ANH EM CẢNH GIÁC KS MASSAGE HOÀI THƯƠNG 59H NGUYỄN ẢNH THỦ

Lượt xem: 21,146

chimto937

Binh Nhì
Bé Chưa Biết Gì
22/1/17
Chủ đề
1
2
1
32
0 ₿
KS MASSAGE Hoài Thương, 59H Nguyễn Ảnh Thủ KP3, Phường Hiệp Thành
Nhà cửa cao to không thua kém gì các KS khác nhưng phục vụ như con C*C

Em không biết ai đi ở đây như thế nào nhưng em đi vì bức xúc quá nên mới viết bài này thôi
Có 3 loại : Loại 1: 150k, Loại 2: 120k, SUPER VIP: 300k

Em đi loại 1 để biết không khí như thế nào. Nhìn mặt tiếp tân thì đứa nào đứa nấy mặt lạnh như tiền ( chắc làm ăn dơ dáy bị chửi riết ko cười nổi ), Có 1 thằng tiếp tân MẬP ĐỊT mặc áo màu tím mời vào như cho có. Dắt lên phòng rồi thì mới mở nụ cười hỏi đểu tiền bo để kiếm em nào ngon vào cho. Em lâu lâu hứng chọn đại không cần hàng ngon. Thế là thằng MẬP ĐỊT liền dằn mặt đi ra.

Đánh giá chung phòng Loại 1: Khá dơ dáy, máy lạnh thì xài chung 2 phòng. Ngay cả phòng xông hơi cũng không cho nổi 500VND tiền xả để cho bớt mùi. Thiết kế cực kỳ ngu và tốn diện tích phòng ( cái buồng xông hơi nhỏ xíu nằm chính giữa phòng ). Cái đồ kéo cửa buồng xông hơi cũng đéo có

Đang xông hơi vật lộn với độ nóng bị phà vào chân liên tục do thiết kế ngu si của cái vòi thông cùi bắp thì có 1 con la sát tóc vàng mở toang cửa ra làm giật cả mình hỏi 1 câu bao mất dại
Nó: "Anh đang nhìn em sụt c*c phải không ?"
Em: "CLGT?"
Nó: "Anh đang nhìn em sụt c*c phải không ?"
Em: "WTF?"
Nó đóng cửa cái rầm lại mặt như bị ai đó quỵt tiền. Nhìn tổng thể em nó cũng chả có clg để sụt c*c trong khi mình lại đang bận 2 lớp quần trong phòng xông hơi.

Cực kỳ bức xúc, em ra bảo nó chỉnh lại bớt độ nóng. NÓ CHỈNH LÀM CHO PHÒNG NÓNG HƠN NỮA.

Không chịu nổi nữa em ra nói "khỏi matxa đâu, mất hứng rồi". Con điếm chả nói gì liền chạy lên lầu như đi méc mẹ.
Trong khi mặt đồ vào chuẩn bị đi về thì thằng MẬP ĐỊT từ trên lầu đi xuống nghía qua cười khảy 1 cái rồi trốn luôn.
Em vì không có nhiều thời gian cũng không muốn gây lộn vì 150k nên đi 1 mạch xuống phòng xe rồi đi về luôn. KHÔNG CÓ 1 THẰNG NHÂN VIÊN NÀO để ý thậm chí làm ngơ như không có chuyện gì xảy ra.

Tụi nó tưởng KS nhà cao cửa rộng, có đào ngon rồi dịch vụ muốn làm sao thì làm. Khách khứa mất đứa này còn đứa khác. Làm ăn kiểu thấy khách không sộp không bo rồi đuổi khéo.
Mấy anh em cảnh giác mấy cái hạng KS MASSAGE kiểu này

• Like
Điểm cảm xúc: Andy Ngo

Andy Ngo

Binh Nhất
Tiểu Đệ Massage
25/1/16
Chủ đề
5
428
70
0 ₿
chia buồn cùng bác và động viên bác vì tinh thần chuột bạch. Coi như của đi thay người bác ạ, mong lần sau bác sẽ gặp may mắn hơn :D

lãngtử87

Binh Nhất
Bé Thích Massage
17/11/16
Chủ đề
6
73
12
Hồ Chí Minh
0 ₿
Chia buồn bác.bac nói thì cug đúng tôi.e cug như bac nhưng trong đó có e 49 đẹp lắm.mà chỉ hj thôi.e mê ẻm đó mất.lâu rồi ko quay lại ko biết còn làm ko