Bình Tân 69 nhiệt tình và đam mê

Lượt xem: 543

Thính Sài Thành

Thiếu Uý
Bé Thích Massage
30/12/20
Chủ đề
24
82
29
0 ₿
Nay đi họp mặt với mấy người bạn cũ ở Dê Tên Lửa nên xong tiệc tui liền xẹt qua Dubai cho gần , vẫn chiếc hầm xe huyền thoại được chú bv đẩy xe vào và tui lên lễ tân bắt đầu làm các thủ tục quen thuộc, đang loay hoay xem hình KTV thì lúc này đập vào mắt hình ảnh bé 69 với cặp bưởi và gương mặt xinh đẹp. Nằm nghỉ tý cũng được lên phòng. Tranh thủ chui vô xông hơi cho bớt say trong lúc đợi em vào , ngồi được tầm 10p thì em cũng bước vào, mình bước ra thì thấy ngực bự thiệt, cảm nhận đầu tiên rất ưng , em lại ngồi rồi hỏi thăm tui trong khi tui mân mê cặp bưởi em , em vuốt ve mơn mớn tui trong lúc lau người cho tui, xong cả 2 đưa nhau đi tắm onsen.
Em tắm kỹ lưỡng cho cả tui và thằng em của tui , ấn tượng là cặp ngực ấy cứ đung đưa trước mặt làm tui rạo rực còn thằng em tui thì chào cờ cứng đơ , nó được em chăm sóc tận tình tới khi gần ra mới ngưng lại để chừa sức lên giường chiến tiếp
Em làm bài khỏe tui thấy là ổn, chịu đấm bóp và có đá nóng . Đấm bóp phải tầm 15-20 ph chứ không vội vàng để qua bài mệt , đủ để thư giản hồi sức lại sau buổi nhậu.
Phần mệt đúng là sở trường của em nó , em cực nhiệt tình chăm chút cho tui từng ly từng tý, từng đường lưỡi của em kết hợp với bộ ngực chà không sót 1 chỗ nào trên người tui , rồi tới phần nuru mà tui như quên hết mọi thứ trên đời chỉ còn tập trung vào cơ thể gợi dục cùng cái động tác hẩy hẩy đầy cám dỗ ấy , rồi em cũng xoay người lại để tui thưởng thức dòng suối của em trong lúc em thì chắm sóc thằng em tui với cả một đam mê cháy bỏng, tui vừa húp mà lâu lâu tê sướng phải thả người ra hưởng thụ tý. cuối cùng out trong sung sướng.
Thật tuyệt vời khi gặp được em 69 , tui cảm nhận được ở em sự nhiệt tình và yêu nghề , hẹn gặp em lần sau .

• Like
Điểm cảm xúc: Dlightkill and Long Huỳnh

Uchiha Itachi

Tham Mưu
Vì nghĩa diệt thân !!!
Moderator
1/7/14
Chủ đề
477
4,004
2,900
0 ₿
itachi
nghe nhiệt tình vs yêu nghề là thấy bác số hưởng rồi

Uchiha Itachi

Tham Mưu
Vì nghĩa diệt thân !!!
Moderator
1/7/14
Chủ đề
477
4,004
2,900
0 ₿
itachi

Long Huỳnh

Thượng Tá
Cố Vấn Đam Mê Dubai Bình Tân
14/11/22
Chủ đề
141
667
1,338
0 ₿
Dubai Bình Tân và Long Huỳnh cảm ơn anh đã tin tưởng và đồng hành cùng Dubai Bai Bình Tân. Chúc mừng anh đã có những giây phút tê trym cùng Tiểu Mỹ Nhân 69 - 1 trong Ngũ Long Công Chúa nhà Dubai Bình Tân - trên chuyến xe đến cổng thiên đường sung sướng. Dubai Bình Tân và các bé rất mong được phục vụ anh nhiều hơn và chu đáo hơn trong những lần sau :ami-(15):

Dlightkill

Tập Sự
Bé Chưa Biết Gì
3/4/21
Chủ đề
0
2
0
34
đà nẵng
keohay.net
0 ₿