Ánh Dương một tối mưa bay với e 08

Lượt xem: 6,325

Trạng thái
Không mở trả lời sau này.

Bikill

Binh Nhất
Nhập Môn Massage
25/2/17
Chủ đề
3
139
38
31
0 ₿
Tình hình là rất thình lình, sau vài tin nhắn chát chít thì hẹn a @Martin cf giải ngố. Hai ae tâm sự loài chym biển thì nhận ra đang ở gần Ánh Dương, thế là 4 mắt nhìn nhau trào máu họng:p:p. Phi ngay con ngựa sắt vào Ánh Dương, mình đi randon xem hôm nay có đc may mắn trúng xổ số như a @Martin không. Vẫn cảnh cũ, không gian xưa và quy trình như thường lệ. Do hôm nay muốn massage khỏe nhiều hơn nên mình book luôn 1 vé thường. Xông hơi xong, vừa bước ra mần điếu thuốc thì đã thấy e nó ngồi đợi mình. Ấn tượng đầu tiên là một gương mặt hoàn toàn lạ lẫm ( do mình hay đi Ánh Dương nên cũng quen mặt hầu hết mấy e ở đây ). E nó nở nụ cười tươi kèm ánh mắt đa tình làm mình đứng hình 10s
" E chào A"
" A chào E, E cười đẹp quá"
" A đợi E lâu chưa, phòng xông nóng lắm hả A, E thấy A ra mồ hôi như tắm vậy nè. Vô đây E tắm cho A nhen"
Thêm điểm cộng với cách nói chuyện có duyên và quan tâm của E nó. Và câu chuyện tiếp diễn với những lời hỏi thăm của 2 đứa, lâu lâu kèm theo tiếng cười khúc khích của E làm 2 đứa như gần nhau hơn. Và quy trình cũng diễn ra thật bình thường và tự nhiên.
  • CSVC: Chắc cả nhà cũng biết rồi nên Bikill bỏ qua phần này. Total 7D
  • SBD: 08
  • Thời gian chinh chiến: 4h chiều đến 3h sáng
  • Chiều cao: 1m55
  • Body khá chuẩn
  • Face: Bikill cho 5.5d, mình khá khó tính, nhưng e nó có nét dễ thương, đặc biệt nụ cười tươi và...:rolleyes::rolleyes::rolleyes:
  • V1: 7d
  • V2: 6d
  • V3: 7d
  • V4: mình ko check vì như lúc đầu nói vô đây để đc mat khỏe :p:p:p
  • Thái độ: 7d, nói chuyện dễ thương, hay cười
  • Mat khỏe: Tay nghề e nó khá chuẩn, làm mình cũng hài lòng
  • Mat kĩ thuật: Đường lưỡi của e tuy không đạt đến trình độ thượng thừa nhưng với sự ướt át kèm theo kill Băng Hỏa Ngũ Trọng Thiên ( ae mình hay nói là nóng lạnh kết hợp ) đã đưa Bikill đi hết các cung bậc cảm xúc. E nó chăm sóc từ đầu đến chân, click ti kèm theo âm thanh sống động làm Bikill xém thất thủ. Đang phiêu diêu theo từng đường lưỡi của e thì V3 Bikill có biến, thầm nghĩ không lẽ đây là kill dọn WC đã thất truyền ư. Và thật là nó các bác à, e dọn nhiệt tình làm mình điêu đứng;);). E thỏ thẻ với mình, " nằm ngửa lại đi a, e thư giản cho" . Tuy mình đi thường nhưng e nó vẫn BJ nhiệt tình, thêm một điểm cộng nữa. Và tưởng những xúc cảm ngọt ngào ấy sẽ còn mãi nào ngờ thằng nhỏ đã khóc thét như 1 đứa con nít trước e nó:(:(. Một tối mưa bay kết thúc với cảm xúc ngọt ngào. Sẽ gặp lại e để cho thằng nhỏ báo chù :D:D.
  • Bonus thêm E nó mới làm đc 2 tuần ;);)

Martin

Thượng Uý
Cao Thủ Massage
29/7/16
Chủ đề
36
1,117
1,715
0 ₿
Mừng pác ngon trym. Đọc xog mún phi trym đến ánh dương ngay. Triệu like triệu like

• Like
Điểm cảm xúc: Tiamo and Bikill

nghianghia

Tập Sự
Bé Chưa Biết Gì
31/5/17
Chủ đề
0
5
0
33
0 ₿
WC vs CIA là skill j thế bác? hjc ít đi k bit nhìu từ ngữ :D

MrxXx

Thượng Tá
Thiên Sứ Bóng Đêm
21/3/16
Chủ đề
138
4,773
4,537
30 ₿
quá đã, phải tranh thủ gặp e gấp thôi kk

Tiamo

Tập Sự
Bé Tập Massage
11/5/17
Chủ đề
0
40
7
0 ₿
chúc mừng pác, đi vé thường mà đc vậy thì còn gì bằng (bjj qá đã), mừng pác ngon t-rym, người mới cũng có cái hay của người mới, đúng là lợi hại à nha, em 08 sau này chắc sẽ là 1 sát thủ đáng gồm ở Ánh Dương đây :D

• Like
Điểm cảm xúc: Bikill

Martin

Thượng Uý
Cao Thủ Massage
29/7/16
Chủ đề
36
1,117
1,715
0 ₿
Vụ này căng não quá. Martin tra bách khoa toàn thư hoài màh hok ra. Nó dịc wc là...... :p:p

Bikill

Binh Nhất
Nhập Môn Massage
25/2/17
Chủ đề
3
139
38
31
0 ₿
Thank bác

• Like
Điểm cảm xúc: Tiamo

CAT&DOG

Tù Binh
Banned
28/3/16
Chủ đề
4
867
141
25
0 ₿
em này nghỉ rồi hay sao? nghe nói em này lúc trước làm bên Mã nên skill lạ.

Trạng thái
Không mở trả lời sau này.