Bác nào thích massage kiểu spa có hưng phấn ........

Lượt xem: 72,455

Electro

Binh Nhì
Luyện Khí Massage
4/1/15
Chủ đề
1
323
149
0 ₿
Né nó ra là được rồi,tui thấy mấy bác ngồi comment kêu gào, mấy bác nghĩ Admin,Mod rãnh mà ngồi để ý pr ảo hay sao :)

• Like
Điểm cảm xúc: hoainam

Bombi

Tập Sự
Bé Chưa Biết Gì
6/2/16
Chủ đề
0
5
0
37
0 ₿
Hôm trước đi thử với thằng bạn thấy cũng tạm được nhưng matxa không có cọ quẹt gì mình hết, bác share thông tin bên vic cho e với, thank

tanthanhle

Tù Binh
Banned
26/9/15
Chủ đề
42
498
583
53
0 ₿
Victory Võ v Tần là mass cao cấp, có HJ (BJ), nhưng massage khỏe tốt, CSVC rất ngon, chưa đi, chỉ xem rp

tanthanhle

Tù Binh
Banned
26/9/15
Chủ đề
42
498
583
53
0 ₿
túm lại chủ đề này, kg nên đi spa thuần túy vì có thể nguy cơ cao, tốn tiền vô ích. Muốn có style này, thì kím mấy chỗ có HJ mà massage giỏi như Bảo Khang, Linh Chi, Khang Huy hay YHCT sẽ kinh tế hơn

Aongucnano

Tù Binh
Banned
11/3/16
Chủ đề
1
213
22
36
0 ₿
Nghe 1 bác nói bên Nhân Thảo Đường ở q5 ktv mặc áo giống y tá nhưng có Hj và khi vô massage khỏi mặc quần phải không bác.

langtuludu

Tù Binh
Banned
6/4/16
Chủ đề
4
146
50
tpHCM
0 ₿
Kiểu này tui đi rồi, không gin ấm cúng, matxa nhẹ nhàng nhưng ko đủ phê.Tui cứ ra Khoẻ massa là phê :D

jake ham zui

Binh Nhì
Bé Tập Massage
15/4/16
Chủ đề
2
32
18
0 ₿
Bác có biết mấy quán htgd bên đường Bùi Thị Xuân Q1 hog? Nếu có đi qua bác để ý thấy có mấy e mặc đồ sexy trằng như bông bưởi là nó đó.
Lúc trước có đi quán Lê Duyên, toàn mấy e xinh xinh, nhìn chãy nước miếng, bác đc tự do chọn bất kỳ e nào phục vụ (mấy e đứng xếp hàng như trong bia ôm z đó :D:D) Xong zô gội đầu rồi dắc lên lầu massa đúng kiểu bác cần, hình như ko có hj bj hay sao ak, lúc đó tui ko nghe e nó nói gì hết nên cũng ko hỏi....
Thiệt hại khoản 7 xị tip + tic
:):):)

Aongucnano

Tù Binh
Banned
11/3/16
Chủ đề
1
213
22
36
0 ₿
Mắc quá bác ơi . Bác đi bên q10 nguyễn tiểu la ngậm cu cho bác luôn có 300k ah

classe

Tù Binh
Banned
29/1/16
Chủ đề
0
33
14
0 ₿
Em cần tư vấn massage kiểu SPA có kích thích nhẹ nhàng như khi mát xa vùng chân, bẹn có "vô tình" lướt qua "baby" hoặc đụng chạm. Chỗ cao cấp xíu, có mùi oải hương, xả, nhạc du dương, nến sáp thơm, phòng yên tĩnh thư giãn...Chống chỉ định chỗ dơ bẩn, mùi mè làm mất cảm giác...

Bác nào biết tư vấn dùm em. Cám ơn các bác.

• Like
Điểm cảm xúc: tanthanhle and Kẻ phiêu bạc

quy gia

Tập Sự
Nhập Môn Massage
20/12/15
Chủ đề
0
122
25
Thành phố Hồ Chí Minh
0 ₿
Mình cũng rất thích dạng này nhưng khó tìm quá.Cũng đang ngồi hóng đây...?!!!