Ánh Dương "Ngày Phán Xử " !

Lượt xem: 7,264

Trạng thái
Không mở trả lời sau này.

themgaivip

Trung Sĩ
Nhập Môn Massage
26/10/16
Chủ đề
12
141
51
35
0 ₿
Chiều ngang qua phố cũ, nhớ đến lệnh của ôm trùm Phan Tin tức @Martin phải đến phán xử Ánh Dương nọi trong tuần này. Để về báo cáo với anh em trong giới masage . Nhận lệnh của ông trùm tức tốc đến đại bản doanh Ánh Dương nghe lời phán xử !
CSVC : 7d tương đối sạch sẽ , rộng rãi , từ vòng gửi xe cho tới phòng phán xử
Nhân viên : 9d thái độ cực kì lễ phép , khâu CSKH rất chu đáo tận tình
Mình được đưa vào phòng trên cùng nơi mà chuẩn bị phán xử. Phòng được trang trí đẹp rộng rãi trông rất hài hoà gam màu tím đèn sáng mờ mờ khung cảnh thật nên thơ.Cũng vào xông hơi phòng nóng tốt đang xông nghe tiếng gõ cửa mình cũng xông ra luôn gặp xem ai là người bị phán xử. Ôi người xưa gặp lại chốn cũ ta về gặp nhau ôm hôn ríu rít hehe xong rồi ra tắm qua phi lên giưong phán xử.
Masage khoẻ: đủ bài lực vừa phải
masage mệt e chút bỏ xiêm y trong lúc e cởi mình nhìn qua gương thấy 1 bức tranh tuyệt tác được tạo hoá bởi e. E đi lưng cho mình miệt mài có màn masage lưỡi băng nước lạnh, e liếm từng ngóc ngách từ trên xuống dưới trái qua phải trong khi ngực e vẫn xoay đều lên xuống nhịp nhàng.
Đến phần nằm ngửa lúc này mình mới thấy hết được vẻ đẹp bộ ngực của e chỉ muốn nắm mải ko buông lúc này e thi triển toàn bộ tuyệt kỹ mà e có những pha đi lưỡi của e làm mình phê quắn người nói đến thôi là lại thấy nhột nhột, ngực e đi hết từ trên xuống dưới đi tới đâu đi lưới tới đó e làm cực kì tình cảm nhẹ nhàng rất yêu nghề và muốn khách ra về luôn nhớ đến e 1 cảm xúc thật khó tả e đá bi click ti liếm bẹn bj mọi thứ đều perfect có lẽ nên phong e biệt danh chiếc lưỡi vàng. e nói " ở căn phòng này chỉ có vú và lưỡi là thứ quan trọng nhất còn cái khác có hay ko ko quan trọng" sau khi nếm đủ hết chiêu thức của e thì cũng đến lúc thằng e giơ tay đầu hàng đúng là sướng thằng e thì khổ thằng a thôi thì làm a khó lắm phải đâu chuyện đùa ra về trong sung sướng chút lưu luyến có duyên thì mình vẫn sẽ gặp lại nhau.
Cuối cùng thì xin cảm ơn nhà tài trợ kim cương Ánh Dương và nhà tài trợ vàng ông trùm Phan tin @Martin đã đồng hành cùng chương trình này, chúc Ánh dương ngày 1 đông khách chúc diễn đàn ngày càng lớn mạnh.
Chào thân ái và quyết thắng !
E SBD: 06
cao 1m6
v1 6
v2 6
v3 6
p/s <3 số 6

Đính kèm

902.6 KB · Lượt xem: 238

xpress

Trung Sĩ
Trưởng Lão Massage
18/3/17
Chủ đề
11
737
145
Việt Nam
0 ₿
Vãi thiệt, tài trợ cỡ nào vậy bác

Martin

Thượng Uý
Cao Thủ Massage
29/7/16
Chủ đề
36
1,117
1,715
0 ₿
Mừng chú ngon trym. Em 06 đúng là bầu ngực cân đối hài hòa thật

• Like
Điểm cảm xúc: themgaivip

vohoangnam

Tập Sự
Bé Tập Massage
5/7/17
Chủ đề
0
17
1
43
0 ₿
mình sờ,bóp,bú bình mấy em vào lúc nào, thời điểm nào vậy mấy bác. Với lại được hôn môi không vậy

Thần Rùa

Thượng Uý
Sư Huynh Massage
31/5/17
Chủ đề
33
609
201
37
8 ₿
mấy chú cho TR xin vài số nhé, để dẫn đàn con lên giải ngố đây

vohoangnam

Tập Sự
Bé Tập Massage
5/7/17
Chủ đề
0
17
1
43
0 ₿
em mới đi lần đầu và chọn vip thái luôn. mà vô toàn là nằm sấp k à. bởi z có làm gì được đâu. phút cuối mới nằm ngữa dậy Hj,BJ roi xong. Cảm thấy uổng tiền quá. Tic 280k Tip 300K.

paul2017

Binh Nhất
Luyện Khí Massage
6/6/17
Chủ đề
6
220
80
38
0 ₿
Sao comment này thấy post bên Minh Long rồi mà giờ qua Ánh Dương cũng thấy vậy ta? Ko sai 1 dấu phẩy luôn :confused::eek:

Trạng thái
Không mở trả lời sau này.