Hỏi đáp Bài đăng bị xóa

Lượt xem: 1,558

Ngũ Thân Vương

Trung Tá
Hầu Vương Trộm Đào
24/4/21
Chủ đề
90
1,717
1,495
31
Cửu Long
0 ₿
Chabba Smile
Chịu thiệt chứ. Theo như bài bác cmt trong bài viết của ông kia tui thấy có gì đâu nhỉ. Bác đi gặp bé ktv xấu, không hợp gu thì bác đổi thôi. Này bác bỏ về với lý do bận rồi thanh toán 1tr2 thì do bác chứ phải cơ sở đuổi bác đâu. Cơ sở lúc nào ktv cũng có này có kia vì gu mỗi khách chơi mỗi khác. Đặt biệt mấy anh tây rất thích ngâm ngâm nhe. Phải chê đúng chổ chứ. Như tui đi vé tắm chung, chà nuru mà bé nó ko tắm chung, không chà nuru thì tui phốt cơ sở khỏi xin lổi khỏi đính chính luôn. Nhưng này mới nhìn ktv bác bỏ chạy rồi phốt cơ sở nó lại hơi vô lý nhỉ. Kkk thôi cơ sở bù vé rồi thì chiến lại dàn số với đúng gu xem sao.

• Like
Điểm cảm xúc: rùa con

rùa con

Binh Nhì
Tiểu Đệ Massage
13/1/18
Chủ đề
2
371
273
0 ₿
Kaka,thanks bác chia sẻ.phải ở trong chăn mới biết chăn có rận bác ơi.mấy thành phần vào binh cơ sở khơi khơi thôi tui cũng bó tay.Rồi bù lu bù loa lên nói “dìm hàng” này nọ.Thôi cứ để a e tự trải nghiệm chứ tui thua rồi.nếu đi HN tui cũm k bao giờ quay lại đó. Chủ đề của tui tui nghĩ nên dừng ở đây.1 lần nữa thanks pác đồng cảm!

Massage Vip Tokyo Hà Nội

Thượng Sĩ
Đại Diện Cơ Sở
ĐÃ XÁC THỰC
18/3/21
Chủ đề
15
96
68
0 ₿
Chào bác .Thật Lòng xin lỗi bác .E là chủ cở sở .Sự việc hôm bác qua trải nghiệm .E cũng làm việc cùng KTV và Quản lý .
và cũng nhiệt huyết mời bác quay lại trải nghiệm frre vé .E cũng để lại số điện thoại cá nhân .Để trực tiếp đón tiếp bác bù lại nếu KTV e có sự thiếu sót trong khâu phục vụ .sự việc bác đóng góp ý kiến cho cơ sở e ghi nhận e rất cảm ơn .Nhưng bác ạ trên đời này không ai hoàn hảo .những lỗi như xăm hình ,hay ốm đau…..Thật e khong xử lý được KTV .Vì quy định cơ sở được đổi nếu không ưng ý ,và nếu khách không hài lòng có thể xuống quầy lễ tân phản ảnh thực tế sự việc ( ví dụ ,thái độ KTV ,Làm không đầy đủ dịch vụ hay KTV có nhưng hành động cử chỉ không tốt đối với khách hàng….. ) Thì e có thể cho KTV nghỉ việc ngay và luôn .Còn sự việc bác phản ảnh nếu bên e không làm bác hài lòng thạt sự xin lỗi bác .Mong bác thông cảm ,E sẽ cố gắng thay đổi lại cơ sở.Mong bác thông cảm .

Massage Vip Tokyo Hà Nội

Thượng Sĩ
Đại Diện Cơ Sở
ĐÃ XÁC THỰC
18/3/21
Chủ đề
15
96
68
0 ₿
Bên e vẫn phục vụ cả khách nhật ,Hàn ….Rất khắt khe về thơi gian cũng như chăm sóc sức khoẻ và khâu phục vụ như trên menu ghi và quảng cáo .Cũng chưa nhận bất kì phản ảnh nào từ khách hàng…..Thạt lòng xin lỗi bác vì chưa được hoàn hảo để làm bác Hài lòng .

namnguyen05

Binh Nhì
Bé Chưa Biết Gì
28/10/22
Chủ đề
2
6
1
0 ₿
Cảm ơn mọi người đã góp ý và bình luận
Mình sẽ lưu ý hơn và thêm nữa là bé này mình biết là sau khi nghỉ làm ở cs thì ra làm ngoài và cũng có đi 1 lần ngoài, mình contact qua zalo nhưng không lường trước dc có ngày mất nick. Rất chán

• Like
Điểm cảm xúc: rùa con