4 lần Đi Phương Đông

Lượt xem: 24,503

trung tín

Binh Nhất
Bé Tập Massage
8/6/16
Chủ đề
5
12
27
31
0 ₿
Ở đây đc cái là Locker rất dễ thương nhiệt tình, em có xin số nó mỗi lần đi đều gọi nên đc đi phòng SVIP
Lần 1: em đi em Thanh
đánh giá: V1: nhỏ xíu
v2: ngon, ko có mỡ
v3: to tròn
v4: ko khám phá
Da trắng mịn, cao tầm 1m58, Teen, svđh ngành CNTT, sn 96. Face thuộc dạng teen thôi chứ ko xinh.
Em này thì ko có nhiều chiêu độc, nhưng với riêng mình thì những ai thích tuýp " như người yêu" thì chọn bé Thanh. Vào e nó vào phòng xông hơi chung với mình, sau đó qua xông khô, rồi xuống hồ thủy lực, ôm em nó dưới nước thích lắm. MS em nó đi lưỡi toàn thân, thư giãn thì e nó lột sạch đồ nằm BJ cho mình, tay mình đưa ra sau gáy em nó vén tóc lên, vừa nắm tóc vừa nhìn em nó BJ cho mình cảm giác tuyệt lắm các bác ạ, nhìn e nó như 1 người tình ngoan ngoãn vậy đó. E nó có cho mình 69, nhưng mình thấy mặn mặn nên ko thích món này lắm :v
Kết thúc: TIC 500k TIP 700k

Lần 2: em đi Em Lan
E này thì nhìn ra dáng hot girl, face ko xinh nhưng trang điểm nhìn cũng tạm tạm.
Vòng 1: đẹp , cho 9 điểm
v2: hơi hơi mỡ
vòng 3: ko to bằng vòng 1
vòng 4: ko khám phá, nhưng em nó có cho khám phá các bác nhé.
Em này thì ko đc nhiệt tình lắm, ko vào phòng xông hơi chung với mình. Ra tắm cho mình như ở Tô Châu vậy đó.
Đc cái v1 đẹp nên e nó BJ cho vừa lấy tay nghịch ngực em nó sướng lắm nên cũng mau ra.
kết thúc: TIC 500k TIP 500k. ( em ko hài lòng vì e nó ko nhiệt tình lắm)
1 phần cũng là lần này em đi phòng SVIP nhưng kẹt nên phải qua phòng VIP, có khi nào vì ở phòng VIP nên e nó ko nhiệt tình ko nhỉ??? Có lần e hỏi e Thanh thì e Thanh nói phải ở Trên phòng SVIP thì mấy em mới đc tự nhiên. Rút kinh nghiệm lần sau đi có kẹt SVIP thì cũng ráng ngồi đợi nhé các bác :)

Lần 3: Lần này e đt cho locker định đi em Ngọc thì nó bảo Ngọc tới tháng rồi, Em chi Thì bị Bệnh nên e cũng quay lại em Thanh. Cũng giống lần đầu, vẫn là ng tình bé nhỏ. <3

Lần 4: Em đi Em Ngọc, Em này thì skill Đỉnh rồi.
Vừa vào là e tắm ngay cho mình, sau đó e dắt mình vào phòng xông hơi, BJ trong xông hơi, sau đó qua xông khô BJ trong xông khô, Rồi hồ thủy lực. Cảm giác như mình đang đc đóng phim JAV ý
rồi lên giường thì cũng vậy. Em nó rất nhiệt tình, nhưng khổ cái là e hơi già rồi, body với face ko đc đẹp cho lắm. Mà ko đẹp thì mình khó ra lắm, quan điểm của mình thì đc gái Xinh làm ra mới sướng... nên lần đi vs e ngọc này mình hơi lâu ra. TIC =TIP =500k. Hình như e đó có đi qua đêm nữa đó, các bác thích thì gạ hỏi thử.

Lần tới mình định đi em Minh. Theo các bác Minh Face có xinh ko??? So với bé Thanh thì sao???? ai đi em minh rồi thì rievew chi tiết cho mình với đc ko ạ, mình cũng ko cần phải xinh lắm nhưng cũng phải cỡ Bé Thanh thì mới chịu đc :))) cám ơn ae nhé, mình đi về sẽ có nhiều rp hơn nữa

Lonelyboy81

Thượng Uý
Trưởng Lão Massage
6/8/16
Chủ đề
31
743
450
0 ₿
Cám ơn rất chi tiết. Phải trốn vợ xuống Cần Thơ 1 lần mới được hihi

