anh em lao lang vao day chem gio choi!!!!

Lượt xem: 12,864

HaraJuku

Binh Nhất
Nhập Môn Massage
30/3/13
Chủ đề
4
119
54
35
0 ₿
Quẩy đê ......... nóng như thế này thì làm sao phải mặc :))) .... các bro đã đi massge nha trang chưa ??? em nhảy vào tắm chung .. sướng phải biết !!! Nghe bảo còn có chỗ có các e Nga Tây massage cho. đang tìm hiểu bro nào quan tâm thì quẩy cùng e deedeeeeeeeeeeeeeeeeeeeeeeeee ...
Lên là lên là lên là lên ... xuống làm gì rồi lại phải lên :))

minhnho

Thượng Sĩ
Nhập Môn Massage
14/1/14
Chủ đề
18
145
3
0 ₿

Quần và khăn cũng ko hôi cho lắm, chỉ là hơi thúi mùi chuột của quần và mùi gián của khăn thôi. Tụi nó ko có giặt đâu, toàn xếp lại vào ko hà, mấy cái nào ướt thì phơi khô rồi xếp vào lại. Mình biết đc là do 1 em trong này thỏ thẻ với mình, nếu muốn thì kêu tự đem quần vào mặc hay hơn.
Hôm vừa rồi tắm xong em phải "xin" tụi pv cái quần để mặc đấy vì xông hơi ướt nhem rùi. Đưa cái quần mới mà còn dính 1 lớp cứng, đoán là tinh trùng khô của anh em 20k để quên đây nè :D

Galatasaray

Thượng Sĩ
Luyện Khí Massage
19/8/13
Chủ đề
19
240
52
0 ₿

gì gớm vậy mấy ông =))))), mặc chắc có ngày lác hắc lào ghé thăm
TĐK này êm, thích hợp thời bão giá bây giờ thôi, giả sử như hết máu, hết vé thì ghé qua xả van nhẹ.. còn bình thường mấy ae nào quen đi Hệ thống Minh Tâm, Đại Nam thì chắc cũng ít đi... TĐK nhỏ lắm, csvc có giới hạn, vào đó chỉ mún thỏa mãn xog rồi đi chứ ít khi muốn được đấm đá khỏe người

lamhung

Binh Nhì
Nhập Môn Massage
16/9/13
Chủ đề
1
136
0
0 ₿
ấy mình lập topic để bàn luận chứ ko phải tẩy chay TDK các bạn nhé!!!
Dù sao thì với thời bão giá như hiện giờ, thì đây cũng là 1 nơi lý tưởng cho các bạn muốn giải toả stress!!!! :D
Còn bác nào sợ dơ thì như trên có bác nói: tự mặc quần tà lỏn vào ha ha ....

PS: có ai đang coi c1 như Tiêu mỗ ko nhỉ? hấp dẫn quá ... tình hình 2 trận như sau ( hết h1) :
- Bayern tấn công dồn dập MU nhưng vẫn chưa có dc bàn mở tỉ số .
_Aletico đã dựng xe bus 3 tầng trước Barca sau khi Diego Costa chấn thương rời sân, bên barca cũng có tổn thất là Pique cũng bị chấn thương :D

kasukia

Hạ Sĩ
Bé Thích Massage
29/3/14
Chủ đề
7
76
9
0 ₿
TDK thi ok mà quần với khăn hôi quá trời tắm xong ko dám lau luôn !!

Có chỗ nào đấm đá đc ko anh!! chỉ giáo đệ với!

Jimmy

Trung Sĩ
Luyện Khí Massage
10/6/13
Chủ đề
10
202
4
0 ₿
AE vote cho bac Lamhung lam truong BTC offline cafe nha.

lamhung

Binh Nhì
Nhập Môn Massage
16/9/13
Chủ đề
1
136
0
0 ₿

trời trời, chức vụ bự quá e ko dám nhận đâu đại ca !!! E cũng hay về quê nên sợ ko gặp mặt a e dc :p

- Sau đây Tiêu mỗ đưa ra mục tiêu bàn luận tiếp cho a e nhé :D Vừa rồi Tiêu mỗ có đi Đại Nam, và gặp 1 e có thể nói là toẹt vời ông mặt trời! Đó giờ Tiêu mỗ trải wa ko biết bao nhiêu trận chiến với các em, nhưng lần này Tiêu mỗ sém gục ngã ngay trên giường :D Bởi ji e ấy có skill kiến bò là tiêu mỗ giựt hết chỗ này đến chổ khác, cái định mệnh nó phê đến óc các bác à! Đó giờ chưa thấy e nào kiến bò phê đến thế, chằng hay các bác có kinh nghiệm chiến trường nhiều, bác nào có biết e nào kiến bò đỉnh cấp chưa? Phải là Đỉnh cấp nhé, chứ kiến bò xàm xàm ko nên giới thiệu cho a e đâu. Thân !!!! :D
- bàn luận nhiều nhiều, Tiêu mỗ sẽ cho số ngay trong topic này he he :D

