Bach Thố một chiều tê tái và sự ra đi của cái hộp quẹt

Lượt xem: 3,154

play_ran

Binh Nhất
Bé Tập Massage
22/12/15
Chủ đề
4
19
20
40
0 ₿
Sau 2 lần vô nhầm cơ sở trên q7 trong buổi sáng cuối cùng cũng đến được với bé chuột trong buổi chiều. Vì bé ko thích report nên mình tôn trọng và ko nói nhiều, chỉ vắn tắt mình khó tính và đi khá nhiều chỗ massage nhưng chiều nay ngồi đồng hơn 2h bên e mà ko hề thất vọng. Cảm ơn các bác đã thông tin về bé chuột- bạch thố. Tuy nhiên có một điều hơi buồn là e tê tái quá nên để quên cái zippo đâu đó tại cơ sở, mặc dù đã quay lại kiếm ngay nhưng ko có, nhân bài viết này nếu a e nào lượm được cái zippo full circle thì cho e xin dc biếu tiền, giá do các bác tự đưa ra, vì là hộp quẹt kỉ niệm nên ko muốn mất, mong a e nào nhặt dc xin liên lạc lại. Cảm ơn bros!

White_Lucky

Thượng Sĩ
Tiểu Đệ Massage
9/7/15
Chủ đề
17
394
409
0 ₿
Sao bất cẩn thế bác , gặp dc người đẹp là quên trước quên sau rồi kaka , dù gì cũng chúc mừng bác dc ngon trym :D

• Like
Điểm cảm xúc: pippo85

gatapboi

Tập Sự
Bé Tập Massage
22/10/15
Chủ đề
0
25
12
0 ₿
Gap dc pe chuột xinh mà sao Bác quên truoc quen sau oy. BAC di Vip may de ae còn dzo mò ak Vip 1-4

• Like
Điểm cảm xúc: pippo85

Cancer

Hạ Sĩ
Luyện Khí Massage
21/9/15
Chủ đề
8
340
392
0 ₿
nếu pé Chuột nhặt đc thì may, còn ai khác nhặt đc thì hơi khó, kkkk.
Dù sao cũng chúc mừng bác.

ps: mấy em ở đây ko thix rp, nên tôn trọng ko bàn gì đến các em ;)

• Like
Điểm cảm xúc: gatapboi and pippo85

jacky

Tập Sự
Bé Thích Massage
2/8/15
Chủ đề
0
98
47
40
0 ₿
bạch thố = thỏ trắng = cv lê thj riêng.
pác satthu lam vô cv kjem massage hoài mà ko ra

• Like
Điểm cảm xúc: Cancer

Cậu Nhỏ

Tập Sự
Bé Thích Massage
6/1/16
Chủ đề
0
63
13
24
0 ₿
tớ cũng hay quên nhưng toàn quên gopro trong phòng massage :) quay lại lấy mà cứ phải lén lút.

Tuy hung

Tập Sự
Bé Tập Massage
15/8/15
Chủ đề
0
19
2
54
0 ₿
Nên chuẩn bị lúa để làm chuột bạch mấy em mới của Phương Anh pr cho anh em thọ giáo

play_ran

Binh Nhất
Bé Tập Massage
22/12/15
Chủ đề
4
19
20
40
0 ₿
Thanks các bác đã chia sẻ,buổi tối e vòng lại và ngồi thêm hơn 2 tiếng nữa bên Bạch Thố iu vấu và cuối cùng chuộc lại được hộp quẹt iu dấu. Lưu ý là ko phải từ Chuột nhé, ko các bác lại nghi oan em í tội nghiệp. Tổng cho 1 ngày quá tã với 6 xuất massage tổng cộng ở 3 cơ sở. kakakakak. Một trải nghiệm tang thương trên con đường yêu đương.
Có bác pm hỏi e tip bao nhiêu? các chỉ số như thế nào. E xin phép ko trả lời vì với 1 người từ chối đề cử quán quân thì thiết nghĩ có nhiều lí do để làm vậy nhưng chúng ta nên tôn trọng một quyết định như thế, còn tiền tip bao nhiêu thì mỗi người một cảm nhận, như e thì nghĩ, gặp được chỗ mình thích, người mình mến thì bao nhiêu tiền là đủ? Chỉ tiếc cho e cớ sở th hình như khách tạp khá nhiều, xin được nói tạp là thành phần nhầy và bựa, chứ không phải nghèo hay giàu, hơi xót cho các em!
Đặc biệt cảm ơn bác satthu đã để anh e biết đến một cô bé không xuất sắc về kĩ thuật nhưng quá tuyệt vời về sự dễ thương!

Sửa lần cuối:

CongTuSaiGon

Thiếu Uý
Luyện Khí Massage
27/3/14
Chủ đề
21
328
285
0 ₿
Nói rồi , ngày xưa vào gặp em S. , tui cũng ngất ngây , mà nản thằng locker cũ , và lễ tân trẻ ko chịu đưa vé 1 tặng 1 cho tui như đã hứa . nên tui từ giã TH đoan tuyệt em 15 ... Hóng chờ em làm chỗ khác để tui được dịp thăm em . :)

Cancer

Hạ Sĩ
Luyện Khí Massage
21/9/15
Chủ đề
8
340
392
0 ₿
bỏ ở phòng thay đồ hả bác :D...
tui cũng thấy nhiều khách tạp như bác... đúng là lâu lâu có mấy thằng khách mất dạy vô cùng :mad:

Sửa lần cuối:
  • Like
Điểm cảm xúc: pippo85 and gatapboi

play_ran

Binh Nhất
Bé Tập Massage
22/12/15
Chủ đề
4
19
20
40
0 ₿
rất hiểu tâm trạng ức chế của bác, nên quan điểm của e là tử tế thì tip cho locker 20k 50k tuỳ hứng, còn bát nháo thì cứ chửi thẳng, vừa hành lấy khăn, lấy nước, hộp quẹt, điều đào xong đuổi xuống. Không ai có quyền ngăn cản cái sự sung sướng của anh em ta lại bác ah.

• Like
Điểm cảm xúc: Cancer

Leehua

Tập Sự
Bé Chưa Biết Gì
12/2/16
Chủ đề
0
3
0
34
0 ₿
Các bác có thể cho e biết ẽm này o đâu ko đễ e mỡ mang tầm mắt nếu có thì inbox cho e cái đĩa chỉ e cãm ơn các bác nhìu