AD ơi mở thêm topic massage Kiên giang đc ko? ^^

Lượt xem: 4,791

takashi142

Trung Sĩ
Bé Thích Massage
16/10/13
Chủ đề
10
59
3
0 ₿
Tình hình là mình đã quen đi thư giãn ở hcm giờ ko còn học tập ở hcm nữa....
mình đã về Rạch Giá - Kiên Giang công tác và làm việc...mình nghĩ trên forum của mình chắc chắn sẽ có 1 số anh em ở kiên giang...nên mình mạo muội hỏi AD là mình mở thêm topic massage ở Rạch Giá - Kiên Giang để anh em như tui còn được thỏa sở thích thư giãn massage khi mà phải xa nơi ăn chơi phồn hoa HCM...^^
Minh cũng xin tình nguyện check từ từ các quán matsa ở RG rùi sẽ share với anh em...hiện tại thì mình mới đi đc 2 chỗ thui...:D :D :D

:) mình cũng xin mở hàng 1 số mình đi và cảm thấy rất hài lòng...đó là massage Việt Thái 2 anh em nào ở RG sẽ biết chỗ này...CSVC thì cũng bình thường thui (ko có đèn mờ như ở SG đâu, chơi đèn sáng chưng thấy rõ mồn một ah) em thì mang số 21, tên My, quê Hậu Giang,...
Face: phải nói là gương mặt em đẹp có duyên, nhìn vào có cảm tình liền..
V1: to bóp đã
V2: vì em hơi mũm mĩm nên V2 cũng hơi tròn
V3: to, bóp đã lun
V4: tay chân thoải mái...
HJ 100, BJ 200
nói chung service thì ok, đấm đá cũng có bài thui chứ ko chuyên nghiệp, đc cái thoải mái, tay chân làm gì cũng dc, e thì chìu chuộng mình....
P/S: ah...trước khi BJ em sẽ dùng khăn lạnh lau thằng nhỏ, 1 là để vệ sinh, 2 là để kéo dài time, lúc gần out cứ nói em từ từ là kéo dài thêm vài phút....:cool:
RP đến đây xin hết...đoàn kết và quyết thắng...

• Like
Điểm cảm xúc: White_Lucky

predator

Thiếu Uý
Sư Huynh Massage
13/6/13
Chủ đề
20
516
53
78
0 ₿
Bác vào box những chỗ massage khác đó,cần gì mở thêm box,cứ thảo luận trong topic là ok,khi nào nhiều chỗ mới cần mở thêm box

lam1ti

Binh Nhất
Bé Tập Massage
13/11/13
Chủ đề
5
28
1
0 ₿
Hình như chủ thớt hồi đó ở hcm hay đi HL q5 nè, có share cho mình e số 7 cũ của Hl phải ko ta

takashi142

Trung Sĩ
Bé Thích Massage
16/10/13
Chủ đề
10
59
3
0 ₿
lam1ti: ^^ mình chưa đi HL bao giờ nha bác ^^
chắc bác nhớ nhầm ai ^^ ... lúc ở HCM mình hay đi đại nam với trường đua thui bác ui!

massagebd

Tập Sự
Bé Tập Massage
16/1/15
Chủ đề
0
19
0
0 ₿
Bình Dương cũng nhiều chổ mà sao không thấy ad cho một miếng đất chia sẽ

nobita

Binh Nhì
Nhập Môn Massage
23/10/15
Chủ đề
2
101
37
38
0 ₿
Rạch Giá mình đi gần hết rồi mà vì anh em KG trên đây có vẻ ít nên mình không viết rp :)

nobita

Binh Nhì
Nhập Môn Massage
23/10/15
Chủ đề
2
101
37
38
0 ₿
Anh em KG nên giới thiệu với bạn bè 4r để không khí sôi nổi hơn, thiệt tình mình cũng mới biết 4r này thôi mặc dù thâm niên matxa của mình cũng tương đương cấp tướng tá rùi :D