AE Bơi Hết Vô Đây >>> Được Gái Tây Mátxa

Lượt xem: 52,570

Chim Non

Binh Nhì
Bé Chưa Biết Gì
19/5/16
Chủ đề
1
1
2
35
0 ₿
Tình hình là hôm qua dẫn ông anh người Đài Loan đi matxa,nói chung ổng cũng hài lòng vì đối với ổng mấy em ở Việt Nam là của lạ, thì tất nhiên rồi lâu nay toàn xài hàng Tàu bây giờ được xài hàng Việt thấy ngon là phải, ổng khoái chí hỏi tui thế mày được gái Tây matxa bao giờ chưa, bữa nào qua bển ổng dẫn đi, service thì cũng Bj như vậy nhưng tụi nó rất chịu chơi nên cách làm và cảm giác nó khác lắm chú em, nghe thèm lắm mấy thánh ợ, đó giờ toàn ra phố Tây dòm gái chứ có được đụng chạm da thịt mấy ẻm Tây chân dài tới nách lần nào đâu. Thế là hẻo cmnr làm méo gì có dịp qua bển để mà đi.

Nói ra mấy thánh đừng cười em,nay em lên đây hỏi các vị cao thủ ở Sài Gòn này cơ sở nào có gái Tây matxa ko thông não cho em để một lần được mãn nguyện với ợ. Em chân thành cảm kích :(

• Like
Điểm cảm xúc: pippo85 and Closer

Trường Giang

Binh Nhì
Bé Tập Massage
4/5/16
Chủ đề
1
15
2
32
0 ₿
Cai này hay à nha, chắc mấy em no dập chắc xong thằng em quá, Hóng ai có giới thiệu em với nha

White_Lucky

Thượng Sĩ
Tiểu Đệ Massage
9/7/15
Chủ đề
17
394
409
0 ₿
Gái Tây nó làm massage bên nước ngoài dc bo tiền USD ko ngon hơn sao mà phải qua VN làm cái gì :D

• Like
Điểm cảm xúc: pippo85

Kamelot

Trung Sĩ
Sư Huynh Massage
21/11/15
Chủ đề
13
656
206
41
0 ₿
Bác qua Campuchia, có gái Cam Bj rồi tới z lun đấy

Electro

Binh Nhì
Luyện Khí Massage
4/1/15
Chủ đề
1
323
149
0 ₿
Á ù,lót dép hóng thông tin,cũng muốn thử cho biết lắm đây:)

David Tran

Binh Nhì
Bé Thích Massage
10/11/15
Chủ đề
1
82
65
34
0 ₿
bác qua Thái có mấy khu gái Nga nó massage cho, bên Thái có khu dành cho tụi Tây balo nó đi du lịch (chủ yếu gái Nga), tranh thủ du lịch làm gái hay massage kiếm tiền đi tiếp. mà ccoi chừng nó chê hàng bác nhỏ đó :))

LPT8899

Trung Uý
Tiểu Đệ Massage
29/7/15
Chủ đề
25
373
201
37
0 ₿
Các bác có dịp qua Macau massage 1 bữa là nhớ đến già luôn..lúc trước sống bên đó 2 năm dành dụm đi được vài lần
Vô là có 1 cái Menu Việt,Malay.Philipines,Đại Lục,Hàn,Nhật,Tây....có giá sẵn hết không sợ chém full services 2 tiếng,1 điều đặc biệt là khi xông hơi,xông khô,thủy lực nếu mình chọn Đại lục thì sẽ có 5-7e mặc đồ như không mặc ra cho ae lựa chọn..
Sài gòn mà có Tây massage là chơi liền haha dân chơi sài gòn mình chịu chơi hơn Tây mà haha

• Like
Điểm cảm xúc: changtraitre

KaChiuSoa

Tham Mưu
Người Truyền Cảm Hứng
Moderator
30/3/15
Chủ đề
72
1,470
1,145
0 ₿
Juno Emmons
Sài Gòn mà có chổ nào như vậy chắc chổ đó cũng bá đạo lắm :D haha

Kang Gary

Thượng Sĩ
Nhập Môn Massage
22/12/15
Chủ đề
15
114
70
26
0 ₿
gái tây bj thô bạo kiểu lút cán, gu e chỉ thích nhẹ nhàng kiểu japanese thôi mà đa số các e ktv đều ko đạt kém thiệt :D

• Like
Điểm cảm xúc: pippo85

kato

Tập Sự
Bé Tập Massage
18/5/16
Chủ đề
0
13
2
0 ₿
nghe gái tây , ai cũng ham giống mình thế, hóng hót vậy

phong8888

Binh Nhì
Bé Thích Massage
23/12/15
Chủ đề
1
71
23
0 ₿
Mấy bác muốn gái tây thì chịu khó qua cambodia nhé gái tây vn china campuchia... có đủ hết cho mình lựa trước nữa. Tic 10 usd tip 50 usd tiền xe 2 chiều 400k

• Like
Điểm cảm xúc: LPT8899