Ánh Dương- Kỹ niệm đáng nhớ với 12

Lượt xem: 604

Mập Ka

Binh Nhì
Bé Tập Massage
24/5/18
Chủ đề
1
46
0
34
0 ₿
Đầu tiên cám ơn Mod RUBI đã đồng hành và tại trợ chương trinh này.

Sau khi nhận được code, thì mình phóng ngay đến nơi cân đến. Check in và làm mọi thủ tục để được ên phòng.

Nghe mấy bác đồn số 6 ở đây khá ok nên mình có yêu cầu số 6, cuối cùng đưa mình số 12 ( 1 Điểm trừ).

Phòng xông hơi thì hơi cũ và dơ ( 1 Điểm trừ)

Mình là người khá thích xông hơi nhưng máy xông hơi ở phòng chỉ thấy nhả ra toàn là khói – Chắc muốn làm món thịt hun khói. – Ngồi chờ hơn 20’ mà chẳng thấy hơi đâu – chán. ( Lại 1 điểm trừ).

BƯớc ra ngoài, gặp 1 em nói chung là nhìn không thấy gì nổi bật – (Số 6 của mấy bác kia đây sao?). HỎi ra thì là số 12… Lại tụt cảm xúc lần 2.

ĐỊnh gọi đổi số nhưng nghĩ mình đi code free nên thôi, chấp nhận số phận vậy.

Do cái sự “ cam chịu “ đó mà cuối cùng cũng có được 1 buổi tối khá vui vẻ.

Em massage khỏe cũng tương đối khá (Mục đích lần này của mình là phần mệt nên phần này mình cũng không chú trọng nhiều).

Rồi chuyện gì đến cũng đến. Em không hề hỏi 1 tiếng “ Em đi thái…” Như bao người khác. Em coi nó như 1 phần tất nhiên và làm 1 cách thoải mái. .. Và cuối cùng mình cũng “ đầu hàng” trong sung sướng.

Nhận xét:

Số 12 là dạng có chút xôi thịt nên mấy bác thích mình dây gì gì đó thì không hợp đâu.

Gương mặt cũng không có quá nhiều ấn tượng.

Nhưng ông trời công bằng lắm, lấy của a.e cái này thì cũng bù lại cho a.e bằng cách khác. Nói chung, mình khá là hài lòng về phần kỹ thuật của em, và đương nhiên nếu có cơ hội, mình sẽ lại gặp em lại 1 lần nữa.