Điệp Vụ A2 - ngày trở lại Hera

Lượt xem: 728

Hyuode

Hạ Sĩ
Bé Tập Massage
18/11/21
Chủ đề
9
14
14
0 ₿
3h chiều đi công việc tranh thủ ghé cơ sở để trải nghiệm và xả stress. Đến nơi trình code lên phòng trong 1 nốt nhạc.

Các bạn nvien khá thân thiện đặc biệt là lễ tân quá xinh xắn dễ thương. Em tư vấn cho mình A2(not A20), nhìn qua khá hợp mắt nên chốt em luôn.

Lên phòng làm ngụm nước rồi vào xông hỏi chờ thiên thần nhỏ lên phòng. Được tầm 10p thì em có mặt. Mình cũng xông hỏi vừa xong, em chào hỏi lau người khá ân cần. Chém gió làm quen rồi cũng kéo em vào lòng. Thằng em ko chịu yên cứ ngoi lên đâm em nó. Có lẽ em cũng hiểu ý nên dắt mình vào bồn tắm.

Em khá dễ thương thân thiện và đặc biệt xinh xắn, quyết định nâng vé để trải nghiệm được rõ hơn. Em mở bồn sục nước rồi báo cho locker tăng giá vé. Mình đang nằm sục trong bồn thì locker vào tư vấn vé

Phần này lấn cấn nhẹ mong cơ sở nghiên cứu lại, mình đang trần truồng mà locker vào hơi giật mình.

Em bước vào thay đồ rồi vào bồn tắm.
Đánh giá body 8đ
Không trắng nhưng được cái eo thon, hàng họ real săn chắc.

Em bôi sữa tắm lên người và bắt đầu trườn, cả 2 quấng nhau như đã quen từ lâu. Em trườn khá kĩ rồi cho mình ngồi lên thành bồn để BJ.

Món này em làm khá tốt. Nhẹ nhàng loli chủ động lấy tay mình đưa đi khắp cơ thể để khám phá body em. Chuyện gì tới cũng tới. Em rùng mình xin thua.

Đến phần khoẻ em làm ok(cũng ko quá quan trọng), cơ sở có gối thuốc bắc khá hay, nằm tí mà giảm được đau cổ và vai rất nhiều. Ae nên thử.

Vừa làm khoẻ anh em tâm sự thì biết em nó trước có học làm móng. Em đè mình ra cho thị phạm. Đi massgae được tặng kèm làm nail nữa chứ .

Anh em nói chuyện khá lâu nên cũng gần đến giờ, em bôi dầu trường nuru vào phần chính. Em khá hợp tác khi mình yêu cầu làm căng và mạnh hơn cho kịp. Out tập 2 trong sung sướng

Tổng kết
CSVC: 8đ, nước nóng hơi yếu còn lại quá good
A20; em khá thân thiện dễ thương, nói chuyện hoài mà ko chán. Khá hợp tác và chủ động đưa khách qua nhiều cung bậc cảm xúc. 10đ nhe
V1: hàng thật còn săn chắc
V2: thon ít mỡ. Gần như không có
V3 vừa vặn

Thiệt hại up vé và tip 1200k
Ae cafe 50k. Cám ơn Ad Tàn luôn tin tưởng giao nhiệm vụ

Sửa lần cuối bởi điều hành viên:

Đi Tàn Tàn

Trung Tá
Ngao Du Sơn Thuỷ
10/6/22
Chủ đề
87
3,924
3,191
Hang Thỏ
64 ₿
Ở trên bác ghi A2 ko phải A20…
Cuối bài bác đánh giá A20…
Còn Admin Tàn là ai vậy bác…:ami-(22):

Lục A Ka

Tham Mưu
《■▪Nhất Chỉ Xuyên Strym▪■》
Thành viên BQT
Moderator
11/1/17
Chủ đề
143
1,143
2,276
1,324 ₿
Thứ Nhất diễn đàn ko có admin nào là admin tàn, chỉ có admin duy nhất là Thần Long
Thứ Hai người giao nhiệm vụ để bạn thực hiện là LAK chứ không phải là bất kì ai khác,và hạn viết bài đã qua khá lâu kể từ khi LAK giao nhiệm vụ. Trong khi bạn đã thực hiện nhiệm vụ vài lần, LAK đang nghi ngờ động cơ của bạn khi viết bài này
Thứ Ba bài viết có mâu thuẫn về số KTV

Kết hợp những điều này thì LAK quyết định hủy bò tất cả Điệp vụ và hủy tham gia Event của member @Hyuode cho đến khi có kết quả xác minh động cơ của việc này

• Like
Điểm cảm xúc: Ruacon89

Hyuode

Hạ Sĩ
Bé Tập Massage
18/11/21
Chủ đề
9
14
14
0 ₿
Vô cùng xin lỗi tất cả anh em trên diễn đàn cũng như ban quản trị diễn đàn.
Em xin xác nhận lại số KTV là A2.

Cũng như xin nhận sai ở 2 lỗi:
- Viết sai tên và vai trò của Tàn cũng như người phát code là Lục A Ka.
- Chậm viết report cho nhiệm vụ.

Report mình chỉ cung cấp thông tin sự thật và mang tính chất xây dựng. Ngoài ra không có bất kỳ động cơ nào khác.

Lục A Ka có thể xác minh với cơ sở hoặc bản thân mình. Chân thành xin lỗi ạ