75 dai nam

Lượt xem: 3,289

Thichgaixinh

Binh Nhì
Bé Chưa Biết Gì
10/6/17
Chủ đề
1
3
0
28
0 ₿
Nghe có bé 75 mặt xinh , nói chuyện dễ thương ,mấy lần vô yêu cầu mà em ấy ddều kẹt Khách , hôm nay ghé cũng không gẶp dc... ai đi rồi cho mình chút nhận xét nhé.. ... ???

Thích đẹp

Tập Sự
Bé Chưa Biết Gì
29/6/17
Chủ đề
0
4
0
34
0 ₿
Hehe , bé này lúc trước mình đi được vài lần rồi ,tên là N..n khoang 20 tuổi ,nấm Lùn 1m56 , người tròn , mặt đẹp thì không đẹp mà rất Baby( như nữ hoàng nội y Ngọc trinh vậy ) chỉ tiếc là thân hình không giống . Về phần massage khỏe bình thường , thư giản bình thường , v1 tròn hehe v2 tròn, v3 to to , v4 không được check . Phai duoc check thi thích lam.. hehe .
Sẽ thăm em ấy một ngày gần nhất .

Lang tu lanh lung

Tập Sự
Bé Chưa Biết Gì
30/6/17
Chủ đề
0
1
0
35
0 ₿
Mình cũng di số này nhiều lần rồi , Xinh thì có xinh .. nhưng có vẻ ít nói , chảnh , có một lần gặp em ở ngoài , định chào , nhưng thấy em đang đi cùng với anh chạy xe mẹcccc.chắc em ấy có bồ rồi.. không thèm chào mình luôn .. có một chút buồn ... chắc ko gặp lại ..☹️
...

Thích đẹp

Tập Sự
Bé Chưa Biết Gì
29/6/17
Chủ đề
0
4
0
34
0 ₿
Buồn vậy ...

audir8q

Binh Nhất
Nhập Môn Massage
23/8/15
Chủ đề
4
131
32
0 ₿
Ở chỗ này đa số các em chảnh lắm bác, tip ít ít là k có thân mật đâu, mình nghĩ do đa phần các e đều có đại gia bao hết rồi vì đa số đều là gái trẻ, chứ kĩ thuật cá nhân nhiều khi còn thua mấy e bên mấy cơ sở khác đó.