Bát muội - Cô nàng kích thích

Lượt xem: 1,926

anhhai111991

Trung Uý
Sư Huynh Massage
15/7/14
Chủ đề
27
589
101
33
TPHCM
0 ₿
Chào anh em đồng dâm - Vì 1 cộng đồng ăn chơi văn minh.
Được nghỉ 2 ngày cuối tuần mà T7 trúng code xa quá (gò té) nên ko đi dc (trong khi mình túc trực sẵn ở gần P.A đợi code trúng .... nhưng có bác may nắm hơn chút:D:D:D). Ngày CN lại ... trúng code P.A số 08, 1 số mà mình tia rất lâu rùi nhưng vô toàn bị kẹt và quá giờ làm của bé.

Chiều CN xách chim đi lên Q10 vô gặp bé thui. Lần đầu tiên được vào ... VIP5 room nên thấy hơi lạ lẫm (trước toàn đi VIP3 quen rùi:p:p). CSVC của P.A thì mình không cần comment nha vì ở đó rất tốt rùi. Từ bồn tắm, phòng xông hơi (P.A gắn nam châm vô cửa cho tự hít nha, giữ mỏi tay quá :eek::eek:) .... rất ok.
Vô xông hơi, ra nghỉ cho ráo, và em đi vô.

Em xinh, duyên và đúng gu mình thích (mình ko thích cò hương nhe:p:p), ăn nói vui vẻ và có duyên nữa. Em lau khô mình và vô bồn tắm. Cách tắm và chăm sóc của em rất thoải mái, rất sảng khoái.

Tắm xong thì lên giường thui.
Massage khỏe : Mấy ngày nay coi WC ngày 3 trận nên rất oải. Em đấm bóp vừa lực với mình nên thấy giãn gân cốt, cơ thể như dc nạp thêm năng lượng vậy (chút chết với anh :D:D). Vừa làm khỏe, lâu lâu thả kiến, hj, bj ngược chút xíu là chịu ko nổi. đang phê phê thì em dừng và làm khỏe tiếp.
Em làm khỏe tốt vậy (mình hay đi Khỏe massage nên hiểu)

Massage sướng (ko mệt nha): em làm thái với đầy đủ các skill (cái này nhiều anh em chắc rành lắm :p:p). sự kết hợp tuyệt vời giữa bầu sữa và chiếc lưỡi thần kỳ. Em đi từ cổ, tai, lưng, mông, đùi, chân ... ko sót chỗ mô.
Tuyệt vời hơn nữa là kết hợp thả kiến, bj ngược rất ... phê. Em ko dùng sữa tắm dể mas thái nên cảm giác rất ... yomost, như 2 người tình quấn lấy nhau vậy.
Lật ngửa lại thì em cũng dùng cặp tuyết lê tuyệt vời đó vờn mình từ đầu tới chân với đầy đủ các chiêu và service. Phải nói em có cặp tuyết lê đẹp ko tì vết, kết hợp với làn da tuyết trắng và mềm mại như bông ... thì ta đúng là đang ở trên tiên chứ ko phải phàm trần rùi. đầy đủ dịch vụ CL, BB
em rất biết kết hợp HJ, BJ, cặp bưởi để chăm sóc thằng em mình và mình thì sao chịu nổi, bắn ra ngay đôi tuyết lê xinh đẹp - thiệt hư hết sức:p:p

Xong xuôi nằm nghỉ và tám chút rùi ra tắm lại đi về (kẻo sợ trời mưa)

Sơ lược về em :
Face : rất dễ thương, đẹp
V1 : 10d cho chất lượng và hình thức
V3 : to, săn chắc, trắng mịn
V4 : múp, ko khám kĩ:D:D
Service : tuyệt vời, trải nghiệm hoàn hảo. hẹn gặp em sớm

tic : Phát súng cuối cùng
tip : hài lòng em
Locker + giữ xe : tiền cafe lấy hên

Em 08 này đúng là danh bất hư truyền đúng như AE giang hồ trong thiên hạ đồn. 1 ngày chủ nhật sảng khoái

Thanks Mod @Rubi , @Logan (mod nhiệt tình quá);););)

• Like
Điểm cảm xúc: Lệ Tủm and calvinklein6868

Red Frog

Tập Sự
Bé Thích Massage
14/4/18
Chủ đề
0
77
2
0 ₿
Mừng cho bác. Đã đi bé 08 và cảm thấy rất OK. Vẫn nhớ mãi v1 của bé :p