Báo cáo số 28 VH, một buổi trưa tuyệt vời

Lượt xem: 4,476

Andy Ngo

Binh Nhất
Tiểu Đệ Massage
25/1/16
Chủ đề
5
429
70
0 ₿
Cũng vài tháng rồi từ lần cuối mình ghé VH, lần đó vì bị chặt chém mà không được phục vụ đúng cách nên mình hứa với lòng là không quay lại đây nữa. Nay thấy tin VH đổi chủ, sửa sang lại phòng ốc mới phá lệ mà quay lại xem thế nào, quả nhiên không uổng công thử thách bản thân :D
Trước khi bước chân vào cơ sở cũng không quên gọi cho Hotline xin 1 code Vip, vào gặp em tiếp tân, dễ nhìn, lịch sự (nghĩ trong bụng có điềm lành rồi :D), tư vấn cho mình các gói vip 300k và super vip 400k nhưng trên tinh thần là chuột bạch nên chỉ lấy vip 200k.
Đánh giá tổng quan về CSVC, sửa sang lại như trong ảnh, nhìn đẹp và sang trọng hơn, đặc biệt có cả thảm lót phòng (cực kết cái này, đi ấm và êm chân hơn đi nền gạch), điều hòa cũng ở mức vừa phải, không đến nỗi làm 2 ae (đứa lớn và đứa nhỏ) bị lạnh :D.
Locker, từ tốn, chậm rãi, khác hẳn trước đây, không vòi, hỏi mình có yêu cầu số quen nào không, mình nói cho một em đấm bóp tốt tí, vì cũng đang ê ẩm người. Mình đưa 20k và nói mình ngồi chờ một tí, ktv sẽ xuống ngay
Khi em bước vào, ấn tượng đầu tiên về em là cao ráo, tầm 1m63-64, nhìn hiền, dễ thương và có nét thôn quê
Đánh giá về ktv
Face: 7đ, không đẹp nhưng nhìn kỹ sẽ thấy dễ thương, có thiện cảm
V1, quýt, hơi nhão tí, 6đ
V2, hơi dư lipid 6đ
V3, tạm tạm 6đ
V4, hôm nay không có hứng check, nhường cho ae nào đi sau :D
Mátxa, đủ bài, hơi yếu lực, các phần ấn cơ ấn khớp với mình là hơi yếu, dùng chân thì vừa đủ, mát xa tay cũng không thật sự chi tiết, hơi qua loa
Mát gần: nút ti, BJ + HJ 50-50, hơi bất ngờ vì mình nghĩ đi vip 200k chỉ được HJ, làm khá ổn và mình cũng out ra ngoài sau gần 10' gồng gánh
Sau khi xong xuôi, em nó ngồi lại nói chuyện và còn hay táy máy nghịch em trai mình, mình thay đồ cũng cố lấy tay khều 1 cái :)). Em ít nói nhưng được cái là có hành động thay lời nói, tình cảm nhẹ nhàng, ôm eo dẫn mình xuống dưới và thì thầm, khi nào rảnh quay lại thăm e nha
Tổng kết:
Chi phí : Tic 200k (có code còn 100k) + Tip 300k + Locker 20k + Giữ xe 5k = 425k.
Chắc các bác thấy mình khen hơi nhiều nhưng đúng là hôm nay mình khá hài lòng khi quay lại VH, mình không PR, các bác có thể đi và trải nghiệm rồi nhận xét theo ý các bác, mình chỉ rp những gì mình cảm nhận được. Chúc các bác buổi tối vui vẻ. Thân ái :D

Sửa lần cuối:

KaChiuSoa

Tham Mưu
Người Truyền Cảm Hứng
Moderator
30/3/15
Chủ đề
72
1,472
1,145
0 ₿
Juno Emmons
Chắc tại còn mới và chưa xoá bỏ đc cái dớp của chủ cũ đó mà,nhưng với csvc và cách phục vụ tốt như hiện tại roi cũng sẽ đc bà con ủng hộ thôi.

hikki69

Hạ Sĩ
Luyện Khí Massage
7/5/16
Chủ đề
8
221
42
33
0 ₿
Bác tét thử em XX đi , kỹ thuật cao lắm đánh bóp oke luôn :)) . Tay nghề 1 năm VH

motminhanh

Tập Sự
Bé Chưa Biết Gì
16/5/16
Chủ đề
0
4
1
0 ₿
Mung bác ngon trym

• Like
Điểm cảm xúc: Andy Ngo

truongmao

Tập Sự
Tiểu Đệ Massage
18/7/14
Chủ đề
0
474
59
0 ₿
XX là số mấy bác cho số luôn đi có sao đâu đễ ae cùng hưỡng thụ ? đễ mai mốt em nó nghĩ rối bác nói ra cũng như kg

Xuxu

Binh Nhì
Bé Chưa Biết Gì
3/6/16
Chủ đề
1
3
3
41
0 ₿
Nghe em locker nói 20 nghỉ rồi... Mới quay lại thì gặp ngay e 20... Hên nhỉ... Nhưng e trai locker nghỉ rồi... Thích thằng đó thật thà, nói chuyện dễ thương... Ko vòi tiền như mấy thằng trước....