Thủ Đức 69 tới nóc với bé 08 anh thơ

Lượt xem: 1,349

đệ tử anh 5

Binh Nhì
Bé Tập Massage
26/12/23
Chủ đề
1
26
9
0 ₿
nay đang làm mà mệt quá lên đây đọc mấy bài thấy bài em 08 của bác Dinhthuan mê quá nên xin về sớm do đau bụng rồi qua chơi thử coi em có thế không hehe
qua thì như thủ tục mọi khi book em 08 rồi ngồi chờ thở miếng do đi nắng quá mệt :4onion25:
Sau khi vào phòng xông hơi rồi ngồi chờ, em vào chào hỏi rồi loay hoay xả nước, em cúi người, lộ hẳn cặp mông trắng bóc với cái quần lót trắng nhỏ. Mình ngồi nhìn chịu ko nổi nên chạy lại với tay quẹt một cái vào ngay dưới mông. Em quay lại cười cười rồi nói anh cứ từ từ. Máu dâm dồn tới não, ko chịu nỗi nên lấy tay vén quần lót em qua một bên rồi rúc đầu vào sau đít quét 2 đường lưỡi vào ngay khe bướm, bên trong có sẵn ít nước nhờn cộng thêm mùi mồ hôi ngon ko thể tả. :6onion28::6onion28:
Rồi em ngăn mình lại rồi bắt đầu kêu mình vào bồn tắm:cuteonion17::cuteonion17:. Em tắm cho mình rất kỹ, kỳ cọ, tuột thằng em ra rửa rất kỹ, rồi lên giường massage.Em đấm bóp cũng bài bản, ok.
Khi lật ngửa mình lên thằng nhỏ vẫn chưa ngóc đầu dậy nên em phải chơi chiêu kiến bò, rờ rờ 2 hòn dái, chọt tay vào lỗ hậu, thằng nhỏ cứng ngắt sau 2 phút. Em bắt đầu đi đường lưỡi từ trên xuống dưới. Liếm tai, liếm nách, hông, mút ti, liếm bẹn.
Rồi em kêu mình nằm sấp lại, tiếp tục liếm lưng, gáy, đi lần xuống mông, em bắt đầu màn massage thái , lấy ngực chà từ dưới chà lên khắp người rồi tiếp tục bú, thấy em mệt nên mình ra hiệu em cho mình vét máng
Em leo lên tư thế 69, em kéo quần lót xuống. Mình từ từ tận hưởng cái mùi vị ươn ướt,của bướm em. Do mình rất thích mùi này nên thằng nhóc như muốn nổ :6onion23::6onion23:. Em bắt đầu thổi kèn, thỉnh thoảng liếm 2 trứng cút và bj lút cán. Mình thì từ từ nếm cái vị ngon của bướm em. Em khá dâm, nước ra tèm lem miệng mình. Em cũng chịu ko nổi nên đè bướm vào mặt mình rồi cạ cạ, trượt trượt lên mặt mình. Mình nuốt hết Nước nhờn của em một cách ngon lành. Thú thật mình rất thích vét máng nên kích thích quá out chưa đầy 10 phút. Em ngậm mút hết tinh dịch rồi vào toilet súc miệng. Mình tắm rửa lại rồi đi về
tic+tip = 1tr

Co nhan

Trung Uý
Sư Huynh Massage
7/9/15
Chủ đề
25
507
165
0 ₿
bác miêu tả hay qá, thiệt sự bým phụ nữ khi vệ sinh kỹ hoặc sau kỳ kinh thì mùi vị rất ngon và thơm