ae chỉ giáo

Lượt xem: 3,751

chinh123

Binh Nhất
Bé Chưa Biết Gì
25/6/14
Chủ đề
3
8
4
0 ₿
tình hình là em dạo này out sớm quá, bác nào có cách out lâu lâu xí được ko ạ, 15p là ổn rồi, 10p cũng đc, kiểu này chắc em phải xài chiêu mèo vườn chuột thôi.

cobaolau

Binh Nhì
Bé Thích Massage
20/11/12
Chủ đề
1
97
8
0 ₿

Sục trước thì Em nó làm mình sao còn hứng thú nữa, lúc đó chỉ mong nó ra lẹ thôi.
Thậm chí làm 2 shot cũng chưa chắc sướng.
Theo tui chỉ có shot đầu và duy nhất là có cảm giác nhất

chinh123

Binh Nhất
Bé Chưa Biết Gì
25/6/14
Chủ đề
3
8
4
0 ₿
sao e đi nhiều rồi mà cứ bước vào phòng ghặp em nó là nóng cmn hết ng lên là nàm thao, hjx

tncung

Binh Nhì
Bé Thích Massage
6/11/13
Chủ đề
1
95
6
0 ₿
Đi nhiều mà bao lâu đi lần bác, có gấu chưa?nếu chưa mà lâu lấu chừng 1 tuần lần thì bình thường thôi, e mỗi lần vô đó nằm là rạo rực lên hehe, vì thế mà cái đầu out khá sớm.

kulinhmap

Binh Nhì
Bé Chưa Biết Gì
17/6/14
Chủ đề
1
3
0
0 ₿
gấu đã ct cách đây 1 năm bác à, nhiều lúc em tháy bt nhưng nhiều lúc thấy rạo rực hết lên

langtu

Trung Sĩ
Bé Thích Massage
21/2/14
Chủ đề
10
81
5
0 ₿
Mua thuốc kéo dài thời gian xịt lên đi bác, lâu lâu sài và dành cho mấy em đẹp mình thích thôi nhé chứ đừng lạm dụng

louiskoo

Hạ Sĩ
Trưởng Lão Massage
15/5/13
Chủ đề
9
927
193
0 ₿
Zzz thấy kéo dài thi rát thêm voi mất đọ suong khi quá lau mà khong out nổi thôi chứ co ji bak mê thế...vài phút đe minh vờn cung em noa la đủ rồi.Với lại đi ms nhiều thì nó lên đo nhu uống bia dzi :)), chứ dùng thuốc này nọ , td phụ lém , truoc có thg bạn cũng mau ra , jo nó cả suất ms còn chưa ra duoc nua kìa...mún ra sơm cug hok dc kk

Uchiha Itachi

Tham Mưu
Vì nghĩa diệt thân !!!
Moderator
1/7/14
Chủ đề
477
4,004
2,900
0 ₿
itachi
đi nhiều riết nó "chai" àh =)) đừng lo

gatrong

Tập Sự
Bé Chưa Biết Gì
28/7/14
Chủ đề
0
2
0
0 ₿
Tui cũng out khá nhanh đây , nên tui thik đi 1 vài em ruột vì em biết ý nên "nhẹ tay" .. mình được lâu hơn

tncung

Binh Nhì
Bé Thích Massage
6/11/13
Chủ đề
1
95
6
0 ₿
tuần đi 3 lần riết chai thôi, giống có gấu lúc đầu còn ham hố, từ từ riết vì nghĩ vụ, nhiều lúc ko ra luôn.

danchoi80

Thượng Uý
V.I.P Member
2/4/14
Chủ đề
37
1,357
666
0 ₿
ờ...rồi đến lúc chia tay gấu, gặp lại, chọt vài cái, out cmn luôn...:))

tncung

Binh Nhì
Bé Thích Massage
6/11/13
Chủ đề
1
95
6
0 ₿
haha chuẩn luôn, tự nhiên một thời gian gặp lại thì cuồng nhiệt như mới, thiệt không biết sao mà nói luôn, hic nỗi khổ của đàn ông,không biết mấy thím có hiểu dùm là mình đâu có muốn vậy đâu tại thằng nhỏ nó cà chớn vậy đó.

danchoi80

Thượng Uý
V.I.P Member
2/4/14
Chủ đề
37
1,357
666
0 ₿
Nhắc chuyện này, tui tiếc đứt ruột luôn đó ông... Trước có con gấu, lai Pháp nên rất là xinh, da trắng,... nói tóm lại là...chẹp chẹp...
Lúc mới quen nha, ấy cha, gặp đâu quất đó, ( khách sạn thì dĩ nhiên - hầu như chiều nào cũng đi ) rồi cafe, rạp phim, vô cty, đồng trống,... mà em cũng nhiệt tình nữa...hahaha... Xong đc gần năm...chán... chia tay...quen đứa khác...mà ngặt nỗi vẫn nhớ em này...xong quay lại...hahaha...lần đầu tiên, mới nhấp vài cái...out cmn rồi...em bụm miệng cười khục khặc...hahaha...

tncung

Binh Nhì
Bé Thích Massage
6/11/13
Chủ đề
1
95
6
0 ₿
Á đù đau bụng đi cầu thì vô đó đi xong rồi mần, mà chẳng lẽ gấu bác chỉ cho 1 cơ hội qua rồi thì thôi hả?