Bác nào thích massage kiểu spa có hưng phấn ........

Lượt xem: 72,303

danchoi80

Thượng Uý
V.I.P Member
2/4/14
Chủ đề
36
1,355
661
0 ₿
Có lẽ bác mới nên ko biết chứ nick aonguc..., hoangphiho,... là một người và nó bị tâm thần đa nhân cách. Những cmt của nó ko ai thèm đọc cả, huống hồ chi nghe theo. Thôi, chúc bác may mắn lần sau nha :)

Littleboy1402

Tập Sự
Bé Tập Massage
12/12/17
Chủ đề
0
19
4
0 ₿
Rep chân thật
Mình cũng đã từng đi massage giống như chủ thớt nói tiệm mình đi là massage Quỳnh Như đường Hàm Nghi quận 1 mình đi 3 lần đều với bạn gái mình và vào fong riêng tic 350k cũng dc tầm 100p ak . Ở đây massage thì nói chung khá là ổn bài bản tốt và lực tốt làm từ đầu xuống tới chân mình và bạn gái 3 lần đi cũng đều khá hài lòng . Mình massage thì cũng mặc quần thôi nhưng được cái KTV mặc đầm khá ngắn ngực cũng hơi to khi massage chân thì không biết vô tình hay ntn mà chân mình cạ trúng vào ngực của bé KTV mình thì có tật để ý nên bắt đầu có cảm giác và mình cố gắng kìm lại nhưng đến khi massage tay thì tay mình lại vô tình cạ trúng đùi của bé làm mình bị kích thích nên những gì tới cũng tới cậu nhỏ đã nhoi lên lúc đó thì bạn gái mình cũng đang nằm đắp mặt nạ nên cũng nhắm mắt nằm và mình chắc chắn 1 điều là bé KTV đã thấy cậu nhỏ nhoi lên bé liền lấy khăn đắp lên và tiếp tục bóp chân và bóp lên bẹn và nhấn thẳng vào cậu nhỏ luôn lúc đó mình cũng giật mình cái nhưng cảm giác rất thích còn 2 lần sau là do có dốc của lần 1 nên 2 lần sau mình vừa vô tình mà cũng cố tình nv và đều nhận dc cách giải quyết như nhau rep thật 100% hok pr ai hok tin có thể next mình đi 3 lần đều 3 KTV khác nhau mặt thì cũng bt hok đẹp lắm có thể do mình đi với bạn gái nhưng dc cái váy ngắn da trắng ngực đẹp nên khá hài lòng

• Like
Điểm cảm xúc: CAT&DOG and tanthanhle

baongochanoi

Tập Sự
Bé Chưa Biết Gì
2/1/21
Chủ đề
0
1
0
0 ₿
MInh xin số bé Kỹ thuật Viên làm tốt bên này với bác !

Laptopmax

Tập Sự
Bé Chưa Biết Gì
6/2/22
Chủ đề
0
1
0
0 ₿
Zô Hồng Hà bên d2 ok mà. Ktv xinh, bóp đít mấy e đc. Đi quen cạ vú với sờ qua L đc nhé