bất mãn quán mx trà my 2 buôn ma thuột

Lượt xem: 11,388

chinh123

Binh Nhất
Bé Chưa Biết Gì
25/6/14
Chủ đề
3
8
4
0 ₿
Tình hình là hôm mùng 8 vừa rồi có 2 ông anh của em ở sg về bmt chơi, nhậu nhẹt song thì máu nóng cũng nổi lên, thế là em rủ 2 ổng vào tm2 đường chu văn an mx, 3 ng là 900k, tm2 nói về csvc thì ok hết ko vấn đề gì, nhưng em bực nhất cái chuyện đào, em đã tic cho thằng hdv 100k để nó kêu cho 3 thằng mấy em dễ chịu tí, mà nó kêu toàn con xấu vc ra, ngực thì lép ng thì gày, má, ghét quá đổi nó đéo cho đổi, làm thì như cặt, cái khoản mx thì cũng như loz, đm em tưởng mình em ai ngờ 2 ông anh cũng dính, lúc ra về 2 ổng kêu chú dẫn a vào cái quán tồi nhất a từng thấy, làm em ngại vl, đm em thề lần sau em dí buồi vào bọn trà my, mà ở bmt chỗ em mấy khoản xx bói ko ra đâu mấy bác ạ, mấy chỗ htgđ cũng ko có mấy khoản đó đâu, họa chăng vào mấy chỗ xó xỉnh thôi, lên sg thì đầy ra, ở bmt kiếm thì bói ko ra.

• Like
Điểm cảm xúc: Cudeo

Cudeo

Tập Sự
Bé Chưa Biết Gì
22/7/16
Chủ đề
0
2
0
41
0 ₿
Hichic....tui cũng vậy. Bay mât 300k tiền vé + 100k tiền cho thằng phục vụ.... Thui bay về sg chơi sân nhà cho nó lành.

leminhhai

Binh Nhất
Bé Tập Massage
20/2/16
Chủ đề
3
30
6
33
0 ₿
Mấy chỗ này thì mình có biết nhưng chưa đi lần nào, đa phần là nghe report ko tốt nhiều nên ngại đi. Trên Buôn Mê Thuột thì mình chỉ đi TH đường Giải Phóng thôi, tuy tick cao ( 300-400-500 tương đương vip- nóng lạnh- Thái ) nhưng cảm thấy đào ở đây ổn, cũng đi đc vài số cảm thấy hài lòng về ngoại hình.
Phục vụ nhiệt tình mình thấy đa phần do mình thôi, khó quá thì e nó cũng ngại làm hơn. Bonus số 38 cực kì dâm( tick 500 )