anh em lao lang vao day chem gio choi!!!!

Lượt xem: 12,895

lamhung

Binh Nhì
Nhập Môn Massage
16/9/13
Chủ đề
1
136
0
0 ₿
Chiều buồn... Cầm cái dt cùi gõ gõ search search thấy nào là biến động ukraina, máy bay malay mất tích ... Chán vãi .. Lại mò vô 20k chơi. Hôm nay dt cho a e chiến hữu tất cả đều bận việc! 2 đệ đệ thân thiết là cannabis và waltz bận đi check hàng bỏ Tiêu ca ta đây ở nhà mình. Gọi cho lão đại winstrike77 thì còn thảm hơn, ko nghe máy chắc đang nằm kế bé nào ấy. Tiêu Phong ta đây 1 đời ngang dọc mà chịu cảnh cô đơn thế này thật ko cam tâm! Nay gửi lời mời đến các a e đã từng cùng nhau check hàng ý nhầm, cùng vào sinh ra tử với tại hạ (như là nam mộ dung heosg, trưỡng lão hakin yakin nay đã đổi tên thành j quên rồi, đại ca mặt hề joker, đại ca tegiachuc, và vô số a e 20k ....)bỏ chút thời gian quý báu vào topic chém gió bàn chuyện thiên hạ với tại hạ cho đỡ bùn!!!! Tại hạ cảm kích vô cùng! Nhân đây, tại hạ cũng muốn hỏi, sao Tân Đông Kinh dạo nì hot zạ?? Tại hạ đã từng đi và thấy cũng bình thường thui mà. Lần trc đi giáp mặt đại jimmy thấy đại ca võ công cao cuờng đệ như thêm mở rộng tầm nhìn :D
Ps: các thánh massage bơi hết vào đây nhé. Có j a e trao đổi kinh nghiệm cho dễ. :D

ponpon22

Binh Nhì
Bé Tập Massage
24/2/14
Chủ đề
2
32
1
0 ₿
TĐk hot là tại giá bình dân + đào cũng tạm chấp nhận đc cái vài em sv khá tốt so với các hệ thong lớn hiện nay đó bak :D , với công nghệ PR của 4rum 20k mấy hôm bủi tối vào thấy xe để đông nghẹt gê thật kaka :D

windstrike77

Thượng Uý
Nhập Môn Massage
1/11/12
Chủ đề
36
133
78
40
0 ₿
Mấy hôm nay chay long nhong ngoài đường làm đủ thứ chuyện, không có thời gian kiểm tra đt luôn. Cuối tuần may ra rảnh rỗi. Dạo này TĐK có vẻ hot và những nơi khác thì nhiều em được rp khá hấp dẫn, muốn check thử mà đi trưa thì nắng gay gắt, chiều tối thì đông khách, dễ kẹt số.

kham7474

Trung Sĩ
Nhập Môn Massage
26/11/13
Chủ đề
11
199
20
38
0 ₿
Công nghệ pr của 4rum 20k thì khỏi phải nói rồi:D:D, nhưng theo mình nghĩ tiền nào của nào thôi bak ơi, đi mấy cơ sở chất lượng thì giá cao nhưng csvc và dàn đào, phục vụ tốt hơn nhiều bak à còn mình đi mấy cơ sở bình dân thì csvc thì khỏi phải nói, dàn đào thì tỷ lệ cá xấu hà bá rất cao, và đặc biệt mình ghé nhất là vòi tiền từ ktv đến phục vụ, góp ý xây dựng chớ hok có cần gạch xây nhà đâu nhé bak:p:p

Diễn đàn chúng ta tổ chức đại hội võ lâm được rồi đó bak, xem ai là bá chủ võ lâm từ nam mộ dung, bác tiêu phong...toàn cao thủ võ lâm ko:D:D

NataLee

Binh Nhất
Bé Thích Massage
7/11/13
Chủ đề
3
58
0
0 ₿
so với mặt bằng giá bình dân khác thì TĐK hot là phải, tất nhiên so với chỗ cao cấp hơn thì không bằng :D
tiện thể cho tại hạ hỏi BJ, Oral *** thật sự có an toàn???? mình muốn đc BJ nhưng nghe bệnh tật thấy ghê quá :'(

kham7474

Trung Sĩ
Nhập Môn Massage
26/11/13
Chủ đề
11
199
20
38
0 ₿
Cái này thì hen xui thoi bak à, ko thể biết trước đc:D:D.khi xưa mình cũng có đi bj nhưng vẫn chưa bị j còn thằng bạn mình đi đúng 1 lần với mình và vài ngày sau em nó đã có mặt ở da liễu nhé:D:D

boomba

Thượng Uý
Luyện Khí Massage
9/10/13
Chủ đề
30
238
52
0 ₿
rất cần ae 20k pr cho những chổ như TDK, giá rẻ, pv tốt, chỉ có khăn, quần quá hôi, ko dám xài khăn luôn

NataLee

Binh Nhất
Bé Thích Massage
7/11/13
Chủ đề
3
58
0
0 ₿

èo, ghê vậy trời.....

kham7474

Trung Sĩ
Nhập Môn Massage
26/11/13
Chủ đề
11
199
20
38
0 ₿
Dzay mình khỏi mặc quần luôn được hok bak:D:D

K

kevin

Tập Sự
Guest
hehe thấy các bác nói chuyện vui nhỉ. Các bác rp Tân đông kinh vậy cũng đúng- thời bủi kt quan trọng 1 van là giá rẻ. Khoảng 2 năm nay t thường đi chỗ này, mà 20k thì mới Pr 1 tháng này, chắc dạo này nó đắc dữ à. Bình thường nếu t đi giờ cao điểm 18h-20h thì tỉ lệ phòng xông hơi đông 1 cũng khoảng 6nguoi. Lúc trước đi thì ko gap tình trạng quần hôi, 3 tháng nay rùi ko ghé.

