Quẩy Hết Mình - Rinh Điện Thoại cùng World Cup | Tổng giải thưởng hàng ngày lên đến 3.000.000VND | Nhận ngay 8 code Vip Thái FREE hàng ngày | Trao đổi kinh nghiệm tránh Sụp hầm khi đi massage |
  1. This site uses cookies. By continuing to use this site, you are agreeing to our use of cookies. Tìm hiểu thêm.

A e cho mình biết về massage Cẩm Hà Gò vấp ?

Thảo luận trong 'Massage quận Gò Vấp' bắt đầu bởi chichchoedethuong, 28/9/15.

Lượt xem: 5,932

1. chichchoedethuong

chichchoedethuong Bé Chưa Biết Gì

Nhà mình gần massage Cẩm Hà đường Bạch Đằng quận Gò vấp nhưng chưa bao giờ. Tối nay có 1 đám bạn hỏi mình có massage nào gần đó ko. Thật tình quán massage này mình chưa bao giờ vào cho dù nó ở gần nhà. Mình sợ giới thiệu đám bạn về massage Cẩm Hà này rồi thí nghiệm làm chuột bạch thì mình tiêu. Mình chỉ sợ vào gặp toàn là hà mã, hà bá, cá mập v.v.. thì tiêu. Ai biết thì cho mình biết vài em trong đó để tránh nhé. Ko thôi mình tiêu đám bạn khi ghé cơ sở massage CH này :confused::confused::confused::confused::confused::confused::confused:

Aquarius thích bài này.
    Đang tải...
  2. laogiamaxa

laogiamaxa Bé Chưa Biết Gì

vé 150k, tự động BJ, hôm đó đi em số 1

3. rhinoman11122

rhinoman11122 Bé Thích Massage

Mà em nó mạp ốm ra sao bồ, service có dễ chịu ko? Nhìn chung mấy em ktv ở đây ra sao... có mì gói nước gì ko? Tip? Bồ đi rút f thì cho a e cái nhìn tổng wuan đi

4. laogiamaxa

laogiamaxa Bé Chưa Biết Gì

binh thuong ak bồ ơi, mới đi có 1 lần do lỡ chân thôi, bị xỉn nữa. đấm chán, tự động bú cu luôn

chichchoedethuong thích bài này.
  5. chichchoedethuong

chichchoedethuong Bé Chưa Biết Gì

VẬY À, sướng quá vậy. Mình thử xỉn 1 bữa xem sao để xem matxa ở đó có sướng tờ rym như bác nói ko