Aura ngày 8.3.2017 em D

Lượt xem: 4,606

anhmuonhung

Binh Nhất
Nhập Môn Massage
6/10/16
Chủ đề
4
123
19
22
0 ₿
Thấy lâu quá ko có bác nào đăng bài về Aura nên quyết định report lại về massage bên cơ sở mới này . 3h trưa thấy trời nóng quá nên xách xe chạy đến aura , đến nơi gặp bảo vệ hỏi massge lầu mấy a , massage lầu 6 anh.E lên cầu thang lầu 1 gặp a quản lí khách sạn ,tưởng locker thu phí vé massage e nói chuyện một hồi mới biết muốn massage thì phải lên lầu 6, vậy là đi tiếp lên thang máy , đến nơi e gọi 1 vé vip, locker niềm nở thu tiền rồi dẫn dô phòng dô phòng a kêu thay đồ ngồi đợi e kêu e nào cho a thế là bo 50k.
Đánh giá csvc cũng ok sạch sẽ thơm tho có bồn tắm xông hơi tivi. E ngồi xông hơi đợi ẻm vào được khá lâu tầm 8phút mới thấy vào được 1 e cũng khá đẹp nên ko hỏi e sao lâu zậy . Xông hơi xong thì ra ẻm tắm cho mình gọi đầu có kị cọ tay lưng hán như mẹ tắm con zậy. Tắm xong e lau cho sach rồi lên giường mat xa.
Mátxa khỏe e đấm bóp rất thấy thoải mái. Vừa matxa vừa trò chuyện vừa tâm sự về cuộc đời ẻm hỏi ẻm tên gì ẻm trả lời e tên Dung 23t. Đấm bóp xong zậy là e hỏi thư giãn nhé,e nói ok, zậy là ẻm kêu e nằm xấp lại e dùng lưỡi đi đường lưỡi từ dưới lên trên liếm lám khắp người nổi khắp da gà. Lật ngửa lại e kêu cởi đồ ra đi thế ẻm cởi từ trong ra ngoài chỉ áo còn quần thì ko e hỏi sao ko cởi quần luôn e nói vé super mới cởi hết, zậy là hơi buồn thôi cũng làm luôn .E bj rất đã liếm ti, nút cán, xoáy nòng , bú bình, bóp rất xướng làm e xướng qá mấy a ơi chỉ ko cho vét máng ,e hỏi nhanh ra ko để e làm từ từ.Tầm 10' e chịu ko nổi thế là out trong sung xướng kết thúc 1 ngày tê tái con gà mái. Xong e tắm lại cho sạch rồi ra về.

• Like
Điểm cảm xúc: Kamelot and LWK