41 - trưa vắng nắng cực

Lượt xem: 6,768

thanh nguyen

Binh Nhất
Bé Thích Massage
26/5/15
Chủ đề
5
63
15
45
0 ₿
CSVC và phục vụ locker cho mi next vì anh em nói cũng nhiều rồi, chưa đi MT 3/2 nên mình chắc chắn rằng đây tốt hơn các MT còn lại (mới mà, dĩ nhiên). Mình nói loker là muốn bé nào thư giản tốt, nên được xếp 1 phòng cuối dãy yên tĩnh và riêng tư.

Mình gặp Mai: số 41 (đây là số 41 theo mình cập nhật nhất)
Face: tươi, đồng phục chủ động ngắn, ngực căng lắm có nốt ruồi duyên ở trên.
V1: bự, nhọn, ti ko lồi (mình ko biết thiệt hay không, nhưng lúc đi ra hỏi thì bé nói hàng thiệt)
V2-V4: mình ko khám phá
Thái độ: ít nói, sành tâm lý khách hàng (làm lâu từ FES qua), sẽ chiều chuộng ai hiểu chuyện. Mới đầu vô thì mình cảm nhận bé hơi xa cách, nhưng sau đó thì cảm nhận này bị delete hoàn toàn.
MS khỏe: được, ko có gì đặc biệt, mình OK vì từ đầu mục tiêu là thư giản tốt
MS mệt: khửa khửa. Kiến bò nhẹ lúc nằm sấp, lúc lên nằm ngửa cởi phăng quần mình ra.
Sau đó chủ động cởi áo ngoài, cởi bra chời ơi ngực đẹp quá. Chiều chuộng, chủ động BJ, nhẹ nhàng vừa đủ chứ ko mãnh thú như chỗ HTGĐ.
Lick ti, liếm tai, khóa đầu khấc, đá bi, quấn cột đủ hết, mà chủ động BJ cho mình đến khi gần ra luôn.

Mình thấy hài lòng với số 41, anh em nào trải nghiệm thêm.

• Like
Điểm cảm xúc: Trien, rhinoman11122 and emhamvui

rhinoman11122

Hạ Sĩ
Tiểu Đệ Massage
18/3/15
Chủ đề
7
387
161
0 ₿
Mt có bj hả bạn? Phải thử, mà dạ này tic tip bj thế nào bạn. Inbox nhe. Thanks

Martin

Thượng Uý
Cao Thủ Massage
29/7/16
Chủ đề
36
1,117
1,715
0 ₿
Mừng pác ngon trym. Nghe thấy kích thích quá. Chắc bữa nào đổi gió qua mtch thử 1 phen. Hehe

Bao self

Binh Nhì
Bé Tập Massage
27/12/16
Chủ đề
2
36
3
31
0 ₿
Bác nói giá tip được ko, em ấy có ra giá trước ko? Hay tại bác đẹp trai, chứ em này nổi tiếng cao giá lắm. Chắc tại tui xấu trai hehe

Prince_Dastan

Tù Binh
Banned
23/3/13
Chủ đề
18
484
58
0 ₿
em này nó đéo bao h chịu bj đâu,nút lưỡi nó còn ko cho,nó tuyên bố ko bao h làm,bác nào đi thì confirm lại đi,bớt Pr em này làm tốn tiền anh em đồng dâm

• Like
Điểm cảm xúc: Hamaru and Bao self

DDD

Trung Uý
Luyện Khí Massage
20/12/16
Chủ đề
27
207
81
0 ₿
Em này có BJ, ẻm hỏi anh muốn em thư giãn kiểu gì, nhưng 50-50 thôi trong Súp nhé, có đá bi, lau cột, bú mút, ngậm nguyên cây thì ko có. Trước khi bom vú đã BJ, giờ bạo hơn hay ko tui ko biết.

Prince_Dastan

Tù Binh
Banned
23/3/13
Chủ đề
18
484
58
0 ₿
mình với bạn mình đi em 41 này hai lần trc khi sửa ngực.Thư giãn hun hít liếm ngực rồi đứng sục,kéo xun hun môi thì né nói là ko bao h hun môi chỉ cho ny hun,cho hun ngực nhưng ko cho hun núm,cái quần gì cũng ko ,nói chung thể loại như em này ko gặp lại.Còn h em nó có bj thì anh em nào muốn check lại thì check,còn em thì khuyên nên đi em khác đỡ ức chế tốn tiền

• Like
Điểm cảm xúc: Hamaru and rhinoman11122

Trien

Trung Sĩ
Luyện Khí Massage
25/10/16
Chủ đề
13
342
84
HCM
0 ₿
Bé Mai mình có đi lúc mới làm ngực xong. Chắc cũng tuỳ người, chứ mình thì thấy ok, tuy lúc đầu bé k cho bú bình, nhưng do cách mình nhẹ nhàng nên bé đã chiều và k phản đối. Thả cho 10 quả tim.

Zlat

Đại Uý
V.I.P Member
24/11/13
Chủ đề
50
1,066
449
0 ₿
Chà, số41 này mà cũng Bj các kiểu nữa à? Mấy thánh Pr hay là em ấy đã thay đổi cách phục vụ. T đã test e này trước khi nâng ngực: Ms công nghiệp, rất thiếu cảm xúc, cho sờ ngực nhưng k cho bb gì hết . Cách nói chuyện hơi chảnh, tóm lại là 1 số tui k bao giờ gọi lại.
Bak nào chưa từng đi e này thì cân nhắc trc khi gọi

DDD

Trung Uý
Luyện Khí Massage
20/12/16
Chủ đề
27
207
81
0 ₿
Được phục vụ thế nào là 90% do mình thôi. Có được vị trí kín đáo chưa? Lịch sự, sạch sẽ chưa hay đến đoạn thư giãn như muốn ăn thịt con người ta? Nói tới đây sẽ có mấy bro nói kiểu nó làm gái massage mà chảnh chó.

• Like
Điểm cảm xúc: Trien and thanh nguyen

bibobietboi

Binh Nhất
Luyện Khí Massage
10/12/13
Chủ đề
3
293
51
33
0 ₿
E này nói chung cũng ok. Hồi xưa đi là cũng có liếm bi và liếm đầu chym 1 chút. Dạo này có thêm 32 Tây Ninh cũng xinh vãi chưởng.