49 gặp e là một cái duyên

Lượt xem: 5,726

Trạng thái
Không mở trả lời sau này.

Blacksheep

Binh Nhì
Bé Thích Massage
26/10/14
Chủ đề
2
58
9
0 ₿
Chào mọi người!
Tham gia diễn đàn đã lâu nhưng toàn đọc report của mọi người thôi.
Nay lòng buồn mang máng nên viết đôi dòng chia sẽ cùng anh em cho khoay khoả.

Mình thì chỉ report những e nào mình cảm thấy tốt thôi nha. Còn e nào mình k hài lòng thì sẽ k report. Để các bác tự khám phá. Kaka.

Đang tâm trạng buồn nhìu thứ nên các bác chịu khó đọc nha. Hơi dài dòng. Hihi.

Bài report này là theo ý kiến cảm nhận riêng của mình. Mỗi người mỗi cảm nhận riêng nha.

Chiều làm về trưa nắng quá, sau khi làm một tô bánh canh cua trên đường Võ Văn Tần cùng a bạn đồng nghiệp xong chẳng biết làm gì nên quay xe về. Vừa cươi ngựa xem hoa vừa hóng cái gió trưa nắng đc nưax đường về nhà thì chợt quyết định thoai quay lại đi massage cho thoải mái. Hihi. Điện cho mấy chiến hữu thì toàn là bị gấu nhốt cả rồi. Bỏ mình bơ vơ giữa dòng người tấp nập. Thế là alo lấy cái vé và ĐNam thẳng tiến. Nói thẳng tiến cho nó xoang vậy chứ từ chổ lấy vé qua đó coá 30 giây. Hihi
Sau khi ngâm chân và tắm rửa xong thì cũng vào phòng thư giãn nằm nghỉ xíu. Rồi cũng lên phòng như mọi ngươi thoai.

Lên đến phòng thì a nvien vào hỏi a có yêu cầu số nào ko?
_Mình lập tức ok cho a số xx!
xx nay nghỉ a
_Vậy yy nha em
yy về sớm rồi a
_Vậy cho a zz nha
zz kẹt khách rồi a
_Vậy cho a xy đi cũng đc
xy nay xin vô trể rồi a
...
Tới đây là tui sôi máu rồi đó tính điện aPhuong quản lý nói chuyện rồi đó
Thật ra thì đi massage nhiều lần nhưng tính e là e nào đc là đi thường xuyên, kêu hoài. Chứ random nhìu khi trúng mấy e mình k vừa ý lại còn bực mình hơn. Mà nghỉ sao gọi một lúc 7 8 e đều k có. Nhìu lần rồi. Nay bức xúc quá mới lên đây nói.
Ghét quá đi random luôn.
Vào gặp 49
Đánh giá theo ý kiến riêng của mình nha!
Mặt trẻ đẹp, để tóc hợp, cười có duyên. Nói chung là nhìn có cảm tình, có vẻ hiền.
V1 vừa, bác nào thích bưởi hay dưa hấu thì chắc ko chịu đâu ha.
V2 eo ót rất là ok. Khoảng này tui cho 9đ.
V3 rất hợp với body. Nói chung là mình dây. Bác nào thích mình dây là ngất ngây con gà tây luôn đó nha.
V4 chưa thử. Mặc dù e ấy cho khám phá luôn nha! Àh cho khám thôi chứ hong cho phá nha. Hihi. E ấy nói "a làm gì cũng đc nhưng đừng làm e đau là đc rồi". Khoảng này cho 9đ lun. Mà tui hong có rờ. Hihi

Về service mới quan trọng nè. Làm chuẩn, đủ bài, ko thíu bài nào, ko cắt giai đoạn, ko chiu trò bỏ này bỏ nọ nha! Làm xong là đúng 1tieng luôn nha. Mình là mình like khoảng này nhất! Àh. Mấy e khác sài dầu gì trong trong mình k biết. Nhưng e 49 chơi nguyên chai dưỡng thể trắng da Nivia hay Hazerline gi do luôn nha. Rất là thơm nha. Massage xong về nhà vẫn thơm luôn nha. Bác nào có gấu rồi thì nhớ tắm lại nha.

Về relax thì cũng ok luôn. Nhẹ nhàng, tình cảm. Ko công nghiệp. Cho các bác rờ từ A đến Z như đã nói ở trên nha.

Nói chung là e 49 này theo phong cách lich su, nhẹ nhàng tình cảm ko ồn ào, xô bồ xô bộn, thích massage đủ bài. Bác nào thích thì request nhé!
Mình tip 250k e ấy cảm ơn, rất vui vẻ, ko giả tạo, ko nói mấp mé xin thêm cho tròn. Like mạnh cái nữa. Hihi.

Report đã xong. Cảm ơn mọi người đã đọc nhé! Hihi.

Chúc mọi người nhìu sức khoẻ nha!

mrleon88

Tập Sự
Bé Chưa Biết Gì
1/9/14
Chủ đề
0
5
0
35
hothuysinh.vn
0 ₿
1 bài report chất lượng, chân thành sự chia sẽ của sư huynh ^^

Boy chanh

Tập Sự
Bé Thích Massage
25/6/14
Chủ đề
0
81
16
41
0 ₿
Mình cạch Đại Nam lâu rồi. Nhân viên phục vụ cực kì tệ hại, ko như lúc trước. Khách đến, dù là bất kì ai đi nữa thì vẫn là người mang tiền đến cho họ, phải biết tôn trọng và giữ khách quay lại nữa chứ? Ko có khách thì chẳng khác nào là kinh doanh tự sát? Còn mấy e massage thì hay vòi vĩnh thêm. Mong quản lý làm tốt việc của mình trong thời buổi cạnh tranh này nhé?

Galatasaray

Thượng Sĩ
Luyện Khí Massage
19/8/13
Chủ đề
19
240
52
0 ₿
49 mình dây nha, dễ thương y chang rp, sóng mũi tự nhiên dọc dừa rất đẹp, sau lưng có hình xăm. Các bác mún thể loại nào e ấy đều chiều theo

Hao12345

Tập Sự
Bé Tập Massage
2/10/14
Chủ đề
0
11
0
0 ₿
Xa quá làm biến đi tới.nhưng có dịp đi đến đó thì củng có số để đi.cá ơn bác

bibobietboi

Binh Nhất
Luyện Khí Massage
10/12/13
Chủ đề
3
293
51
33
0 ₿
Bà mợ tụi Đại Nam. Giờ không cho alo đặt số trước nữa. Ức chế không muốn đi tí nào cả. Tụi này kỳ này làm ăn chán wá.

anhsang228

Binh Nhì
Bé Chưa Biết Gì
27/3/14
Chủ đề
1
6
0
0 ₿
chắc nhiều người đặt số rồi ko đến hoặc đặt trước toàn số ngon làm cướp phần người đến sau ko được hưởng .

Trạng thái
Không mở trả lời sau này.