Anh em nào đi rồi , hoặc chưa đi thì cùng vô phân tích thảo luận trang danchoi.***

Lượt xem: 60,924

Trạng thái
Không mở trả lời sau này.

predator

Thiếu Uý
Sư Huynh Massage
13/6/13
Chủ đề
20
516
53
78
0 ₿
tắm chung chắc chỉ có check hàng hoặc soapland bên nhật thôi chứ tắm chung 1 ngày em nó tắm 10 lần sao chịu nổi,nói chung là bỏ qua vụ tắm chung đi

• Like
Điểm cảm xúc: Sadboy

lamchianh

Binh Nhất
Bé Thích Massage
20/10/13
Chủ đề
6
60
3
36
0 ₿
dạo vòng vòng hết mấy web dc,kn,lx ....v v .. mà sao thấy toàn là hàng ở q8,q10,q tânbình.... thắc mắc là sao k có hàng ở khu q bình tân vầy ! ... tại mình làm ở khu này nên đôi lúc hứng lên thì phải đi tit ngòai mấy quận đó xa thấy bà....nay sẵn hỏi ae,có nguồn nào trên khu bình tân thì share em nhe...chứ h đi xa e cũg lười qá

kevin.nguyen

Tù Binh
Banned
13/5/15
Chủ đề
7
182
122
38
0 ₿

tại bình tân là ngoại ô ,...... giống như matxa cũng vậy , bác thấy mấy cái matxa trên diễn đàn toàn là quận trung tâm ko ik. Còn bác thắc mắc vì sao tập trung nhìu ở q8, q10 , tân bình vì nơi đó tập trung nhìu khách sạn , nói ai cũng bít đến . Ví dụ : q8 có khu trung sơn. Q10 có khu sư vạn hạnh - lê hồng phong, tân bình thì nguyễn thái bình , phú nhuận - thì phan xích long . Những khu đó cũng như là thương hiệu của sg lun rùi.

• Like

Ameri

Tập Sự
Bé Chưa Biết Gì
28/7/15
Chủ đề
0
2
0
31
0 ₿
Cũng đang tính mon men bên đó, mà nghe vậy chắc thôi. Massage được rồi :D

Hido86

Tham Mưu
Cao Thủ Massage
Moderator
15/12/13
Chủ đề
207
1,509
1,061
0 ₿
Bất kỳ loại sản phẩm mặt hàng dịch vụ gì cũng phải kinh doanh ở đúng khu vực thích hợp, đắc địa thì mới làm ăn phát đạt được, ví dụ như khu thời trang quần áo giày dép thì khu Nguyễn Trãi là đắc địa nhất, kinh doanh ở đó mới phát đạt nhất chứ đem mấy khu shopping mall, cửa hàng thời trang ra tuốt....khu Củ Chi Hóc Môn thì xác định chết tức khắc! Kinh doanh dịch vụ nhạy cảm cũng vậy! Khu vực nào sầm uất, đông đúc dân cư, có nhiều thành phần trung lưu, giàu có, quý tộc như Q1,Q10, Q5, Phú Nhuận, Tân Bình, Q8 thì mới kinh doanh được chứ mấy em mà ra khu Bình Tân, Củ Chi, Hóc Môn, Cần Giờ thì xác định chết lun!

• Like
Điểm cảm xúc: BigBlue0903

BigBlue0903

Binh Nhất
Nhập Môn Massage
5/8/15
Chủ đề
5
122
38
33
0 ₿
Mình từng ghé qua trang này nhưng thấy nó ảo ảo nên không để ý. Còn thiên địa uy tín thật có thể tin tưởng được nhưng thời gian trước tham gia MX thì thiendia (lx.us) cũng chỉ đàn em nên ko ghé. Giờ tìm được congdong nhà mình, mong sẽ gắn bó dài lâu.

• Like
Điểm cảm xúc: Hido86

Hido86

Tham Mưu
Cao Thủ Massage
Moderator
15/12/13
Chủ đề
207
1,509
1,061
0 ₿
congdongmatxa thì chỉ chuyên về matxa thôi bác, còn mấy cái kia thì congdong ko cho phép!

• Like
Điểm cảm xúc: KennyThoTran

BigBlue0903

Binh Nhất
Nhập Môn Massage
5/8/15
Chủ đề
5
122
38
33
0 ₿
Đồng ý. Cái gì ra cái đó. Còn mấy vụ kia ae tự chia sẻ riêng. Để lung tung mất chất hết mà cũng loãng. Vote cho BQT.

lamchianh

Binh Nhất
Bé Thích Massage
20/10/13
Chủ đề
6
60
3
36
0 ₿
bình tân...tùy khu thui...chứ mình thấy khu này nhà giàu giàu k..biệt thự trong này k đó.
mình có ngồi qán cafe kia đối diện cái ks đó...mà girl nó ra vo hoài...mà k biết nguồn từ đâu....ae có nguồn nào share mình nhé..ib lun cho tiện

kevin.nguyen

Tù Binh
Banned
13/5/15
Chủ đề
7
182
122
38
0 ₿
Nếu bác đã thấy, thì cứ tự tin chạy lại hỏi thẳng mấy nó lun ik nè, hehe ;)

cutoongteng

Tập Sự
Bé Tập Massage
16/6/15
Chủ đề
0
14
2
0 ₿
Bác Lamchianh cũng ở Bình Tân à, đúng là tìm mấy duễn đàn cũng ít có bình tân, có cái masage Vương Gia đường số 7 to to, bác có thử chưa. P/s: em chưa thử :confused:

