Bác nào thích massage kiểu spa có hưng phấn ........

Lượt xem: 72,478

tanthanhle

Tù Binh
Banned
26/9/15
Chủ đề
41
493
569
53
0 ₿
sau khi chinh chiến nặng nề HJ, BJ, có thể nhiều người sẽ thích kiểu này, nếu là người nghiện massage, còn ai coi massage để thỏa mãn thuần túy thì chưa biết. Nói chung, đây là gu chơi khá hẹp.....kg phổ thông lắm. Bản thân mình sau khi đi massage kiểu này phải quay tay lúc ra đi tắm là bình thường, chấp nhận thôi.................
Nhân đây, giới thiệu ae massage Hồng Tươi, Tạ Uyên, mass khỏe , tic 100k, time 90p trước 19g, chọn đúng KTV sẽ được chọc ghẹo tương đối, tip 150k, kg hơn nhé. Điểm trừ là phải mặc quần, CSVC chỉ là bình dân, nhưng sạch sẽ, kg có thổ tả như mấy cơ sở bên Tạ Quang Bửu Q8

Sửa lần cuối:
  • Like
Điểm cảm xúc: maverlous

tailwind

Tập Sự
Bé Tập Massage
18/11/15
Chủ đề
0
44
18
51
0 ₿
Trước đây tôi thường đi một tiệm matxa foot trên đường Pasteur, Q1, Tiệm chủ yếu là làm matxa foot nhưng có một tầng dành riêng cho matxa body, tôi hay đi một cô ktv trẻ va xinh làm bên foot, sau đó tôi hỏi bà quản lý em này có biết matxa body ko, quản lý nói em này matxa body rất tốt, bà quản lý đã thử tay nghề rồi. Nhưng cô ây ko dám làm vì chưa thực hành qua. Tôi mới nói với bà quản lý là tôi đồng ý làm chuột bạch để cô ấy thử tay nghề. Thế là tôi có một em ktv như chủ thớt nói. Cố ấy nhiều khi vô tình đụng đến nơi nấy khi matxa. Phục vụ của em này rất tốt. Tôi thường boa thêm cho cô ấy 100k mặc dù tiệm bán vé đã bao ngồm tips. Đi dược gần 1 năm thì có hôm tôi vào thì nghe bà quản lý nói nó bệnh, ko có đi làm nhưng rồi sau này nghỉ luôn! Tiếc quá! Sau này ko có em nào matxa đủ đô và phê như em này nữa.

Sửa lần cuối:
  • Like
Điểm cảm xúc: Lunma, maverlous and tanthanhle

tanthanhle

Tù Binh
Banned
26/9/15
Chủ đề
41
493
569
53
0 ₿

hay quá nè, nhưng mấy e khác ở tiệm này thì sao, bác cho ae biết tên tiệm nhé, thanks

Galatasaray

Thượng Sĩ
Luyện Khí Massage
19/8/13
Chủ đề
19
240
52
0 ₿
Style này gịch lắm chứ ko phải vừa :D em sợ nhất pa cái vụ vô tình đụng thằng nhỏ, khều khều, nhẹ nhẹ, nhìu khi phọt luôn vì phê quá, cảm giác khác hj bj nhìu :D

• Like
Điểm cảm xúc: maverlous and tanthanhle

Producerdj

Tập Sự
Bé Chưa Biết Gì
27/9/15
Chủ đề
0
5
0
40
0 ₿
Minh co biet 1 cho o quan tan binh,gia binh dan,csvc dep,yen tinh,ban nao can thi len tieng nha.vi cho nay cua thang ban kinh doanh nen rat ok voi nhu cau a e

vicky113

Thượng Sĩ
Sư Huynh Massage
23/10/15
Chủ đề
18
616
332
Massage miền Nam
0 ₿
kaka, phọt lun là em nó là phê quá....

Selane

Hạ Sĩ
Tiểu Đệ Massage
27/11/14
Chủ đề
7
435
113
43
0 ₿
Tôi còn nhớ massage như vầy tôi cũng đã từng đi nhưng bên nước ngoài, cảm giác cực kỳ đê mê, nhưng cuối cùng thì cũng có HJ, tuy nhiên sau những cảm giác tột đỉnh đó thì HJ 1 chút là xong ngay. Không như những chỗ bây giờ, HJ mỏi tay luôn tôi vẫn chưa ra được.

tailwind

Tập Sự
Bé Tập Massage
18/11/15
Chủ đề
0
44
18
51
0 ₿
Chỉ có em này là cỏ non, và xinh còn lại toàn là lớn tuổi. Và sao này tiệm cũng vắng khách vì csvc xuống cấp quá.

Một mặt cũng tại giá vé quá thấp, chỉ 250k/75 phút đã bao ngồm tips. Cho nên mấy em có điều kiện thì chuyển đi nơi khác làm có nhiều tiền hơn. Tôi nghe một em bên Khang Huy một ngày cô ấy có tiền tips hơn 2tr đó!

Sửa lần cuối:

tailwind

Tập Sự
Bé Tập Massage
18/11/15
Chủ đề
0
44
18
51
0 ₿
Nơi tôi nói là tiệm matxa chân nhé. Trước đây tốt lấm nhưng giờ xuống cấp quá tôi hết đi hơn nữa năm nay luôn rồi. Địa chỉ là 118 Đường Pasteur, P. Bến Nghé, Quận 1. (Gần gốc Tôn Thất Thiệp). Giá ticket matxa chân lúc trước là 210K/70 phút, còn body là 250k/75 phút, đã bao ngồm tips. Ko biết bây giờ giá bao nhiêu. Tôi đi những tiệm khác giờ giá toàn 320-350k!

• Like
Điểm cảm xúc: tanthanhle

ankhe9515

Binh Nhất
Bé Thích Massage
6/11/15
Chủ đề
5
88
9
0 ₿
Bác chia sẽ đia chỉ cho ae .tất kã mọi người cảm ơn bác nhiêu lám

monguocbinhdi

Tập Sự
Bé Tập Massage
22/6/15
Chủ đề
0
33
8
40
0 ₿
Chổ bác nói lúc massage mình có phải mặc quần không bác. Tui thích chổ nào chỉ đắp khăn thôi, vậy mới phê.

• Like
Điểm cảm xúc: tanthanhle