Báo cáo điệp vụ 16/2 , bé 18.

Lượt xem: 1,487

Behai002

Binh Nhì
Bé Thích Massage
16/2/19
Chủ đề
1
56
20
0 ₿
Chào tất cả a/e , chào lục a ka và tks a vì đã tin tưởng giao cho e nv trinh thám này .

Về Dubai BT chắc a/e k còn xa lạ gì vì cũng hoạt động dc 1 năm rồi. Csvc thì đang dần hoàn thiện về giữ xe, lễ tân, phòng ... những cái này là ngoại quan thoy. Mình biết a/e chủ yếu là quan tâm tới những bé ở đây.
Mình xin sơ lượt về E tkv 18 cho mng hiểu hơn nha.

Vào buổi trưa nắng ngày t7, nằm nhà đọc các bài viết về mấy nàng tiên ở Dubai mà ứ chịu dx . Inbox cho a lục a ka để thử vận may không ngờ dc aka tin tưởng giao cho nv tiếp cận e tkv 18.
Để k phụ lòng aka 13h30 mình k ngại nắng phi với tốc độ của xe nước mía đến Dubai. 14h phi thẳng zo hầm xe mình dx tiếp đón nhiệt tình và lên lễ tân làm các thủ tục cần thiết rồi lên phòng.

Nắng vậy xông hơi j nổi đúng k a/e, ngồi ăn trái cây ún nước đợi e vậy . Bỗng có tiếng gỏ cửa... mời vào ... wow e cao khoảng 1m6 hơn dáng nhìn rất chuẩn. Ngồi nc mà e ấy cứ ghẹo đệ hoài à rồi tắm cũng ghẹo, lên nằm massa cũng ghẹo làm mình ngại chết ( đặt biệt e ấy k cho mình mặt quần )
Tắm xong lên massa đủ kiểu và trò chuyện ngoài lề tí... vừa massa rồi trêu đùa nhau va chạm vào nhau có lúc trong đầu mình nghĩ như là ngiu vậy.

Vòng 1 bé rất đẹp mình thích nhất chổ này, bây giờ bé làm j mình cũng k quan tâm nữa... chỉ măn mê v1 thoy . E đi lưỡi nè, thái nè( hết toàn thân) đá trứng nà rồi bj nàk nhiu đó thoy là mình chịu k nổi rồi ( tiếc quá các A/E ơi k dx hưởng hết các tuyệt kĩ khác ) nhưng k sao vì sướng từ lúc lên massa rồi . Mình mới đi vài lần nên chưa có kn nhiều để kiềm nén ... nội mò v1 v4 vs nghe e tạo ra âm thanh mà k kiềm dx rồi...

Phê rồi nằm đó ngắm e xíu... tám chuyện rồi dc massa nữa... chắc 80p à mình lẹ quá mừ . 2 ng dẫn nhau ra rồi bye bye đường ai nấy đi ( k lẽ mình đi theo e lun quá làm osin 1 ngày 1 cái )

Gửi a giữ xe 10k , a dẫn lên phòng 20k e tkv 18 500k .... mình tks mọi ng đã đọc bài có j mng góp ý nha .

Lươn Chúa

Thượng Tá
☆ Chúa Tể Những Chú Lươn ☆
10/1/19
Chủ đề
118
4,801
3,837
0 ₿
Cái quần massage cấp cho tốt nhất đừng mặc :)) vì chút nữa mấy e cũng lột ra à :))

• Like
Điểm cảm xúc: Behai002