Bé 10 tân thủ đô - trình độ cao thủ có khác

Lượt xem: 9,179

Trạng thái
Không mở trả lời sau này.

Rin94

Binh Nhất
Bé Thích Massage
19/10/15
Chủ đề
5
59
13
29
0 ₿
Sài gòn đêm nay mưa,dòng người đi lại một cách vội vã, đường phố đông đúc trên những con đường tấp nập phút chốc trở nên ùn tắt , mưa rơi thưa dần thưa dần nhìn mà rút tai phone nghe bài " dưới những cơn mưa " của Mr. Siro thì sầu não ruột , phố lên đèn cũng là lúc Rin mổ lên đồ , từ tốn mặc cái quần sà lỏn mới mùa hồi tháng trước vs cái áo thun trơn ko đển nỗi nào chuẩn bị say hêt đêm nay =)) .... 8H tối, sắn sàng chiến đấu , vẫn quán nhậu mới mở trên khu đất vàng quận tân phú kkka cung cô chủ quán nhỏ nhắn ngực nở mong chưa cong làm say đắm lòng ngươì ( nói chứ nhậu gần tuần lễ đây rồi hehe) thôi vào thẳng vấn đề 11h đêm Rin đây say cũng gần sml được mấy thằng bạn cùng bàn rủ đi tăng 2.. Đã nhậu say thì phải đi sa đó luôn là.châm ngôn của mình.. Lần này nghe bạn đồn ttd đã nên phó mặt cho tụi nó vậy.. Rồi tới nơi gần 12h bước vào ồ chổ này khá lớn, ok vào mà mình ko nói gì thì n săp cho mình đi phòng thường thay đồ xông khô ướt các kiểu , rồi leo cầu thang theo thằng dẫn phòng lên, ok thằng ku ko thèm hỏi yêu cầu hay ko cái cmn chắc random rồi...phòng thường nhưng không gian cũng thoáng đèn mờ mờ xanh duơng hay xanh lá sỉn quá quên r, có cây bám cho mấy bé dậm lưng nói chung là ok.. Đang mơ ngủ thì e bước vào , wao ấn tượng đầu tiên e cao tầm m6, kế đó nhìn ngực ok ngon rôì chỉ chờ đợi màn thư giãn đây, e này đấm khá đã lực vừa đủ, bẻ chân dậm lưng các kiểu nói chung là đã, trong lúc đấm khỏe thì kèm theo kích thích nhẹ xoa bi tạo cảm giác hưng cới cho đồng dâm.. Hehe rồi vẫn tư thế nằm sấp ấy e đi lưỡi từ đùi lên lưng gần tới cổ cản nhận rõ chiếc lưỡi ấm hơi thở nhẹ sau gáy làm Rin đây ko kiềm chế đc phải rên nhẹ 1 cái ( quá kích thích) lập lại động tác y bên gáy phải ok quá là tetê...Thuận theo tự nhiên sấp ngửa e kích thích haiti hun ti nhẹ nhàng, mút nhẹ đầu ti như người tình, ôi giời lần đầu tiên vô chổ mà kĩ thuật bé tuyệt vời như vậy... đá bi liếm cột rồi tuyệt kĩ bắt đầu xuất hiện bé mút thăng ku nhỏ một cách nhẹ nhàng rồi mút cán , lưỡi e quấn trên đầu khấc cứ mút nghe chùn chụt , cứ thế cần cù lập đi lập lại cảm giác e làm như lần đầu làm chuyện ấy vây, bót và ướt át quá ^^ bác nào đã học " đạo nhu " khắc hiểu lời Rin mổ.. rồi 10 phút 20 phút e đầu hàng rin mổ đây chắc do mình say quá rồi nhưng cảm giác sung sướng vẫn còn lưu lại trong đầu rin đây, cuối cùng hết time e đưa giấy mình ghi tip 300k ko quên hẹn e chắc chắn lần sau vào 1 ngày ko sỉn rồi... Xuống phòng chờ lũ bạn thì e nấu cho tô mì 1 trứng kèm theo ly lipton đá wao lần đầu tiên mình đi phòng thùơng mà dc như z.. Cảm nhận ấm lòng.. Rồi ăn xong nằm nghỉ xíu rồi ra tính tiền, ồ cảm nhận dc cái hay của việc này tic 150k, tip 300 ( nhhe đồn còn mấy bé kill còn dữ dội hơn, à mình có địa thấy mấy e trong đây toàn xinh xinh ko nhỉ.ngon chắc cắm chuột chổ này kkka )
csvc : ok phòng sạch sẽ gối ko mùi hôi 8đ
v1 : cam vn ti nhỏ hàng thiệt kkka 8đ ( gặp hàng face ngon mà ko chất )
v2 : ko check mà nhìn mình nghĩ ít lipit
v3: ồ ngon à nha 7đ
v4 : ngày của e , lần sau vô e bù cho a =))
face : nhìn dễ thương cao raó là mình thích rồi 7đ.
[ chống chỉ định bác nào yếu sl kkka mình k say chắc cũng bị nóc ao rồi ]

• Like
Điểm cảm xúc: paul2017

CAT&DOG

Tù Binh
Banned
28/3/16
Chủ đề
4
867
141
25
0 ₿
cũng phải 4 năm chưa ghé, ở đây mặc định là bj mà đào đã số mãn teen.

• Like
Điểm cảm xúc: Gấu Misa

Gấu Misa

Tập Sự
Nhập Môn Massage
14/10/16
Chủ đề
0
121
87
0 ₿
Mừng bác random may mắn. Chỗ này mặc định bj, trình và thái độ thì hên xui, miễn phí mì trứng, trà chanh, cafe. Lúc trước có vé free, lâu rồi không ghé giờ không biết còn hay không nữa.

Rin94

Binh Nhất
Bé Thích Massage
19/10/15
Chủ đề
5
59
13
29
0 ₿
bữa đi xong gần 1h đêm.mình thấy mấy bé xinh tươi cũng nhiều mà.. Bị cái phục vụ chổ nhag tắm hỏi số bé đó n bơ bơ tại hết tiền lẻ cho nó.cái cmn bữa kết bé kia ghê hận thằng đoa vcc ra..

buzz1020

Thiếu Uý
Luyện Khí Massage
11/7/15
Chủ đề
22
296
119
31
0 ₿
Đã 2 năm k ghé chỗ này rồi, đào k biết sao đây....

Trạng thái
Không mở trả lời sau này.