Q.10 4 ngày nhớ nhung

Lượt xem: 944

Trạng thái
Không mở trả lời sau này.

TanPhat01

Binh Nhất
Bé Thích Massage
19/6/23
Chủ đề
6
74
38
0 ₿
Sau bao nhiêu ngày nghe ngóng tình hình, ngồi ở nhà check hình kĩ càng về em 04 thì nay em cũng đã có cơ hội trải nghiệm em.
đánh giá ngoại hình
face xinh , sắc xảo 8/10
v1 cam to tròn đều tay
v2 thon gọn
v3 căng mọng săn chắc như gái gym

chạy cái rẹc là tới ngay cơ sở minh long do là có thủ sẵn hết tâm lý khi ở nhà r. có thấy nhiều ông rp về csvc bên đây rồi nên này tui chủ yếu chỉ kể cho anh em cùng chiêm ngưỡng bé 04 cùng tui nhé.

lên phòng thì bất ngờ thấy 1 khuôn mặt vô cùng sắc xảo, kèm với thân hình cao ráo, nóng bỏng, thân thể như in nguyên bản đồ Việt Nam lên và mọi sự tập chung của tôi đều đổ dồn vào em. em có cất giọng nhẹ nhàng mời tôi vào phòng xông. ngồi trong phòng với đàng sau lớp kính tạo nên cho tôi 1 cảm giác háo hức trong lòng, xông được 20p em có lấy khăn đứng đợi ở trước và kêu tôi ra. ngồi đợi cho khô ngồi và được thủ thỉ tâm sự cùng em vài điều lặt vặt. ngồi nghỉ 1 xíu em bắt đầu dở trò mò tay lung tung rồi em có kêu tôi vào bồn tắm cùng em. đây cũng là lúc ta có thể ngắm hoàn chình được toàn thể thân hình gợi cảm của em nó. v1 căng tròn vừa đủ, vừa nhìn tôi đã kh kiềm chế được mà đã vồ lấy 2 quả cam của em nó nắn níu nhè nhẹ, ve vãn chán rồi tay tôi bắt đầu luồng xuống eo để cảm nhận được đường nét sắc xảo từ em nó. tiếp đến là căng mọng, săn chắc nếu biết cảm nhận lực để vỗ thì v3 em nó chả có gì là khuyết điểm. cách em đi bài thái vô cùng chuyên nghiệp, em dùng lưỡi uyển chuyển liếm hết thân thể, nhẹ nhàng cạ vuốt đôi tay mềm mại vào bé trym iu dấu.

về kĩ thuật thì em 04 làm vô cùng bài bản và chuyên nghiệp, thân hình quyến rũ + với sự phục vụ vô cùng chiều khách của bé sẽ khiến bạn có 1 cuộc trải nghiệm vô cùng thú vị và kích thích. bé luôn sẵn sàng lắng nghe, thấu hiểu và đáp ứng gần như mọi nhu cầu của tui. bé làm tôi nhung nhớ cho tới tận hôm nay :(((

tic 700 giảm còn 399 camapro
tip700 bằng giá vé

• Like
Điểm cảm xúc: DrStrange and boichungtinh

Co nhan

Trung Uý
Sư Huynh Massage
7/9/15
Chủ đề
25
506
165
0 ₿
đọc rp bác cảm đc phần nào rồi, mà bé này có tattoo ko bác ? Giờ tự nhiên thích mấy bé có ít tattoo nhỏ nhỏ trên cơ thể

DrStrange

Trung Uý
Cao Thủ Massage
31/5/18
Chủ đề
28
1,284
885
41
1 ₿
Ko, bé này khá hiền lành. Ko có tha thu đâu bác. Bác thích tha thu thì mời bác số 18. Sụp hay không tùy duyên nha bác.

Trạng thái
Không mở trả lời sau này.