Bắt đền em đấy 09 à !!!!!!!!!

Lượt xem: 2,103

Tuancuchi1

Binh Nhất
Bé Tập Massage
31/7/18
Chủ đề
4
45
9
32
0 ₿
Tối hôm ấy trời đẹp lắm cái se se lạnh của cơn mưa “ầm ầm” . Gió giật đùng đùng 1 cách thơ mộng . T tui lại lên đường đi chinh chiến . Ghé Minh Long quen thuộc trình code xong xui thì lên phòng. Hí nhỏ a lock 09 nha a :p .
Quay lại lần này là lần 3 hay 4 gì rồi mà vẫn hồi hộp vãi mấy bác à. Đang ngồi xông hơi thì e nó vào ấy chà chà vẫn dáng ấy. Tui xông ra ngay e nhìn tui và nhận ra ngay .
Á cái a bị em làm phê quá gãy mắt kiếng luôn đây mà”.
Tui cũng kg vừa “ A vào bắt đền e đây
Dứt câu e lột phăn cái áo, bưởi 5 roi mấy bác à thương hiệu 09 Minh Long đây mà.
Màn mẹ tắm con diễn ra ngay sao đó . E tắm kĩ lắm mấy bác, còn bưởi thì nó nằm đấy mà nó hok có bao thì ngại gì mà hok hái :D
Xong xui thì e bảo lên giường e bồi thường cho. Đấm và “ bóp” kĩ lắm nha lực thì vừa phải đã lắm mấy bác. Vừa đấm vừa trò chuyện với T đủ thứ chuyện trên đời thì bỗng e im lặng.
Nghe lạnh lạnh ở lưng thì biết màn thái đây mà. Combo lưỡi + vú nó chạy hết người T mấy bác à. Đi đến đâu như điện chạy tê tê đến đó :eek: Đang tê tê thì e khều thằng nhỏ + ngậm trứng cút luôn mẹ ơi làm T giật mình tưởng out luôn rồi chớ:confused: E có cách làm thái riêng của e nên đa phần khách thích . Lât T dậy e tấn công tới tấp làm T hok kịp phản khán vì quá đã , e Bj + Hj ngậm nuốt các kiểu con đà điểu. cái cảm giác phê quá chỉ còn biết nằm lì ra đó mà hưởng thụ thôi:confused: Phút 90 T chụp lấy núm e mà se nhẹ bỗng e rên nấc. Thế là T đầu hàng ngay lập tức và out trong sung sướng:p E lau và tắm lại cho T.
Nằm và ôm e nói chuyện đến hết h. Thích cách e nói chuyện lắm :) Hẹn gặp lai e trong 1 ngày gần nhất e nhé !!!!!!
Tic. L.A.K tài trợ
Tip. Hài lòng :D
Lock 50k
Xe : ly cafe
Tks a e đã đọc bài ;)

Khoa Dam

Đại Uý
Sư Huynh Massage
4/8/16
Chủ đề
47
529