DarkKnight

Binh Nhì
Sư Huynh Massage
10/1/15
Chủ đề
2
535
305
39
0 ₿
bữa đi HL gặp bác kia trước có đi ms Vương Gia. Hỏi thử giá bao nhiêu. Bác ấy bảo 500-700k phòng vip, bác ấy thích mấy e mình dây. Coi bộ ở đây kô phải dạng vừa. Bác nào chuột bạch thử ;)

• Like

newbiee007

Tập Sự
Bé Chưa Biết Gì
27/7/15
Chủ đề
0
2
1
33
0 ₿
các bác muốn hàng uy tín, nên check web này kynu.net. Trước khi check nên xem kỹ report or comment bên dưới rồi hãy quyết định

• Like

lamchianh

Binh Nhất
Bé Thích Massage
20/10/13
Chủ đề
6
60
3
36
0 ₿
trên này nhóc tiệm massa lun...mà mới chơi có đại lạc àh...vương gia,hoàng oanh,...chưa chơi

Phu

Tập Sự
Bé Chưa Biết Gì
15/1/16
Chủ đề
0
1
4
44
0 ₿
Chia sẻ cùng các bạn, mình không có ý đả phá chuyện làm ăn nhưng thực sự những tay chăn dắt gái trên danchoi.*** thuê hẳn khách sạn ở Q8 hoặc Q10 cho các em ở, nằm cả lũ mỗi em vài phòng, khi mình vào lấy phòng thì các em cho câu giờ nhưng thực ra chỉ sửa soạn và mang thêm cái túi ra vẻ đài các, mấy em gái nam thì không gây ức chế, gái bắc chảnh choẹ, làm việc còn lảm nhảm kiểu như lấy của anh có mỗi 500k,,, vv và vv! Khi mình gọi đt (sim rác) thì thực tế là vào má mì điều đào chứ các em ấy ko cho số cầm tay của các ẻm! Nói chung về mặt kiếm tiền là họ khá thành công, mấy ks ở đường 7 Trung Sơn 100% là các động gà trá hình chứa luôn gái trong đó nhưng bề ngoài thì vô can!

:(

Only1

Binh Nhì
Bé Tập Massage
22/1/16
Chủ đề
1
25
19
41
0 ₿
:) chỉ dẫn chân tình nè: muốn check hàng teen đẹp ngon thì 18h30 đến tầm 20h mỗi ngày,ae lấy xe đảo trên cầu Calmet( nối q4 vs q1) chạy từ phía q 4 qua q1 nhé. Phi đội gà bay ngày nào cũng tập trung ở đó. Lên cầu thì quẹo phải theo đường rẽ xuống công viên Cầu mống. Phi đội tập trung tối thiểu 5~7 xe,tối đa có khi 20 xe, mỗi xe 1 đào 1 nài. Tấp vào hỏi số set kèo nhé. Toàn hàng thơm,chống chỉ định dở hơi cà rỡn,vớ vẩn nó đập chạy ko kịp đó. Có khách alo là chúng nó chở đào chạy đi như bay,khách sạn đa số là trong khu q1 thôi nhé. Thân ái.

• Like
Điểm cảm xúc: Bogia2017, shuta1320 and Leehua

jacky

Tập Sự
Bé Thích Massage
2/8/15
Chủ đề
0
98
47
40
0 ₿
ngoài đời với hình thì khác xa 1 trời 1 vực.. hjnh 10 thì o ngoài chắc 3. 4 thui nka pác. các pác mun xếp hjnh có thể vô kynu mà tham khảo nke..

Tuy hung

Tập Sự
Bé Tập Massage
15/8/15
Chủ đề
0
19
2
54
0 ₿
Các bác coi chừng toàn hàng tráo và dàng cảnh trấn lột , o phú nhuận có đường nguyễn trọng tuyển đang chạy thì có xe chạy vọt lên kêu làm mình giật mình hoi đi vui vẽ khg anh ,no chạy bám suốt.

• Like
Điểm cảm xúc: KennyThoTran

Only1

Binh Nhì
Bé Tập Massage
22/1/16
Chủ đề
1
25
19
41
0 ₿
:) Cầu Calmet chả ai hỏi bạn đâu. Bạn chủ động hỏi ngta còn ko cho số ấy chứ,ai biết bạn fải Hugo hay ko. Ko tin cứ đứng xa xa mà xem,nhận call là bọn nó mới chở đào đi. Mỗi lần tối thiểu 2~3 e,lên để khách còn lựa,ko đc lại đổi.

• Like
Điểm cảm xúc: Tuy hung
Trạng thái
Không mở trả lời sau này.