68 Đubai BT face xinh dáng chuẩn

Lượt xem: 2,650

Doggy 96

Thượng Sĩ
Sư Huynh Massage
14/4/18
Chủ đề
16
549
199
0 ₿
Sau khi no say ở cái lẩu gà ớt hiểm thì tui lân la tiến vào dubai . Hịn xe xuống hầm dc ku giữ xe nhiệt tình chào đón đưa thẻ rồi hướng dẫn lên quầy mua vé . Check code xong mình triển vé thái qua ghế nằm chưa nóng đít thì được mời lên phòng .
Nhận xét sơ qua là csvc hết sức ok từ trang trí đến các vật dụng đều rất mới và bày trí rất bắt mắt, có hẳn tolet trong phòng luôn .
Nhẹ nhàng 50K bắt tay a locker cái k quên lời dặn ngon ngon chút nha e . Rồi tui thay đồ vào xông hơi cho khoẻ ng mà xông hơi mạnh quá k trụ được lâu cứ chạy ra chạy vào. Được 1lúc thì em gõ cửa bước vào . Ôi dkm wtf quá ngon quá đã là em cô gái đến từ miền tây cứ ngỡ k gặp nữa chứ .Đặc điểm nhânn dạng bé cũng rất là bắt mắt:
V1 cam việt săn chắc bao ngon đầu ti bé xinh
V2 k có 1 chút lipit lun eo thon gon rất đẹp
V3-4 nước nối đầy đủ cắt tỉa gọn gàng
Đặc biệt điểm mà tui like nhất là cái hình xâm dọc sóng lưng ôi nó bắt mắt mà kick thick làm sao đó
Sau khi nhận bà con xong thì không khí cũng thoải mái hơn. Vô cho e nó tắm gọi sạch sẽ cái rồi triển mấy cai khác . Kì cọ kỉ càng chà rửa sạch sẽ e lau người rồi đẩy tui lên giường cho e làm khoẻ trước.
Một vài động tác khởi động nhẹ được bắt đầu , đấm bóp lách tách rồi thoa dầu lên mát xa từ đầu đến chân. Về phần này cũng k đòi hỏi tay ngề mấy bé lắm thấy thoải mái là ok rồi. Ah ở đây còn có đá nóng kèm túi thảo dược nữa nha nằm cũng êm lắm.
Khoẻ rồi thì đên mệt , mình nhẹ nhàng thì e nó cũng nhiệt tình , xoã nhẹ lớp áo xuống đê làm thái e phơi bày thân thể mịn màng trắng k tì vết kèm 2 cái bánh bao co hạt xíu mại bé bé xinh xinh nhìn là mún đớp liền rồi . Mà đã mún thì phải làm thi kéo e xuống làm vài hơi bú bình cho đã cái r e mún làm gì làm . Vẫn là cái cười mĩm chi đó làm a mê mệt, e đẩy nhẹ tui ra rồi bắt đầu rê zú khắp người vừa rê vừa mò lại còn liếm liếm đủ chỗ nữa chư . E lật tui như lật bánh tráng vậy cứ lật tơi lật lui mà chà mà liếm sướng tê cả người quíu cả dái . Đang phê pha thì cảm nhận dc cái gì đo ấm ấm đang tiến dần xuống thằng nhỏ và từ từ thằng nhỏ cũng cảm nhận được sự nóng ấm đó . Một cách nhẹ nhàng và chậm rãi e đã nuốt trọn con trym tui . Múa cột đá bi ngậm đầu rùa ...được em thi triển miệt mài . Sự nhịp nhàng được e phối hợp chuản theo từng nhịp thở mỗi khi tui rung nhẹ cái tay @@ . Âm thanh nhẹ nhàng mà kick thick, e vừa bj vừa click ti một cách điêu luyện rồi lại đá trứng cút nhè nhẹ. Sau một hồi thi e nút múc cáng từng nhịp bắt đầu nhanh dần đều và đến khi không còn chống cự được nữa tui đành đập tay xin hàng và thằng nhóc thì tuôn trào nước mắt trên khuôn ngực nõn nà của bé. Quá sung sướng đinhj bụng bé tắm lại r sẽ mần cái thứ 2 nhưng sức già có hạng nên đành chấp nhận hẹn lần sau vậy.

Grap

Hạ Sĩ
Nhập Môn Massage
22/2/18
Chủ đề
8
154
45
0 ₿
nghe kích thích dữ ta, chắc tui bỏ chạy vô gặp mấy ẻm thôi

bonguyhiem11

Thượng Sĩ
Tiểu Đệ Massage
7/5/18
Chủ đề
17
449
48
0 ₿
đúng là chuẩn thiệt , vừa rồi gặp em tướng bao ngon , giờ nhớ lại thèm quá :D

8800

Binh Nhì
Bé Tập Massage
1/7/17
Chủ đề
1
35
7
0 ₿
tui thấy cam mỹ đúng hơn. pác chắc to con lắm

Khoa Dam

Đại Uý
Sư Huynh Massage
4/8/16
Chủ đề
47
529
164
30
0 ₿
Em có cặp dò ngon hết sảy . Dáng thì đã hêt biết đươc doggy thì còn gì bằng tiếc là chỉ được tưởng tượng thôi :(