Q.1 68 - vừa dễ thương vừa đấm tốt

Lượt xem: 842

Zizu98

Trung Uý
Bé Thích Massage
21/3/22
Chủ đề
26
53
34
0 ₿
Thấy khai trương mình cũng ham hố đi check thử chỗ mới cho biết với anh em , dự định là check bé 22 nhưng lúc đến thì bé bận rồi , coi ipad hồi chốt chọn bé 68 vì nhìn cũng xinh không kém, thủ tục cũng nhanh gọn rồi đợi lên phòng thôi , do vừa làm xong là chạy qua ace lun nên mình chưa kịp ăn gì thế là nhờ locker làm giúp 1 tô mỳ trứng ăn lấy sức mà chiến đấu với bé , vừa ăn xong đang ngồi nghỉ mệt thì bé cũng bước vào .Mình không xông hơi nữa, ngồi làm quen với bé, bé chào hỏi nói chuyện dịu dàng dễ thương. Vừa ngồi cho bớt mồ hôi vừa tám chuyện với bé . Khô mồ hôi xong, bé mở nước cho mình tắm, vào bồn tắm dội nước tắm rửa bé cũng vuốt ve body mình, tay của bé xoa nắn gội đầu cho thằng nhỏ sàng qua sàng lại cùng dê nhau trong bồn tắm, ôm hôn bé và sờ mò khắp cơ thể của bé, bé bảo ngồi lên thành bồn rồi bé bắt đầu trổ tài kèn sáo , bé thổi kèn trong lúc mình xoa bóp 2 quả bưởi của bé rôi out trong sung sướng
Bé đấm bóp rất tốt , tay nghề của bé điêu luyện, đấm đến đâu mình khỏe tới đó, bàn tay của bé nhẹ nhàng mềm mỏng vừa đấm vừa xoa sờ đến đâu tê đến đó, kích thích thằng nhỏ của mình tới khi nó cứng lên thì bé bắt đầu đổi sang massage mệt
Đến lượt massage mệt, bé nằm trườn bò với cặp ngực của bé chà người mình, núm ti của bé đã quá, vắt vào hai trái bưởi của bé tạo cảm giác sướng quá. Bé dùng tay xoa thằng nhỏ, cằng mò nó càng cứng. Mình ôm chặt body bé thò ngón tay móc vào khe, tay kia xoa mông bé càng sướng hơn , mình và bé quần thảo nhau tới giây phút 69 làm mình lên đỉnh, sau một hồi mình và bé nằm nghỉ ngơi rồi đi tắm lại . Mình và bé nằm ôm ấp nhau chuyện trò qua lại một chút trước khi chia tay

Bé 68 quá dễ thương
Face: dâm dâm cô nương
V1: ngon mềm mịn mát
V2: có éo ót rõ ràng
V3: căng mịn
V4: nước nôi ào ạt

Tic + tip +lễ tân + locker+ giữ xe hết 2tr4
chụp được mỗi cái vé show anh em , lúc vào đói quá lo ăn tô mì quên chụp , để có dịp sẽ review lại tô mì sau hehe

Uchiha Itachi

Tham Mưu
Vì nghĩa diệt thân !!!
Moderator
1/7/14
Chủ đề
477
4,004
2,900
0 ₿
itachi
nay bác Hói k lo chuẩn bị nhậm chức mà lo đi khám phá cơ sở mới ah =))

vân ca

Binh Nhì
Bé Thích Massage
20/12/23
Chủ đề
2
74
18
0 ₿
uầy ngon thế bác ơi đọc review bác mà tk em tui nó chịu ko nổi á