Bất ngờ thú vị với 22 - PA Relax

Lượt xem: 2,186

TheLoneRanger

Binh Nhất
Bé Thích Massage
15/12/17
Chủ đề
5
55
16
0 ₿
Trong bài RP này, sẽ có 1 tin vui và 1 tin buồn.

Trước tiên, tin buồn là xin thông báo với các bác là MS 22 PA Relax đã đổi chủ :(. Vô cùng buồn khi từ nay không còn những tiết học đầy hấp dẫn của cô giáo 22 mắt kính nữa rồi :(.

Và tiếp theo là tới tin vui, một 22 mới thì không còn là cô giáo mắt kính của của ngày xưa mà là 1 dâm dâm cô nương mới xuất hiện :cool:. Và em được may mắn là 1 trong các chuột bạch ban đầu của em nó để về review cho các bác đây :D.

Về tổng quan, em nó không thuộc dạng teen teen dễ thương như style của 06 mà có gì đó chững chạc hơn.

Về massage khỏe: Phải nói là rất hài lòng về thái độ trong công việc của em nó. Đủ bài đủ lực, đi lưng bẻ người có hết. Tuy không thể so với các massage khỏe thuần túy nhưng cũng thuộc dạng good trong P.A.

Về massage thái: Em nó mới gia nhập nên còn bỡ ngỡ khoảng này :D Tại hạ đã có chỉ bảo thêm và em rất chịu hợp tác :D hi vọng các cao nhân khác có dịp vào chỉ bảo em nó thêm. Trước đây đi 22 toàn trong tâm thế học sinh, nay được làm thầy giáo 1 bữa :cool:.

Về massage mệt: Khoảng này thì em làm rất ok, nhiều chiêu, có màn bánh bao kẹp xúc xích chịu không thấu. Lại còn khoái chà chà V1 lên mặt mình ép uống sữa. :D Đã cai rất lâu mà giờ bị ép uống kiểu này chắc ghiền lại =)). Kết quả là 2 shot thỏa mãn cho 1 buổi tối giữa tuần =))

Về ngoại hình:
Face: tùy nhận xét mỗi người, riêng mình cảm thấy mình có nét, và góc cạnh, không thuộc dạng bầu bĩnh.
V1: 1 trong những lợi thế của em. Tròn căng, và 1 cái hấp dẫn là ti thụt =)) mình bị khoái mấy em ti thụt. Nhìn cứ hay hay thế nào ấy
V2: Có eo nhưng cũng có lipit do đặc thù ngồi nhiều. Hi vọng sắp tới em sẽ hưởng ứng phong trào tập gym của các em khác =))
V3: Chắc nãy, nhưng mình là người khá chú ý đến v3 nên em không thuộc dạng v3 tuyệt vời đối với mình.
V4: Nguyên thủy =)) nước nôi đủ dùng. Mình là fan của gọn gàng nên cũng không chú ý lắm đến khoảng này.
Thái độ và sv: ngoan ngoãn chịu nghe lời hợp tác và có thái độ tích cực trong việc trò chuyện cùng khác.

Mong rằng em ấy sẽ kế thừa tốt và phát huy sức hấp dẫn của số 22 và tiếp tục giữ vững vị trí hot của số 22 này.

Xin chân thành cảm ơn Mod Rubi đã tài trợ cuộc vui này :D
Cảm ơn anh em đã đọc bài.

Doggy 96

Thượng Sĩ
Sư Huynh Massage
14/4/18
Chủ đề
16
549
199
0 ₿
.chúc mưng bác thank bác đã cập nhât thông tin về cô giáo 22 cho a e đồng râm gần xa

xpress

Trung Sĩ
Trưởng Lão Massage
18/3/17
Chủ đề
11
737
145
Việt Nam
0 ₿
Chia tay cô giáo, chào mừng cô mới :D

DrStrange

Trung Uý
Cao Thủ Massage
31/5/18
Chủ đề
28
1,285
889
41
1 ₿
Sao lại bị ti thụt vậy bác??? Em nhỏ dại cứ thắc mắc mãi chuyện này.

Mrdark

Tập Sự
Bé Chưa Biết Gì
2/8/18
Chủ đề
0
1
0
36
0 ₿
Hôm nay mới cảm nhận em 22. Dù mới bước vào PA 3-4 ngày, nhưng xứng tầm lên Thái. Ưu điểm của 22 thớt viết có lẽ quá rõ. Phải công nhận là v1 của em rất tuyệt, v4 nước xả láng anh em xài. Đặc biệt massage khoẻ thì lực miễn chê, bàn tay rất ư là mềm mại. Là 1 số anh em có thể tự tin giao tấm thân ^^ em rất hợp tác, vui vẻ và nhiệt tình khi các bác đối xử trò chuyện lịch sự, vui vẻ với ẻm nhé. Chúc anh em vui. Cảm ơn ad tài trợ code, rất tuyệt vời.

TheLoneRanger

Binh Nhất
Bé Thích Massage
15/12/17
Chủ đề
5
55
16
0 ₿

Chúc mừng bác ngon trym :D em rất chịu hợp tác. Đặc biệt massage khoẻ làm rất có lực