Ba chín ... 1 trải nghiệm rất "khác biệt"

Lượt xem: 2,068

Trạng thái
Không mở trả lời sau này.

thehuy93

Thượng Sĩ
Nhập Môn Massage
11/2/18
Chủ đề
15
106
54
31
Sài Gòn
0 ₿
Hãy đến EVA để trải nghiệm "mới lạ" đúng nghĩa

1 buổi chiều rảnh rỗi chờ coi đá banh, vô tình được nhiều ae trong page review về em số trên, tại hạ lập tức phi mã đến ngay.

Locker dễ thương vui tính, gặp em lễ tân cực kỳ xinh luôn nhe, nhìn vào là muốn ôm massage luôn ... tiếc là em chỉ là lễ tân hihi

Locker dễ lên lầu, xông hơi, xông khô, WC đầy đủ, ngâm chân thuốc bắc. Ngồi 1 chút thì em ba chín bước vô. Khuông mặt e trông rất ... dâm nhé, dự báo chiều nay ko biết còn sức để xem đá banh ko hihi

Màn tắm kỳ cọ thì giống như các massage khác, tắm xong thì lau khô. Trong lúc mình lau đầu thì bỗng nhiên có cảm giác có gì đó nhột nhột bên dưới, không ai khác là em đã "ngậm" thằng đệ của mình ko biết lúc nào luôn. Em nhấp nhô vài nhịp rồi mới nắm tay dẫn lên giường. Gây ấn tượng mạng rồi nha.

Các màn massage xoa bóp mình ko đề cập nữa, như bao chỗ khác.

Tới màn mệt, để xem em có tuyệt chiêu mới lạ ko. Em đã khai triển tuyệt chiêu WC, dùng lưỡi ngoáy ngoáy ... trùi ui ta nói "phê" tới tận nóc luôn, lần đầu tiên được cảm giác WC. Điểm cộng thứ 2 của em.
Chưa hết còn bất ngờ nữa, bình thường các bác sẽ được quay người lại làm Thái rồi BJ, bú ti,... nhưng lần này người thì úp còn em BJ luôn. Bác nào thử cảm giác người nằm úp, tay mò lên chim xoa xoa rồi mút, trông rất đã.
Cuộc tình dù có dài đến đâu cũng sẽ kết thúc 1 màn "bắn" pháo hoa. Em lại "ngậm" nuốt từng dòng "tinh túy" luôn, tới lúc tại hạ "hết đạn" rồi thì em mút lút cán, mút sạch luôn. Cộng 2 điểm nữa <3

Nằm ôm em 1 chút rồi em tắm lại, rất kỹ luôn nhé.

Phải nói em là 1 cô bé "rất khác biệt", mang lại đúng nghĩa cảm giác mới lạ với nghề massage.
Tip cho e 500k luôn dù đi vé Thái

xpress

Trung Sĩ
Trưởng Lão Massage
18/3/17
Chủ đề
11
737
145
Việt Nam
0 ₿
Chà tê tái quá nhỉ