NataLee

Binh Nhất
Bé Thích Massage
7/11/13
Chủ đề
3
58
0
0 ₿
thật sự thì bác boomba trời xui đát khiến thế nào chứ, mình đi ko hôi như bác ấy nói, khăn ko mùi, quần ko mùi, nói ko thơm còn chấp nhận

lamhung

Binh Nhì
Nhập Môn Massage
16/9/13
Chủ đề
1
136
0
0 ₿
Cảm ơn mọi người đã quan tâm topic của Tiêu mỗ! Thú thật mỗ đã hoạt động ở 20k cũng 1 thời gian chưa gọi là dài nhưng cũng có dc ít exp gọi là ..... :D Theo mỗ thấy , ở TDK như vậy thì giá vé 80k cũng xem là ok rồi! Chứ mấy bác đòi nó = Đại nam hay Regal thì mỗ cũng chịu :D

Nhưng về phần sv, riêng Tiêu Phong tui thấy nó cũng thuộc loại khá thui ... Vì vậy tui cũng có thắc mắc sao nó hót hót quá dị!

Còn về phần bác nào hỏi BJ ở trên á, thật sự thì tùy thôi. Chưa bị nhưng chưa chắc là ko bị. Vì vậy tui cũng ít đi mấy chỗ BJ, chỉ hạn chế, khi nào ko có vé và cần xả van lắm mới đi :D có 1 câu khá hay muốn chia sẻ cho a e 20k mình : Đừng để sướng con cu mà mù con mắt.... hớ hớ :p

massage20k

Đại Uý
Tiểu Đệ Massage
26/10/12
Chủ đề
55
399
11
massage20k.net
0 ₿
Xin lỗi anh em, mới dẹp quán xong về đọc bài lại thấy hình như massage tan dong kinh vẫn chưa có box riêng thì phải. Thôi thì để ngày mai sau khi luyện công xong tại hạ sẽ lập cho em nó một ban hội riêng , tại hạ cáo từ.....không cần tiễn.

NataLee

Binh Nhất
Bé Thích Massage
7/11/13
Chủ đề
3
58
0
0 ₿

được tiên sinh lập khu vực cho bằng hữu gần xa luận đàm về Tân Đông Kinh thì thật là còn gì bằng, thay mặt các bằng hữu tại hạ xin cảm tạ tiên sinh :D
thiết nghĩ chúng ta nên có 1 ngày họp mặt tại quán nhậu của tiên sinh cho cái gọi là quây quần nhỉ :3

minhnho

Thượng Sĩ
Nhập Môn Massage
14/1/14
Chủ đề
18
145
3
0 ₿
Mấy thằng pv hay vòi vĩnh, lãi nhãi xin tiền boa tại TDK từ nay gặp mình là nó sợ khiếp, mặc dù giờ vào dù biết mình ko có boa nhưng vẫn pv chu đáo cho mình, chứ lúc tr vào nó ko đoái hoài gì đến mà khi ra thanh toán là đi theo lãi nhãi xin tiền, thằng nào sàm lông nữa mình cho 1 hit về cày ruộng ngay, thứ 7 tuần trước chủ quản lý làm ầm cái vụ này bên đó rồi nên a e cứ yên tâm nhé

thichgai

Binh Nhì
Bé Chưa Biết Gì
16/3/14
Chủ đề
1
2
0
0 ₿

Thôi mấy bak ơi, gì chứ khăn với quần hôi thì ... ... còn gì gớm hơn. Mấy bác nghĩ xem, đi massage mình đã xông hơi tắm rửa sạch sẽ thì làm sao hôi, nếu mà khăn với quần hôi thì chỉ có 1 lý do là: phục vụ không giặt nên... ... của các bác đi trước , ... ... í ẹ gớm quá.

boconganh70

Tập Sự
Bé Thích Massage
24/8/13
Chủ đề
0
59
0
0 ₿

Good, cần những người như cậu. Đi ms chứ k phải xin xỏ ai. Mình là thượng đế

Jimmy

Trung Sĩ
Luyện Khí Massage
10/6/13
Chủ đề
10
202
4
0 ₿

PM anh xin số, có gì anh gọi đi chung cho vui

lamhung

Binh Nhì
Nhập Môn Massage
16/9/13
Chủ đề
1
136
0
0 ₿

uk anh :D

@ các bác: Quần chỗ TDK đúng là hôi thật ... nhà tắm cũng thế ... giường thì kêu kot kẹt ... Bữa đi mà hok dám tắm... lại ko có chỗ ngồi ngâm chân. Đi chung với cannabis đệ đệ, đệ ấy bảo chỗ ms j y như cái nhà :D Vé 80k ko nên đòi hỏi j hơn :D

ThangLuu

Tập Sự
Bé Chưa Biết Gì
25/1/14
Chủ đề
0
8
0
0 ₿
Với 80k các bak có the ghé 337 nguyễn thượg hiền.ms Minh Log để trải nghiệm.thu 7,cn trc 5h chjeu dc tag vé mời.mìh cug thi thoảg ghé,chia se ae trải ngjệm...