thichhet

Binh Nhì
Bé Chưa Biết Gì
14/10/16
Chủ đề
1
7
0
0 ₿
Bác đi em số mấy cho em xin

jacky le

Tập Sự
Nhập Môn Massage
3/11/15
Chủ đề
0
150
6
43
0 ₿
Like cho bác vì tinh thần ăn chơi ko mệt mỏi.

Kamelot

Trung Sĩ
Sư Huynh Massage
21/11/15
Chủ đề
13
657
206
41
0 ₿
Bác này đúng chất!
Mà bác cho mình xin thông tin em ktv này với ^_^