Q.10 Bé 02 PA đã làm anh ngây ngất

Lượt xem: 983

Likegirl

Binh Nhất
Bé Tập Massage
21/10/20
Chủ đề
4
17
10
0 ₿
Lâu rồi không ghé PA thăm mấy tiên nữ, thấy trong người bức rứt , bèn vô diễn đàn đọc thấy bé 02 đúng gu bướm non của mình và cũng được anh em đồng dâm khen ngợi, thế là quyết định phải check cho được em nó. Rút kinh nghiệm mấy số hot hay bị kẹt khách, thế là phải gọi PA trước cho chắc ăn. Đúng giờ hẹn mà mình book Grab chở tới PA , vô quầy chọn gói onsen và có nói mình đã dặn trước bé 02 , lên phòng tranh thủ xông hơi cái cho khỏe, cái phòng rộng và được trang trí lại nhìn rất kích thích, cảm giác như trong mấy film khiêu dâm. Xông hơi được chừng 10’ thì nghe tiếng mở cửa, qua làn hơi mờ ảo một bé gái xinh xắn hiện ra, thế là mình vội ra để thưởng thức. Bé chào mình bằng 1 giọng ngọt ngào nũng nịu đúng kiểu chim non, ôi đúng gu của mình, bên ngoài mình thấy bé còn hấp dẫn hơn trong hình, bé liền lấy khăn lau cho mình, mình liền tranh thủ ôm bé và khen bé dễ thương quá, bé cười khúc khích thật đáng yêu. Sau đó bé dẫn mình vào tắm, có lẽ do lời khen mà cảm thấy bé rất thân thiện với mình, khi bé đã cởi hết ra thì con tim mình đập dồn dập vì trước mắt mình là một thân hình tuyệt mỹ của gái non mới lớn, nhìn muốn ăn cho hết. Bé tắm cho mình rất kỹ, cái cảm giác được da thịt non tơ nó cạ sát vô người nó sướng làm sao . Thằng em mình dựng đứng ngay lập tức, thế là bé liền ngồi xuống bú nó, cảm giác cái lưỡi mềm mại đôi môi mọng nó ngậm vào rồi nút nó sướng run người, mình cũng tranh thủ vuốt ve cặp mông căng tròn của bé, 2 anh em âu yếm nhau như người yêu trong bồn nước ấm, mình sướng quá chịu không nổi sợ phọt ra nên mới nói bé ra giường. Bé bắt đầu làm bài khỏe cho mình, bé làm cũng đủ bài cũng có đá nóng, phần khỏe cũng tạm ổn. Bé bắt đầu dùng cái lưỡi mềm mại ấm áp liếm phần lưng cho mình, hôn gáy hono tai,sau đó mình một lúc mình thấy bé đổ dầu lên người mình, rồi bé dùng cặp bưởi non chà dọc cơ thể mình, nó sướng gì đâu, bé vừa làm vừa thở hổn hển nghe kích thích vãi, một lúc mình chịu hết nổi đòi quay ra nằm ngửa, lúc này mình mới chủ động được, 2 tay mình chụp lấy cặp vú sữa thơm ngon của bé, bú ngon lành, mình liếm phê quá hay sao mà thấy bé rên rỉ tay mình cũng tranh thủ mò bướm của bé, ôi nước nhớt đã tuôn trào, mình nói bé vào thế 69 , bé liền ngậm chặt thằng em của mình mút nhiệt tình, mặt mình giờ đã được một con hàu tươi non ướt át úp lên, mình liền mút và liếm thật mạnh, bé sướng quá nên rên rĩ trào ra , bé cũng không tha cho mình, lưỡi bé xoắn lấy đầu rùa , môi bé chụt chụt liên hồi, mình sướng quá kêu mút mạnh lên bé ơi, bé rất hợp tác như muốn đáp lại nhiệt tình của mình đang nút liếm con hàu non của bé bên dưới, 2 anh em nhiệt tình bú liếm cho nhau , sướng quá lưng mình cong lên, thằng em nó co giật mạnh và phun trào vào cái miệng ấm áp xinh đẹp của bé, mình thấy thương quá. Mình cũng bú liếm con bướm thơm ngon của bé nhiệt tình, nước ra ướt cả mặt mình luôn, mình thấy bé gồng cứng người và cái bụng co giật , hai đứa nằm soài ra vì quá sướng. Thời gian bên nhau trôi qua nhanh quá, bé dẫn mình đi tắm lại cho sạch mình tranh thủ hôn và hẹn bé sẽ gặp lại. Mình mê bé mất rồi.Lâu rồi mới có được một cảm giác tê tái như vậy. Tip bé 1 củ. Trả tic xong không quên 1 xị caffe cho giữ xe phục vụ

• Like
Điểm cảm xúc: Cung Thủ and Đi Tàn Tàn

Uchiha Itachi

Tham Mưu
Vì nghĩa diệt thân !!!
Moderator
1/7/14
Chủ đề
477
4,004
2,900
0 ₿
itachi
góp ý bác thớt trình bày chia bố cục nhìu đoạn cho dễ đọc , gom 1 cục thế này đọc hơi mệt =))

• Like
  • Haha
Điểm cảm xúc: Likegirl and Đi Tàn Tàn

Bii Ngố

Trung Sĩ
Luyện Khí Massage
5/10/22
Chủ đề
10
290
199
0 ₿