Báo cáo điệp vụ 16/02 - KTV: 39

Lượt xem: 2,160

Trạng thái
Không mở trả lời sau này.

ekdest809

Trung Sĩ
Luyện Khí Massage
20/12/15
Chủ đề
10
209
47
30
SG
0 ₿
Đầu tiên, xin cảm ơn @P.A Relax và Mod @Lục A Ka đã tài trợ cho chuyến đi công tác này.
Sau khi nhận code, phi một mạch đến PA và làm các thủ tục sau đó lên phòng.
Đánh giá như sau:
  1. Cơ sở vật chất: Mình lên đến lầu 3 phòng nhỏ, cửa phòng xông hơi bị hở nhẹ (Nói chung bị hụt hẫng - Nhưng đi vé free nên không đòi hiểu nhiều). Điểm cộng lại là nhạc không lời du dương, nhẹ nhàng làm đúng chất Relax.
  2. Bạn KTV: 39 - Tên: X (Quê An Giang)
    • Ngoại hình: (8/10) - Tại cực kỳ hợp gu em -
      • Face: Kiểu đẹp sắc sảo. (Nói thật là giống con crush em - Vậy cho vuông).
      • Dáng: Mình dây - Mà nó kiểu đầy đặn lắm, nói thẳng dáng đẹp á.
      • Chốt: Em nó chuẩn hơn cái hình của PA đưa lên chỗ giới thiệu nhiều.
    • Massage khoẻ: Bé làm mạnh tay, chắc chắn. Nhưng ít bài quá nên chưa đã lắm, chỉ các bài cơ bản đơn giản. (7/10 đ). Ở đây em nó có chiêu làm đá mà mình không biết đưa vào mục "Khoẻ" or "Relax" nữa.
    • Relax: Mạnh dạn cho 9/10; bởi vì như sau:
      • Nói chuyện: Vui vẻ, nói chuyện không ngại ngùng nên cảm giác rất kích thích.
      • Vòng 1: Hơi bé, nên đi Thái không đã lắm nhưng bù lại em có cái lưỡi cực kỳ thần thánh.
      • Service: Bé đi mình vài phát từ nhượng chân lên mông xong phán 1 câu "Anh nổi da gà đít kìa anh" - Xong đưa tay thả kiến 2 quả trứng cút mình, nói thật các bác em giật giật người luôn. :mad::mad:. Lúc đó, lo là bị đứt giây thần kinh nói chung nó sướng lên đến não luôn.
        • Chơi mông xong lên cắn lỗ tay, liếm cái ót mình - Giật người nữa. :oops::oops:
        • Xong quay lại, em nó liếm từ đầu gối lên bẹn, đến mạng sườn, căn cắn nhẹ mạng sườn mới ghê chứ, chưa đâu lên đến nách em nó liếm vòng vòng. Nói thật các bác em lúc này chịu gần hết nổi á. Cực kỳ Nhột & Sướng, không biết phải làm gì ngoài bấm tay lại luôn.
      • GIẢI ĐỘC ĐẮC NÈ: Lần đầu em được trải nghiệm - Em nó ngâm khăn ướt vô Listerine xong quấn quanh cái đầu nguyên từ của em các bác. Nói chung nó lạnh xong quanh cảm giá phê kinh khủng. Xong em lên bú bình em các bác ơi - Nút chụt chụt luôn, em tưởng em có sữa luôn á. Sau đó lại giở trò liếm xong quanh bẹn vì em nó biết em bị kích thích Nhột & Sướng khu này. Lúc đó em phải năn nỉ em nó dừng luôn á.
      • GIẢ ĐÁP ẨN SỐ: Pha thần thánh của em nó khi làm đá - Bé kéo quần khỏi mông mình xong, ẻm mặc váy xong ngồi lên mông mình á cái quan trọng là Quần lót ren ; mèn đét cơi, lúc bả chà chà cái quần lót nó cạ cạ cái mông của em, lâu lâu bả rên nhẹ nhẹ nữa chứ.
      • Sau đó đến màng BJ - Đá lưỡi như JAV đúng nghĩa, chơi lưỡi không, sau đó đưa miệng ta nói nó sướng. :cool::cool::cool::cool:.
      • Trong lúc em nó làm: Mình cũng tranh thủ miền đất thánh địa - Cội nguồi của những thằng bé :D:D. Không biết đưa vô móc móc kiểu gì - Mà tự nhiên 1 lúc sau có chất lỏng nó nhiễu xuống mấy cái khoảng giữa mấy ngon tay luôn mấy cha ơi.
Thôi em xin chốt bài tại đây, chứ phê quá 10' out cmnr:
Tic: Free
Tip: 600k.
Chào thân ái và quyết thắng.

Behai002

Binh Nhì
Bé Thích Massage
16/2/19
Chủ đề
1
56
20
0 ₿
Sướng thế a

• Like
Điểm cảm xúc: ekdest809

Neromax

Binh Nhì
Bé Tập Massage
14/2/19
Chủ đề
1
25
8
0 ₿
Phải kiếm điệp vụ thui bà con cô bác ơi! Chịu ko nổi rồi!!!ahuhu

• Like

Ham vui

Hạ Sĩ
Luyện Khí Massage
14/1/19
Chủ đề
7
348
424
Nơi không ai biết
0 ₿
Cái vụ Listerine nghe ngộ ngộ ta ....

• Like

Ham vui

Hạ Sĩ
Luyện Khí Massage
14/1/19
Chủ đề
7
348
424
Nơi không ai biết
0 ₿

Nóng lạnh thì thấy hoài rồi, còn Listerine thì cảm giác thế nào chưa trải nghiệm :))) a gà mà e LEE

TùngG

Tập Sự
Bé Tập Massage
17/2/19
Chủ đề
0
13
6
38
0 ₿

DrStrange

Trung Uý
Cao Thủ Massage
31/5/18
Chủ đề
28
1,284
889
41
1 ₿
Đéo hiểu, chưa chơi Listerine bao giờ nha. Có ông nào chơi dầu nóng ko =)))

• Like
Trạng thái
Không mở trả lời sau này.