boconganh70

Tập Sự
Bé Thích Massage
24/8/13
Chủ đề
0
59
0
0 ₿
Trước giờ chưa đi DN tại vì Bj quen mẹ nó rùi, hóng bác lamhung số em nó và giờ giấc check thử

langtu

Trung Sĩ
Bé Thích Massage
21/2/14
Chủ đề
10
81
5
0 ₿
Lần đầu với em nên cảm xúc còn nhiều, em ngon và tuyệt chiêu thì cảm xúc càng mạnh. Nhưng bác đi lần thứ 4 hay 5 với em ấy là hết thôi bác, không còn giựt giựt nữa. Đến 1 lúc nào đó dù cao thủ thế nào cũng hết giựt giựt luôn và mãi mãi sẽ mất đi, chỉ còn phê phê thôi. Hiện giờ mình đã mãi mãi mất đi, tiếc lắm nhưng biết sao được vì đó là quy luật mà.

Các loại kiến bò:
- Bằng tay thì nằm xấp thì em bò vùng giò, vùng mông, lưng, rồi vào tiến vào .... Nằm ngữa thì từ trên ngực cho bò tới .... rồi giựt giựt hii
- Tương tự cho bằng lưỡi, lưỡi thì có thêm tai.
- Tương tự cho bằng vếu thường thì từ ngực trở xuống, đập vào mặt đánh qua đánh lại, bánh mì kẹp xúc xích
- Tượng tự cho chym em ấy, chà giò nạt giờ thủ các loại, chà vào mặt, tay, mông, mình.... cái gì chà được là em chà

Lưỡi là cái kích thích tốt nhất để có nguồn cảm hứng cao nhất

HaraJuku

Binh Nhất
Nhập Môn Massage
30/3/13
Chủ đề
4
119
54
35
0 ₿
OFF DDEEEEEEEEEEEEEEEEEEEEEEEEEEE ...... để iem chủ trì cho các bác :))

boomba

Thượng Uý
Luyện Khí Massage
9/10/13
Chủ đề
30
239
52
0 ₿
Dù kiến bò đỉnh cấp đi nhiều thì cũng ko bằng lưỡi bò

Jimmy

Trung Sĩ
Luyện Khí Massage
10/6/13
Chủ đề
10
202
4
0 ₿

Bác này chỉ dc cái nói hay: kiến bò không bằng lưỡi bò………lưỡi bò không bằng L bò nhoa. Vì điểm L là mục đích cuối cùng cho các đồng dâm ước muốn.

lamhung

Binh Nhì
Nhập Môn Massage
16/9/13
Chủ đề
1
136
0
0 ₿
Muốn lưỡi bò thì TDK và TTD thôi .... nhất là TTD, lưỡi bò hơi bị phê!!!!

Tiêu mỗ cũng đính chính cho các bác, nếu các bác gặp 1 e kiến bò đỉnh cấp thực sự, các bác sẽ thay đổi quan điểm ngay :D vì kiến bò nó phê hơn lưỡi bò nhiều :D

laogialang

Binh Nhất
Bé Thích Massage
31/10/13
Chủ đề
4
55
0
36
0 ₿

Nghe bác mô tả phê quá. Số mấy vậy bác. M đi đại nam chưa bao jo có e kiến bò phê. Ko tiện tthì inbox. Thaks

danchoi80

Thượng Uý
V.I.P Member
2/4/14
Chủ đề
36
1,355
661
0 ₿
Kể từ ngày chơi bên AC, lâu lắm mới thấy anh em tụ họp lại... Mạn phép cho hỏi có mem nào chơi từ bên đó ko?

HaraJuku

Binh Nhất
Nhập Môn Massage
30/3/13
Chủ đề
4
119
54
35
0 ₿
mình có mặt ở AC TĐ từ năm nào ko nhớ đến giờ lưu lạc qua đây. KN thì ko nhiều gì chủ yếu chém gió là chính :D have fun :))

lamhung nếu còn theo dõi topic này thì nhá lại số qua a với nhé :v hehe

ThangLuu

Tập Sự
Bé Chưa Biết Gì
25/1/14
Chủ đề
0
8
0
0 ₿
cho này moi tuyen đào mới.đào củ còn khoag 5-6em gj ah.số mìh bit la 22,8,3,19,17,10,4,12.còn chi tiết thế nào thj ae trai ngjem mới bit dc...

đại nam này tic,tip thế nào vay Tiêu huynh!