Ad vừa đi Regal

Lượt xem: 8,680

Trạng thái
Không mở trả lời sau này.

massage20k

Đại Uý
Tiểu Đệ Massage
26/10/12
Chủ đề
55
399
11
massage20k.net
0 ₿
Hôm nay ngay 24/12/2013 lúc 13h30 ad có vào Regal qua một hồi đối thoại thì ad có một vài thông tin Regal đã đổi chủ, và chủ là anh H đồng thời anh này cũng là chủ của Khải H.... Dàn đào thì vẫn còn nguyên nhưng chưa biết là sẽ bay về đâu ( luôn cả mấy em nó cũng chưa biết số phận của mình), quản lý thì vẫn giữ nguyên như cũ (vẫn la anh H và anh L) điều hành vẫn la anh C.

Vé hiện tại là :
Phòng thường: 300k nếu có vé mời thì phụ thu thêm 120k( vé mời của mình vẫn có giá trị la 180k như vé cũ)
Phòng vip: 1tr050k :angel:
Miễn phí nước uống theo qui định nhưng khi kêu thức ăn thì được báo la đã hết nên chưa biết ra sao.

Cũng sẵn tiện giải thích luôn giá vé là vì ban đầu ad cũng thấy vô lý :exclamation: nhưng theo thông tin được biết thì sau này dịch vụ bên Regal sẽ tương đương bên Khải H... Có luôn cả những dịch vụ kèm theo như móng tay móng chân nói chung xác định Regal sau này sẽ làm thêm nhiêu dịch vụ để có thể phù hợp với giá trị cao như vậy. Hạ hồi phân giải chúng ta hãy chờ xem sự thay đổi đó có đáng với đồng tiền chúng ta bỏ ra hay không nhé. Thanks mấy mem đã quan tâm ai có thông tin gì mới cứ up lên nhé. :D

focus

Binh Nhì
Bé Chưa Biết Gì
23/12/13
Chủ đề
1
2
0
0 ₿
Ad phải nói cho a e rõ là giá vé vip là 1tr50k cho 1 giờ không bao gồm nước và trái cây còn ngày trước là 540 cho 2 giờ và free nước và trái cây. Ad đã thấy mấy em đào mới của chủ mới đem qua chưa?? không bằng em cùi bắp nhất của dàn đào cũ.

boconganh70

Tập Sự
Bé Thích Massage
24/8/13
Chủ đề
0
59
0
0 ₿
Nếu vậy thì thất vọng quá. Chủ chắc bị hoang tưởng. Kiểu tiền là giấy
, thổi là bay vậy

massage20k

Đại Uý
Tiểu Đệ Massage
26/10/12
Chủ đề
55
399
11
massage20k.net
0 ₿
Hihi tin mới cho ae Regal hiện giờ đang đóng cửa, vì mấy em ktv đang đình công đây là thông tin một chiều do sài gòn đông quá ad ko thể đi xác minh...... Hihi ad chúc các mem noel vui vẻ nhé

Waltz

Tập Sự
Bé Tập Massage
23/9/13
Chủ đề
0
37
0
0 ₿
Giá gì mà cao thế :-s. Kiểu này chắc mai mốt đây thành cái spa luôn quá chứ không ms nữa rồi

Tứ Gia

Tập Sự
Bé Tập Massage
7/12/13
Chủ đề
0
19
0
0 ₿
Phòng vip: 1tr050k

Cái này thì bo bao nhiêu cho đủ ? :eek: x_x
Bác chủ bị cdsht à ?

anchoisaigon2000

Binh Nhất
Bé Tập Massage
14/5/13
Chủ đề
5
49
-2
0 ₿

tạm ngưng sửa chữa và tuyển dụng NV mới
dự kiến hoạt động lại 10/01/2014
Giá vé ko dành cho người có thu nhạp thấp hehe

milanista1309

Binh Nhất
Bé Tập Massage
28/12/13
Chủ đề
3
37
1
0 ₿
Kết cái csvc thôi ngoài ra đào thì hên xui, ko biết sau khi trùng tu có j mới ko còn ko thì chắc là sẽ vắng hơn

Darikous

Binh Nhất
Bé Tập Massage
11/6/13
Chủ đề
3
31
0
0 ₿
tình hình sao khi nt hỏi thăm thì mấy em cũ nghỉ hết rồi, chuyển qua cơ sở khác hết 0.0 trời ơi ở đây sạch sẽ nhất mà :-<

Trạng thái
Không mở trả lời sau này.