Báo cáo điệp vụ số 39 tại PA Relax

Lượt xem: 1,870

mrnight

Thượng Sĩ
Nhập Môn Massage
24/11/17
Chủ đề
15
146
34
0 ₿
Tình hình là cuối tuần được mod Logan chiếu cố cho cái code điệp vụ nên xách xe lên và đi. Lúc đầu tính check em số 9 mà trễ 30s có 1 bác vào trước book ngay em số 9. Thôi thì chọn em khác cũng số 9 và đó là em 39. Sau khi làm thủ tục đày đủ đc dắt lên phòng vip 8 tuốt lầu 3( lần nào đi cũng dính cái lầu 3 leo hụt hơi). Phòng ốc thì PA Relax vẫn luôn là ok nhất trong mấy cái massage mà mình đi. Phòng ốc rộng rãi, có phòng xông hơi trong phòng và cái cây giả huyền thoại :D Sau khi xông hơi xông thì em số 39 vào mà do em có hẹn khách trước nên thấy mình em hơi bất ngờ. Nhưng không vì kẹt khách mà em làm qua loa cho mình mà vẫn rất nhiệt tình niềm nở. Theo đánh giá của mình thì em 39 khá ok mặt mũi dễ nhìn v1 theo mình thì hơi nhỏ, có eo ót v3 cũng ok. Bữa mình đi em được mặc trang phục tự do nên em diện một bộ váy ngắn nhìn như nữ sinh rất nhỉ nhảnh dễ thương.

Màn massage khoẻ thì thì em đi đủ bài lực đấm ok, có đá nóng nhưng do có hẹn với bạn nên mình bảo em tua nhanh phần này. Về massage Thái thì em làm nhiệt tình quét lưỡi khắp cơ thể sau đó là đến màn đổ sữa lên mình và chà ngực khắp cơ thể vô cùng kích thích. Cuối cùng chịu ko nổi nữa thì em lật lên và vào màn chính bắt đầu, em xài hết tất cả các chiêu thức bí truyền như liếm cà, bánh bao kẹp xúc xích, .. làm mình đê mê và out trong sung sướng. Cảm giác tuyệt vời cho một ngày cuối tuần.

Thiệt hại Tic được Logan tài trợ Tip 500k , locker giữ xe 20k .

Bonaito-175

Binh Nhì
Bé Thích Massage
8/4/18
Chủ đề
2
58
11
34
0 ₿
Chúc mừng Bác nha. V1 e tui thấy vừa mà đâu có nhỏ đâu Bác :)

doom007

Binh Nhất
Nhập Môn Massage
15/12/17
Chủ đề
6
139
46
35
0 ₿
bé 39 này kỹ thuật thì quá đỉnh tuy nhiên hok hợp với mấy bác thích gái teen và xinh nha . Chủ thớt report quá chuẩn .

Bonaito-175

Binh Nhì
Bé Thích Massage
8/4/18
Chủ đề
2
58
11
34
0 ₿
Yêu cầu ngoại hình của bác cao qá. Chủ thớt nói e 39 face dể nhìn có nét nhí nhảnh dể thương thì sao mà bác lại nói chống chỉ định nhỉ. Vs mỗi ng mỗi gu. Ca sáng có bé 06 thì ca đêm chỉ có bé 29,39 thui. Tùy mỗi bác cảm nhận nè.

doom007

Binh Nhất
Nhập Môn Massage
15/12/17
Chủ đề
6
139
46
35
0 ₿
vãi bác , em chỉ nói hok hợp gu