Justintroy

Tập Sự
Bé Chưa Biết Gì
28/7/16
Chủ đề
0
5
0
36
0 ₿
Bạn hafi lòng với locker ah chúc mừng bạn mình chỉ đi một lần nhưng cũng fai suy nghĩ lại đây!!
Chốt một câu là ko hài lòng tý nào
Đi supper mà bị đưa vô phòng Vip thường rồi bị "tuyển" cho một em...!!!
Ko thể trách em nó chỉ trách cách làm việc của locker

traicantho

Binh Nhất
Bé Tập Massage
22/7/16
Chủ đề
3
20
7
0 ₿
Minh giọng nhẹ nhàng dể thương
Face : teen
V1 : 7d , ngực tròn đầy , đầu ti hơi thụt vô là sao thụt ra mới hay
V2 : 7,5 d . Eo thon ngực đầy nhé
V3 : săn chắc
V4 : 8d . Hơi bị đẹp đấy
Thư giản như người yêu , thích nhất tắm bồn em ôm vào longgooij đầu
Như người yêu, để 2 bầu sửa trước mặt tha hồ mà bú vếu. Còn lên giường thì đường lươi e đi tới đâu nổi da gà đến đấy , khi phọt ra e cho vào mình còn đá cột thêm mấy cái như người yêu . Tình cảm nằm trên tay tâm sự và vui vẻ thoải mái ra về. Em Minh đáng check . Chúc các đồng dâm thư giản thoải mái nhé

Khoa1412

Tập Sự
Bé Chưa Biết Gì
15/12/16
Chủ đề
0
7
0
37
0 ₿
Ban co đi thu e Chi chua

HUYTD

Hạ Sĩ
Nhập Môn Massage
8/3/16
Chủ đề
7
115
35
38
thủ đức
0 ₿
mình có đi e Mình và có report rồi ấy, nói chung thích gái teen xanh mơn mởn thì chọn em, chứ thải độ thì tùy nhiều vào em nó hôm đó vui hay bùn, và bạn thì sao, mình thì ko thấy e minh vui vẻ trò chuyện lắm, ko thấy giống ng yêu như bạn kia mô tả, chung quy có thể tại mình chưa chắc tại cô ta, he he

Maxi

Binh Nhì
Bé Thích Massage
28/8/16
Chủ đề
2
76
5
0 ₿
e ccung y chang bác vậy..chắc do mình qá:(:(:(:(

HUYTD

Hạ Sĩ
Nhập Môn Massage
8/3/16
Chủ đề
7
115
35
38
thủ đức
0 ₿

nói chung rất ít trường hợp lần đầu được phục vụ như người tình, các bạn cần chăm đi nhiều lần, mua quà, đi chơi gì đó, cái gì cũng có giá của nó, riêng mình ưng chổ massage phương anh và massa dưới sóc trăng thôi, tình cảm, và full service, để dành tiền tháng đi 1 lần cũng đc.

Maxi

Binh Nhì
Bé Thích Massage
28/8/16
Chủ đề
2
76
5
0 ₿
:eek: mua quà ha :eek:..ma e thay mấy e đẹp thi mấy e có quyền thôi :D:D:D

HUYTD

Hạ Sĩ
Nhập Môn Massage
8/3/16
Chủ đề
7
115
35
38
thủ đức
0 ₿
yes, phải có chăm, thì mới có gặt chứ, mà ai có vk con thì đừng chơi trò chat chit nhé, kẻo mang họa, đi thăm các e thường xuyên là đc, lâu lâu mua quà tặng em, đảm bảo e cưng mấy bác liền, đòi hun môi, vét máng, hay dắt hotel cũng ok hết.

• Like
Điểm cảm xúc: manu9011

Maxi

Binh Nhì
Bé Thích Massage
28/8/16
Chủ đề
2
76
5
0 ₿
kinh phí đâu mà thăm mấy e thường xuyên được bác :(:(:(:(

regza

Binh Nhất
Tiểu Đệ Massage
1/11/15
Chủ đề
6
406
95
36
0 ₿
Em chi có skill nút trứng vặn xoáy đã lắm,mấy em kia thì sao

nhockulboy

Binh Nhì
Bé Chưa Biết Gì
3/1/17
Chủ đề
1
5
0
27
0 ₿
Cho xin sđt em Thanh với cậu

Thanhdola21656

Tập Sự
Bé Chưa Biết Gì
31/12/16
Chủ đề
0
4
0
39
0 ₿
Ôi cần thơ,nghe bác kể mà ngứa ngáy toàn thân,ko biết khi nào mới có dịp ghé nữa

samhiep

Binh Nhì
Bé Tập Massage
16/3/17
Chủ đề
1
34
9
0 ₿
Cái vụ xông khô, với hồ thủy lực là sao vậy bác. Bữa mình cũng di SVip nhưng k có vụ này.